PDA

View Full Version : Mấy ac làm ơn cho em mát xát kích dục miệng (6 tuần âm tính)

loso123
09-08-2013, 00:35
Trước ngày 21/6 khoang 2-3 ngày gì đó e ko nhớ rõ . E có đi massage và cô đó dung miệng làm cho e , va e dùng tay sờ vào chỗ đó của cô ấy . sau khi về nhà thi e mới để ý thấy tay em bị xước nhẹ . E lo quá , đến ngày 30/7 cách ngày đi massage khoảng hơn 40 ngày , khoảng 6 tuần e đến tt hoà hảo làm xét nghiệm anti hiv , kết quả negativ . Mấy ac trên dd tư vấn giúp e với . Nguy cơ của e có sao ko . E lo sợ nên mất ăn mất ngủ ca tháng nay rùi . mong sự trả lời của các ac trên dd sớm giúp e . E xin cảm ơn trước .

Nguyen Ha
09-08-2013, 04:11
Trước ngày 21/6 khoang 2-3 ngày gì đó e ko nhớ rõ . E có đi massage và cô đó dung miệng làm cho e , va e dùng tay sờ vào chỗ đó của cô ấy . sau khi về nhà thi e mới để ý thấy tay em bị xước nhẹ . E lo quá , đến ngày 30/7 cách ngày đi massage khoảng hơn 40 ngày , khoảng 6 tuần e đến tt hoà hảo làm xét nghiệm anti hiv , kết quả negativ . Mấy ac trên dd tư vấn giúp e với . Nguy cơ của e có sao ko . E lo sợ nên mất ăn mất ngủ ca tháng nay rùi . mong sự trả lời của các ac trên dd sớm giúp e . E xin cảm ơn trước .

Hành vi của bạn không có nguy cơ, bạn xn 6 tuần âm tính đã chứng minh điều đó. Yên tâm đi bạn ko có HIV.

dragon
09-08-2013, 04:36
bạn không có nguy cơ đâu, đừng stress quá mất tinh thần đó

loso123
09-08-2013, 06:07
E cảm ơn vì đã hồi âm , đến hôm nay e vẫn chưa hết lo , nên 4h sáng e tranh thủ lên bv hoà hảo xn tiếp tục anti hiv và hiện tại e dang cầm giấy xn kết quả neg trên tay . Bây h em bớt lo hơn rùi , e có cần phải đi xn ở tuần 12 ko ? tỉ lệ của e đã được bn phần trăm rùi , mấy ngày vừa qua khủng khiếp quá . E còn phải chờ đứa con đầu lòng sắp ra đời nữa . Mong ac tư vấn dùm e . thanks !

Nguyen Ha
09-08-2013, 06:46
E cảm ơn vì đã hồi âm , đến hôm nay e vẫn chưa hết lo , nên 4h sáng e tranh thủ lên bv hoà hảo xn tiếp tục anti hiv và hiện tại e dang cầm giấy xn kết quả neg trên tay . Bây h em bớt lo hơn rùi , e có cần phải đi xn ở tuần 12 ko ? tỉ lệ của e đã được bn phần trăm rùi , mấy ngày vừa qua khủng khiếp quá . E còn phải chờ đứa con đầu lòng sắp ra đời nữa . Mong ac tư vấn dùm e . thanks !

Bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV, XN 6tuần âm tính là đủ rồi KHÔNG cần xn ở 12 tuần nữa.

Tuanmecsedec
09-08-2013, 07:39

Trường hợp bạn sẽ không thay đổi ở tuần 12.

NTP123
09-08-2013, 09:58
Bạn an tâm bạn đã an toàn với H,từ nay bỏ các dịch vụ trá hình để bảo vệ vợ con bạn nhé

loso123
09-08-2013, 19:39
E cảm ơn ac rất nhiều . Từ nay e ko dám nữa đâu . E sợ lam rùi . từ nay e sẽ theo dõi dd thường xuyên hơn để hiểu rõ thông tin về căn bênh này .

loso123
10-08-2013, 07:27
Ac làm ơn cho e hỏi thêm 1 vấn đề nữa , nếu massage như vậy e có mắc bệnh LQDTD như lậu và giang mai ko , nếu có thì e phải đi xn ở đâu vậy , cách xn là thử máu hay thử nước tiểu . Tại 2-3 bữa nay e có cảm giác buốt ở đường tiểu , e xin cảm ơn !!!

timecanbeback
10-08-2013, 11:23
OS là có khả năng bị các bệnh Lậu, Giang Mai....Như bạn nói là có khả năng bị Lậu.....Nếu ở HN thì đến Da Liễu TW!

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
10-08-2013, 11:37
OS không có dính đâu bạn ạ, test 6 tuần là đủ chứng minh rồi. Mà cái title bạn đặt buồn cười quá =))
Mấy ac LÀM ƠN CHO EM mát xát kích dục miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/1007-May-ac-lam-on-cho-em-mat-xat-kich-duc-mieng-6-tuan-am-tinh)

loso123
10-08-2013, 21:27
Mình ở tp HCM , a Tuấn và c Hà cho e hỏi ở tp HCM thì xn lậu và giang mai ở đâu , và bằng pp nào ạ , tư vấn sớm dùm e nha . Thanks ac !!

Tuanmecsedec
10-08-2013, 21:54
Mình ở tp HCM , a Tuấn và c Hà cho e hỏi ở tp HCM thì xn lậu và giang mai ở đâu , và bằng pp nào ạ , tư vấn sớm dùm e nha . Thanks ac !!

Bạn có thể đến bệnh viện Da Liễu hoặc bệnh viện Bình Dân,Pasteur.