PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với nhân viên mát xa không dùng bao cao su

Playboy
10-08-2013, 15:05
Đầu tháng 7. 2013 vừa wa e có qhtd với gái mát xa. Lúc lên qh thì e có nói là có dùng bcs k. Thì gái mát xa nói là " a cứ nằm im để e làm,a đừng nói nhiều" thế là e nằm im. Gái mát xa có bôi cái gì vào dv của e. Hình như là chất bôi trơn thì phải. Rồi bắt đầu qh. Nhưng rất nhanh. Chỉ khoảng 2 phút là e đã xuất ra ngoài rồi. Xong xuôi tất cả rồi e hỏi gái mát xa là có bị bệnh tật gì không vậy. Thì gái mát xa nói là không bị gì cả. Nhưng e lo sợ lắm. E có lên mạng để tìm hiểu về hiv và các triệu trúng của hiv. Nhưng sau 1 tháng e không thấy e có triẹu trúng gì cả. Lúc qhtd đến bây giờ thì e đa được 1 tháng 10 ngày rồi. E ngu wa ac ơi. Ăn cơm không ăn lại đi ăn cứt. E không biết nếu gd e biết thi e sẽ ntn và gd e sẽ ntn nữa. Anh chị giúp e với. Trong trường hợp như e thì e có nguy cơ bị nhiẹm hiv cao không. Và e đã đi xn được chưa. Nếu xn thì có tốn nhiều tiền không. Và anh chị cho e biết các xn nào là hiệu quả nhất và chính xác nhất. Mong anh chị trả lời thật nhanh và chi tiết giúp e nha. E xin trân thành cảm ơn.

ntqn1992
10-08-2013, 15:10
Bạn nói rõ là có bcs hay không.

Playboy
10-08-2013, 15:17
Dạ không dùng a à. Vì gái mát xa cú bảo e nằm im. E sợ gái mát xa bị hiv nên muốn truyền bệnh cho e quá. E cứ nghĩ như thế là e sợ ac à

ntqn1992
10-08-2013, 15:26
Trường hợp của bạn qh không có bcs là có nguy cơ, để biết có H hay không bây giơ chỉ có xét nghiệm , với thời gian 40 ngày bạn nên đi xn loại combo là phương pháp tìm kháng nguyên lẫn kháng thể. Chúc bạn âm tính.

Playboy
10-08-2013, 15:26
Ac đâu rồi. Bh e đa rất lo lắng. Monh ac tl nhanh giúp e

Playboy
10-08-2013, 15:33
Thế xn cái đó là xn ntn ạ. Và có nhiều tiền không. Nhưng mà e có hỏi gmx có bị bệnh không thì nói là không bị gì cả. Bh e không có dấu hiệu gì của hiv cả. Mong ac tl chi tiết đừng tl chung chung như thế. E xin cảm ơn

ntqn1992
10-08-2013, 15:50
1. Nếu đúng như lời gmd nói thì bạn không sao.
2. Nhưng mà bạn nên đi xn để biết có H! hay không?
3. Với thời gian tính từ lúc có nguy cơ là 40 ngttfày thì bạn nên xét nghiệm theo phương pháp combo . Giá tiền khoảng 300 nghìn trở xuống. Tuỳ địa phương. Theo mình biết hiện nay phương pháp xét nghiệm này chỉ có ở : Hà nội, TPHCM, đà nẵng , Nha Trang, Cần thơ.

trungan1987
10-08-2013, 15:53
vậy cho mình hỏi: bạn có tin lời của gái massa nói ko??? nhưng bạn qh ko bcs với gái massa là bạn có nguy cơ... xét nghiệm H nếu là pp compo thì tầm 100k - 150k.

Playboy
10-08-2013, 15:59
Mình không tin nên mới lo lắng. Mà thỉnh thoảng lúc ăn cơm xong mình thấy buồn nôn. Nhưng chỉ ho cái là lại bt. Không thấy gì nữa cả. Và mình còn có hạch ở 2 bên cổ nữa. Mà mình đi sờ nhiều người rồi ma họ đều giống mình. Không biết có phải hạch hiv không nữa. Mà sờ vào không thay đau.

Playboy
10-08-2013, 16:15
Ma xn như bạn nói thì bao giờ mới biết kết quả. Có biết kết quả luôn không. Hay phải đợi mấy ngày.

Playboy
10-08-2013, 16:27
Các ac đâu rồi. Sao không tư vấn cho e nữa vậy. Cầu xin ac hãy giúp e.

Nguyen Ha
10-08-2013, 16:28
Đầu tháng 7. 2013 vừa wa e có qhtd với gái mát xa. Lúc lên qh thì e có nói là có dùng bcs k. Thì gái mát xa nói là " a cứ nằm im để e làm,a đừng nói nhiều" thế là e nằm im. Gái mát xa có bôi cái gì vào dv của e. Hình như là chất bôi trơn thì phải. Rồi bắt đầu qh. Nhưng rất nhanh. Chỉ khoảng 2 phút là e đã xuất ra ngoài rồi. Xong xuôi tất cả rồi e hỏi gái mát xa là có bị bệnh tật gì không vậy. Thì gái mát xa nói là không bị gì cả. Nhưng e lo sợ lắm. E có lên mạng để tìm hiểu về hiv và các triệu trúng của hiv. Nhưng sau 1 tháng e không thấy e có triẹu trúng gì cả. Lúc qhtd đến bây giờ thì e đa được 1 tháng 10 ngày rồi. E ngu wa ac ơi. Ăn cơm không ăn lại đi ăn cứt. E không biết nếu gd e biết thi e sẽ ntn và gd e sẽ ntn nữa. Anh chị giúp e với. Trong trường hợp như e thì e có nguy cơ bị nhiẹm hiv cao không. Và e đã đi xn được chưa. Nếu xn thì có tốn nhiều tiền không. Và anh chị cho e biết các xn nào là hiệu quả nhất và chính xác nhất. Mong anh chị trả lời thật nhanh và chi tiết giúp e nha. E xin trân thành cảm ơn.

QHTD ko dùng BCS là có nguy cơ cao, bây giờ chỉ đi xn mới biết có bị HIV hay ko là phải đi xn, xn combo ở thời điểm này rất khả quan.
Chúc bạn âm tính.

Playboy
10-08-2013, 16:34
Neu bi dt thj e paj lam sao cac ac oj

ntqn1992
10-08-2013, 16:36
Ma xn như bạn nói thì bao giờ mới biết kết quả. Có biết kết quả luôn không. Hay phải đợi mấy ngày.

Khoảng 2 tiếg , hoặc tuỳ nơi xét nghiệm. Bạn ở đâu để diễn đàn cung cấp cho bạn địa chỉ xn tốt nhất.

Nguyen Ha
10-08-2013, 17:01
Neu bi dt thj e paj lam sao cac ac oj

Quy định của diễn đàn là phải viết chữ Việt có dấu.

Tuanmecsedec
10-08-2013, 17:09
Dạ không dùng a à. Vì gái mát xa cú bảo e nằm im. E sợ gái mát xa bị hiv nên muốn truyền bệnh cho e quá. E cứ nghĩ như thế là e sợ ac à

Trong trường hợp này rất nguy hiểm,bạn quan hệ tình dục với đối tượng (ăn bánh trả tiền).Họ hành nghề này,nhân viên (rất thoáng ) với bạn không dùng bao cao su thì với khách khác họ cũng vậy,chính vì điểm này sẽ lây truyền bệnh cho nhau.Bạn nên đi xét nghiệm.

Playboy
10-08-2013, 17:26
Thôi bây giờ e không hỏi nhiều nữa. Nếu bị thì cũng bị rồi. Còn nếu may mắn thì chưa bị. Nếu bị hiv thì e chẳng biết phải sống như thế nào nữa. Nghĩ mà muốn tự tử luôn. E xin chân thành cảm ơn các ac đã tư vấn cho e.

ntqn1992
10-08-2013, 17:40
Bạn nên bình tĩnh , không nên bi quan như thế. Chưa có kết quả chưa khẳg định đc điều gì. Cố lên .may mắn sẽ mỉm cười vs bạn . Chúc bạn âm tính.

hyvongmongmanh89
10-08-2013, 18:02
Chúc bạn xét nghiệm dc âm tính nha...mình cũng đang chờ ngày đi xét nghiệm.bạn vô bệnh viện hòa hảo trên đường hòa hảo.vô bãi giữ xe gui xe xong qua lay phieu ghi vô đó là xét nghiệm combo p24.họ sẽ yêu cầu bạn lên gặp bác sĩ phí 50k cộng với phí xét nghiệm 150k.tổng cộng là 200k. Chúc bạn may mắn...

phutlamlo
10-08-2013, 18:23
cố lên ông bạn. chúc Âm Tính

LOVE
10-08-2013, 19:50
Cố gắng lên bạn, mình chúc bạn âm tính. nhớ báo kết quả cho ae diễn đàn nhé!!

hoanggiangst88
10-08-2013, 19:51
Nếu có xài gel lúc quan hệ thì vẫn còn hy vọng bạn nhé đừng tuyệt vọng như thế. cuộc đời ai cũng có những sai lầm nhưng điều quan trọng là đã nhận ra được cái sai lầm đó cuộc sống ko dồn vào đường cùng đâu.

namhaysongtot
10-08-2013, 21:11
Thôi bây giờ e không hỏi nhiều nữa. Nếu bị thì cũng bị rồi. Còn nếu may mắn thì chưa bị. Nếu bị hiv thì e chẳng biết phải sống như thế nào nữa. Nghĩ mà muốn tự tử luôn. E xin chân thành cảm ơn các ac đã tư vấn cho e.
Chư biết kết quả mà bạn sao lại bi quan như vây.Đi xét nghiệm đi đừng quá lo rùi nghĩ bậy.Chúc âm tính.

mong cống hiến
11-08-2013, 09:49
Em đi xét nghiệm gấp đi em trai. Có gì trên DĐ sẽ hướng dẫn. đừng quá lo

NTP123
11-08-2013, 10:01
bạn ko nên bi quan,sẽ không sao đâu bạn,mình tin bạn sẽ -,dũng cảm mà đi xn nhé,chúc bạn vui!