PDA

View Full Version : Mình có đi cafe ôm ,tay kích thích âm đạo?

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 10:33
Cách đây hơn 2 tuần e có đi cafe ôm.e ko có quan hệ j với cô gái đó hết.cô gái đó ngồi trên người e và ôm hôn e.cô ấy mặc váy nên quần lót của cô ấy tiếp xúc trực tiếp ngay trên dương vật của e.một lúc sau thì trên quần e có xuất hiện một vết nhờn ngay dương vật lúc cương cứng.em ko biết là dịch của e hay cô ấy.nhưng e nghĩ nó đã thấm qua quần ngoài và vào trong quần lót của e.sau đó e về nhà đi tắm nhưng trước khi tắm thì có thủ dâm.nếu đó là dịch âm đạo của cô ấy,liệu e có bị hiv ko ạ.em có đi xét nghiệm bên hòa hảo vào ngày thứ 13 kết quả là neg/0.13 âm tính.nhưng cái này còn sớm quá chak ko có ý nghĩa j.em lo lắng quá.e stress nặng mấy tuần nay.xin nghỉ việc lun.em sợ quá rồi.em vừa tốt nghiệp đại học xong.bay h e mới thấy thương ba mẹ và a chị của e biết bao nhiu.nếu e bị hiv thì họ sẽ ra sao.hixhixx.... em ko dám nữa đâu....huhuhu

lamlo922
10-08-2013, 10:33
hic bạn bị hoang tưởng rồi , H không lây như thế đâu

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 10:45
Mình đi xét nghiệm gặp bs thì họ bảo có thể bị...mình lo lắm...ko quan hệ j mà cũng bị...mình ko biết làm sao bây h...hix

ntqn1992
10-08-2013, 10:49
Bạn không có nguy cơ. Yên tâm đi. H không dễ lây như vậy . Đừng quá lo lắng kẻo ảnh hưởng sức khoẻ.

ntqn1992
10-08-2013, 10:55
Mình đi xét nghiệm gặp bs thì họ bảo có thể bị...mình lo lắm...ko quan hệ j mà cũng bị...mình ko biết làm sao bây h...hix

Vâng theo như lời bác sĩ nói thì bạn có thể bị hoang tưởng .:what:

timecanbeback
10-08-2013, 11:02
Bó tay với bsi này! Bạn mặc 2 lớp quần! Dịch chui vào được! Chắc hẳn em gái bia ôm này khi sướng lên dịch chảy ra như vòi nước! Chán kiểu tư vấn của mấy bố làm nghề y! Hay là cô ta sướng quá tiểu tiện luôn :oh: Vết nhờn đó là của ông bạn sướng quá nó ra đấy!

trungan1987
10-08-2013, 11:05
bạn ko có nguy cơ, bạn yên tâm...

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 11:08
Mình ngửi thử mùi thì ko giống của mình.nên nghĩ là của cô ấy.nó thấm qua rồi dính vào dương vật mấy con hiv có chui vô ko?hix....mình lo quá...

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 11:10
Quần e mỏng chứ ko dày lắm.em thử lấy nước chấm vô là thấm vô trong liền.mặc dù là một vết nhờn nhưng nó cũng ướt.nên em lo lắm...hixhix

ntqn1992
10-08-2013, 11:17
Chui như thế nào. Bạn làm như nó giống như tinh trùng hay sao mà chui. Bạn đừng tự làm khó mình nữa. Bạn không bị H mà bị bệnh hoang tưởng giai đoạn cuối. :beatbrick:

timecanbeback
10-08-2013, 11:18
Trường hợp quẹt quẹt đầu DV vào bên ngoài AD còn không sao mà bạn! Rồi cả TH đeo ngược bao cao su sau khi quan hệ 1 lúc cũng thế! Dành thời gian đọc tài liệu trên diễn đàn bạn sẽ thấy nó bình thương! Bạn không sao đâu! quên H đi nhé!
:aboom:

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
10-08-2013, 11:26
Bạn này chắc lần đầu rồi :D ko có tí nguy cơ nào vê H nhưng có nhiều nguy cơ cấu thành bệnh hoang tưởng, sống lành mạnh và tránh xa các dịch vụ trá hình kẻo có ngày ôm hận đấy bạn ạ.

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 11:31
Thanks các bạn nhiều lắm.nếu thật sự ko sao thì mình cám ơn ông trời nhiều lắm.mình hứa ko bao h tái phạm nữa.hixhixx

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 11:41
Nhưng cho mình hỏi...bây h dịch âm đạo thấm vô quần lót dính trên dương vật.và trong dịch có hiv...vậy mình có bị ko vậy??

timecanbeback
10-08-2013, 11:47
Tưởng không sao sẽ mời a e trên diễn đàn đi cafe ôm như bạn! :beauty: Hay là 1 bữa nhậu! khoảng 700 thành viên thì vui phải biết :dribble:

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 11:50
Mình đang hỏi thiệt mà....hixhixx

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
10-08-2013, 11:53
"Thật ra virus trong dịch phụ nữ nằm nhiều ở gần cổ tử cung, còn ở cửa AD rất ít vì nó là chất dịch nhầy từ tuyến Bartholin, dịch này chứa nồng độ virus rất thấp, thành ra việc liếm hôn AD phụ nữ cũng tương tự hành động bạn dùng DV cà cà vào cửa AD, cũng có tiếp xúc với dịch AD nhưng dịch này ko truyền tải HIV cho bạn, ngoài ra việc nước bọt chứa enzyme ức chế HIV rất hiệu quả."
Nguyên văn của anh DanOng_HayNoiKhong_GMD (http://diendanhiv.vn/members/553-DanOng_HayNoiKhong_GMD), bạn tìm hiểu thêm kiến thức trên diễn đàn.

khonggiamnua
10-08-2013, 11:54
Những gì bạn nói không sao.Không lây như vậy

Nguyen Ha
10-08-2013, 12:13
Cách đây hơn 2 tuần e có đi cafe ôm.e ko có quan hệ j với cô gái đó hết.cô gái đó ngồi trên người e và ôm hôn e.cô ấy mặc váy nên quần lót của cô ấy tiếp xúc trực tiếp ngay trên dương vật của e.một lúc sau thì trên quần e có xuất hiện một vết nhờn ngay dương vật lúc cương cứng.em ko biết là dịch của e hay cô ấy.nhưng e nghĩ nó đã thấm qua quần ngoài và vào trong quần lót của e.sau đó e về nhà đi tắm nhưng trước khi tắm thì có thủ dâm.nếu đó là dịch âm đạo của cô ấy,liệu e có bị hiv ko ạ.em có đi xét nghiệm bên hòa hảo vào ngày thứ 13 kết quả là neg/0.13 âm tính.nhưng cái này còn sớm quá chak ko có ý nghĩa j.em lo lắng quá.e stress nặng mấy tuần nay.xin nghỉ việc lun.em sợ quá rồi.em vừa tốt nghiệp đại học xong.bay h e mới thấy thương ba mẹ và a chị của e biết bao nhiu.nếu e bị hiv thì họ sẽ ra sao.hixhixx.... em ko dám nữa đâu....huhuhu

Theo như lời bạn kể thì bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nên bạn YÊN TÂM nhé.

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 12:50
Mình quên một chi tiết.mình có dùng ngón tay kích thích vào âm đạo của cô ấy...hixhixx.đưa vô thì thấy nhờn nhờn.xong rút ra rồi ngồi ôm hun.hix.huhu

SoRoi
10-08-2013, 14:27
Cách đây hơn 2 tuần e có đi cafe ôm.e ko có quan hệ j với cô gái đó hết.cô gái đó ngồi trên người e và ôm hôn e.cô ấy mặc váy nên quần lót của cô ấy tiếp xúc trực tiếp ngay trên dương vật của e.một lúc sau thì trên quần e có xuất hiện một vết nhờn ngay dương vật lúc cương cứng.em ko biết là dịch của e hay cô ấy.nhưng e nghĩ nó đã thấm qua quần ngoài và vào trong quần lót của e.trước đó e có dùng tay kích thích âm đạo cô ấy đưa vào trong thì thấy nhờn nhờn.sau đó e về nhà đi tắm nhưng trước khi tắm thì có thủ dâm.nếu đó là dịch âm đạo của cô ấy,liệu e có bị hiv ko ạ.em có đi xét nghiệm bên hòa hảo vào ngày thứ 13 kết quả là neg/0.13 âm tính.nhưng cái này còn sớm quá chak ko có ý nghĩa j.em lo lắng quá.e stress nặng mấy tuần nay.xin nghỉ việc lun.em sợ quá rồi.em vừa tốt nghiệp đại học xong.bay h e mới thấy thương ba mẹ và a chị của e biết bao nhiu.nếu e bị hiv thì họ sẽ ra sao.hixhixx.... em ko dám nữa đâu....huhuhu
Trường hợp của bạn không có nguy cơ,bạn yên tâm đi.

khonggiamnua
10-08-2013, 14:29
Khóc gì mà khóc.Chừng nào tay bạn mới bị cắt chảy máu rồi nhét ngay vào thì lúc đó mới khóc :look_down:

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 14:42
Em chỉ sợ nó thấm qua chui vô lỗ sáo xong vô máu thì chết e.huhu...

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 16:01
Mình có đi cafe ôm cách đây hơn 2 tuần.mình ko có quan hệ mà chỉ ngồi ôm hôn.mình có dùng tay kích thích âm đạo của cô ấy.đưa vào thấy có ra chất nhờn.cô ấy mặt váy nên quần lót tiếp xúc trực tiếp ngay trên dương vật mình chỗ cương cứng.mình vẫn mặt quần nha.sau đó thì mình thấy trên quần có một vết nhờn.ướt và mình nghĩ nó đã thấm qua quần lót và dính vào dương vật của mình.mình sau đó về nhà thì có hành vi thủ dâm rồi mới đi tắm.mình lo lắng quá,ko biết có bị hiv hay ko? Huhu...giúp e với...

lac_loi
10-08-2013, 16:13
Bạn không sao đâu, bạn an toàn.

ntqn1992
10-08-2013, 16:18
M.n tư vấn cho bạn từ topic này sang topic khác . Bạn hoàn toàn k có nguy cơ.
Đừng có hoang tưởng nữa.

trungan1987
10-08-2013, 16:37
những j bạn kể hoàn toàn ko có nguy cơ... lần sau bạn nhớ tránh xa những chỗ đó... để khỏi phải lo lắng nhe...

Nguyen Ha
10-08-2013, 16:38
Mình có đi cafe ôm cách đây hơn 2 tuần.mình ko có quan hệ mà chỉ ngồi ôm hôn.mình có dùng tay kích thích âm đạo của cô ấy.đưa vào thấy có ra chất nhờn.cô ấy mặt váy nên quần lót tiếp xúc trực tiếp ngay trên dương vật mình chỗ cương cứng.mình vẫn mặt quần nha.sau đó thì mình thấy trên quần có một vết nhờn.ướt và mình nghĩ nó đã thấm qua quần lót và dính vào dương vật của mình.mình sau đó về nhà thì có hành vi thủ dâm rồi mới đi tắm.mình lo lắng quá,ko biết có bị hiv hay ko? Huhu...giúp e với...

hyvongmongmanh89 chú ý: Bạn đã lập ra 3 chủ đề có cùng nội dung câu hỏi, sáng nay mình đã xoá bớt 1 chủ đề đi rồi. Bạn muốn câu hỏi gì cứ vào 1 topic của bạn đặt câu hỏi, mọi người sẽ trả lời.

Nguyen Ha
10-08-2013, 16:41
Em chỉ sợ nó thấm qua chui vô lỗ sáo xong vô máu thì chết e.huhu...

HIV ko lây qua vật trung gian bên ngoài bạn ạ.

khonggiamnua
10-08-2013, 17:25
Làm như diana siêu thấm không bằng.Đọc kỹ các con đường lây đi bạn.Đừng có tự sáng tác ra thêm đường "Tham" thì mọi người sẽ thấm theo bạn đấy :canny:

Tuanmecsedec
10-08-2013, 17:27
Mình quên một chi tiết.mình có dùng ngón tay kích thích vào âm đạo của cô ấy...hixhixx.đưa vô thì thấy nhờn nhờn.xong rút ra rồi ngồi ôm hun.hix.huhu

Mọi người đã trả lời bạn không có nguy cơ.

p/s : Bạn lưu ý,không nên mở topic mới,nếu bạn còn thắc mắc post tiếp vào topic này.

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 18:06
Nếu theo cách a chị giải thích thì dù dịch âm đạo có thấm vô quần lót và dính trên dương vật hoặc lỗ sáo của e thì e cũng ko bị j phải ko ạ vì e thấy nó nhầy và ướt quá.em chỉ lo như vậy thôi..huhuhu

kijack88
10-08-2013, 18:53
http://diendanhiv.vn/threads/155-Nhung-nguy-co-nao-that-su-mang-den-nguy-co-lay-nhiem-cho-toi
Bạn vào đọc ở đây để tự kiểm chứng hành vi của mình nhé. Đọc xong sẽ đỡ lo hơn đấy.:D

hoanggiangst88
10-08-2013, 19:56
Tưởng không sao sẽ mời a e trên diễn đàn đi cafe ôm như bạn! :beauty: Hay là 1 bữa nhậu! khoảng 700 thành viên thì vui phải biết :dribble:

Mình thích ý kiến này rồi đó nha ! Bạn hyvongmongmanh đừng quá lo lắng chả có con hiv nào chui qua quần rồi chui vào cơ thể như bạn nói. nếu vậy chắc người ta cấm tiếp xúc và cấm ôm người có hiv rồi quá.....

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 23:02
Vấn đề ở đây là dịch nhờn am đạo nó dính trên quần ngoài và thấm vào bên trong quần lót bạn ạ.và nó dính vào dương vật.vấn đề chỗ đó.chứ nếu chỉ dính bên ngoài thì chả có j để nói..

SoRoi
10-08-2013, 23:20
Vấn đề ở đây là dịch nhờn am đạo nó dính trên quần ngoài và thấm vào bên trong quần lót bạn ạ.và nó dính vào dương vật.vấn đề chỗ đó.chứ nếu chỉ dính bên ngoài thì chả có j để nói..
Như vậy cũng ko lây nhiễm HIV được.Bạn yên tâm.

Nguyen Ha
10-08-2013, 23:41

ui dào qua 2 cái quần cơ bạn ơi. Yên tâm đi Ko có tí nguy cơ nào đâu.

Tuanmecsedec
11-08-2013, 05:44

Bạn làm như giống thác Cam Ly Đà Lạt vậy,ở đâu mà nhiều đến nổi thấm qua xuyên lục địa(từng mảnh vải),có chăng đi nữa thì chả có nguy cơ.Nên tìm kiến thức đọc trên diễn đàn có sẵn đi bạn. : HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

NTP123
11-08-2013, 08:36
Bạn cần trang bị thật kĩ kiến thức về H rồi hãy đưa ra câu hỏi,TH của bạn ko có 1 chút nguy cơ nào cả,nhưng như vậy cũng tốt bạn đã biết sợ,từ nay điều chỉnh hành vi cho tốt nha