PDA

View Full Version : qhtd vs gái mại dâm và có mang bao cao su,anh tuấn và mấy bác giúp em

khongten
11-08-2013, 22:38
trườn hợp của em : là cách đây 3 tháng em có qhtd vs gái mại dâm và có mang bao cao su nhưng ban đêm em không biết là bao có bị rách hay là không nhwung em vẫn sợ và khi được 1 tháng thì em có đi xét nghiệm bằng pp Genscreen 1/2 và kết qả âm tính và bây giờ là tuần 12 rồi em có cần đi xét nghiệm lại hay không em đang lo sợ mong anh tuần và các bác giúp em

Nguyen Ha
11-08-2013, 22:49
trườn hợp của em : là cách đây 3 tháng em có qhtd vs gái mại dâm và có mang bao cao su nhưng ban đêm em không biết là bao có bị rách hay là không nhwung em vẫn sợ và khi được 1 tháng thì em có đi xét nghiệm bằng pp Genscreen 1/2 và kết qả âm tính và bây giờ là tuần 12 rồi em có cần đi xét nghiệm lại hay không em đang lo sợ mong anh tuần và các bác giúp em

Chào bạn!
Quan trọng là bạn QHTD có sử dụng BCS nên bạn ko có nguy cơ. Vấn đề có rách BCS hay ko thì nhận biết được ngay. Bạn đang rất lo lắng cho nên bạn đi xn để giải toả tâm lý, thời điểm này thích hợp cho 1 kết quả chính xác. Bạn ko có nguy cơ xn sẽ âm tính thôi.
Chúc sức khoẻ!

Tuanmecsedec
12-08-2013, 07:27

Bạn là người trực tiếp TÁC CHIẾN,bạn cung cấp thông tin không rõ (mơ hồ) thì làm sao mọi người chia sẽ tư vấn cho bạn.Nếu bao cao su không gặp SỰ CỐ không sao.

Phương pháp Genscreen 1/2 là Kỹ thuật ELISA thế hệ 3 ( phát hiện kháng thể kháng HIV).Theo nguyên cứu về kháng thể sẽ xuất hiện từ tuần thứ 2>12.Thời điểm ở tuần thứ 12 là kháng thể nhiều nhất,Nên với phương pháp gián tiếp tìm kháng thể thì xét nghiệm thời điểm 12 tuần là chính xác nhất.

namhaysongtot
12-08-2013, 09:00
Tâm lý chung bạn nào khi quan hê với gái mại dâm thì ai cũng lo không lo rách bao thì cũng lo không biết có bị chọc thủng không.
Trường hợp bạn nam thấy không có nguy cơ đâu.Rách bao rách toạt và bạn sẽ biết.

khongten
12-08-2013, 22:45
Dạ anh tuấn trường hợp em là ngày 30/5 em có qhtd gái mại dâm và có mang bao cao su nhưng em không biết là bao cao su có bị rách không do tối qa em có dùng 2 bao lần thứ 1 là của em nhưng cô ấy kêu là đau nên em dùng bao của cô ấy khi suất tinh thì tinh dịch vẫn nằm bên trong và được 1 tháng thì em đi xét nghiệm kết qả là âm tính a ạ :)

trungan1987
12-08-2013, 22:53
Dạ anh tuấn trường hợp em là ngày 30/5 em có qhtd gái mại dâm và có mang bao cao su nhưng em không biết là bao cao su có bị rách không do tối qa em có dùng 2 bao lần thứ 1 là của em nhưng cô ấy kêu là đau nên em dùng bao của cô ấy khi suất tinh thì tinh dịch vẫn nằm bên trong và được 1 tháng thì em đi xét nghiệm kết qả là âm tính a ạ :)
bạn qh có dùng bcs là qh an toàn... vì vậy bạn yên tâm...

Nối Vòng Tay Lớn
12-08-2013, 22:53
Mình Thấy Bạn an Toàn ... sống khỏe nhá