PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng và ngón tay có xước kích dục âm đạo,cứu với anh tuấn ơi

onggiaquang
13-08-2013, 08:17
em có nhậu với bạn trưa nay và có đi htgd trá hình, tại đây nhân viên có làm miệng cho em , do say nên cũng làm miệng khoảng 15 20 phút, em có dùng ngón tay cho vào cái ấy cô nhân viên, sau khi em ra rữa tay thì phát hiện ngón tay có 1 vết sước mới, rữa tay thấy rát nên mới phát hiện khoảng 2millimet , nên h em lo lắm , không bít có sao không nữa , anh tuấn tư vần giùm em , em xin cảm ơn

LOVE
13-08-2013, 08:24
Trường hợp của bạn không sao đâu, trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự, bạn không cần dùng pep!!

onggiaquang
13-08-2013, 08:35
cảm ơn bạn , nhưng bên kia nó bảo là có nguy cơ huhuhu , anh tuấn ghé qua cho em lời khuyên ah , sợ ko kip mua pep

Tuanmecsedec
13-08-2013, 08:37
em có nhậu với bạn trưa nay và có đi htgd trá hình, tại đây nhân viên có làm miệng cho em , do say nên cũng làm miệng khoảng 15 20 phút, em có dùng ngón tay cho vào cái ấy cô nhân viên, sau khi em ra rữa tay thì phát hiện ngón tay có 1 vết sước mới, rữa tay thấy rát nên mới phát hiện khoảng 2millimet , nên h em lo lắm , không bít có sao không nữa , anh tuấn tư vần giùm em , em xin cảm ơn

Vấn đề kích dục bằng miệng thì bạn có thể tìm hiểu chính box này,rất có nhiều câu hỏi tương tự được trả lời.

Một điều cần lưu ý ở đây,khi bạn đưa ngón tay kích thích trong âm đạo,vết xước đó có là vết thương hở hay không.Nếu là một vết thương hở thì chính cửa này là nơi vi rút xâm nhập.Mình chỉ đưa ra tình huống cho bạn tham khảo,vì mình không trực tiếp tận mắt nhìn vết xước của bạn.

onggiaquang
13-08-2013, 08:46
dạ nó nằm trên thân ở đốt 1 ngón tay cái chứ không phải ở ngọn, vết này lúc rửa tay có xà phòng thì em thấy rát ,vêt thương giống như là vết cắt của giấy tháy 1 lằn đỏ thôi, em chỉ cho 2 ngón tay giữa vào av cô ấy , chứ không dùng ngón cái , nhưng lúc đó cô ấy ra nước nhièu nên dịch chảy đầy tay em , em sợ là dịch âm đạo dính vào vết xước thôi , vậy có sao không ạ

timecanbeback
13-08-2013, 09:07
Nghe bạn nói dùng tay kích thích AD mình cũng đoán chắc là bạn sẽ không thể dùng ngón cái được! Chắc chắn là dùng 2 ngón trỏ và áp trỏ! Dịch ra nhiều thế cơ ah! Theo mình biết thì khi dịch ra ngoài môi trường gặp thay đổi về nhiệt độ, độ ẩm sẽ khiến ức chế virut. Giống như TH GMD dùng khăn lau AD rồi sau đó ng khác dùng ngay khăn đó lau DV. Còn nếu vết xước nằm trên 2 ngón trỏ và áp trỏ bạn đưa vào trong AD thì sẽ có nguy cơ.

onggiaquang
13-08-2013, 09:36
dạ em cảm ơn anh time , nhưng h em rối lắm ........ sợ hiv lúc nào cũng hiện lên, em mong anh tuấn sẽ tư vấn giùm em rõ hơn a,

Nguyen Ha
13-08-2013, 09:47
dạ nó nằm trên thân ở đốt 1 ngón tay cái chứ không phải ở ngọn, vết này lúc rửa tay có xà phòng thì em thấy rát ,vêt thương giống như là vết cắt của giấy tháy 1 lằn đỏ thôi, em chỉ cho 2 ngón tay giữa vào av cô ấy , chứ không dùng ngón cái , nhưng lúc đó cô ấy ra nước nhièu nên dịch chảy đầy tay em , em sợ là dịch âm đạo dính vào vết xước thôi , vậy có sao không ạ

Vết xước mà bạn nói nằm trên ngón cái, hơn nữa là vết xước bạn nhìn thấy như 1 vết lằn đỏ thôi thì không có nguy cơ.

onggiaquang
13-08-2013, 14:23
dạ nó là vết cắt bởi vật bén nên da bi rách rồi , sau khi làm xong rưa tay thấy rát mới bik ah , nhưng em không có cho ngón đó vào trong, dịch av chảy ra nhìu nên ướt cả tay em , nên em chắc là vết thương tiếp xúc với dịch ạ , h em phải làm sao

Tuanmecsedec
13-08-2013, 14:30
dạ nó là vết cắt bởi vật bén nên da bi rách rồi , sau khi làm xong rưa tay thấy rát mới bik ah , nhưng em không có cho ngón đó vào trong, dịch av chảy ra nhìu nên ướt cả tay em , nên em chắc là vết thương tiếp xúc với dịch ạ , h em phải làm sao

Bạn yên tâm đi không sao đâu,do bạn lo lắng suy nghĩ vậy thôi.

onggiaquang
13-08-2013, 14:51
dạ em cảm ơn anh tuấn , anh cho e hỏi là do em chưa đưa tay vào trong av cô ấy nên không có đủ môi trường cho hiv phải không anh ,còn dịch âm đạo dính vào vết thương nhưng do là môi trường ngoài nên hiv bị mất khả năng lây phải không anh , nhưng em lo là do dịch nó hoàn toàn mới vì vừa chảy ra và vêt thương cung mới nên có khả năng không , anh tư vân em lần này nưa nhé

Tuanmecsedec
13-08-2013, 15:12
dạ em cảm ơn anh tuấn , anh cho e hỏi là do em chưa đưa tay vào trong av cô ấy nên không có đủ môi trường cho hiv phải không anh ,còn dịch âm đạo dính vào vết thương nhưng do là môi trường ngoài nên hiv bị mất khả năng lây phải không anh , nhưng em lo là do dịch nó hoàn toàn mới vì vừa chảy ra và vêt thương cung mới nên có khả năng không , anh tư vân em lần này nưa nhé

Yên tâm đi không sao đâu bạn.

hoanggiangst88
13-08-2013, 16:01
Chỉ rát không chảy máu trực tiếp nên bân yên tâm đừng quá lo lắng nha, nguy cơ không có !

NTP123
13-08-2013, 16:12
Bạn ko đưa trực tiếp ngón tay bị thương vào trong AD là nguy cơ đã =0,đừng lo lắng nữa,chúc bạn vui

chan_doi
13-08-2013, 22:07
BQT xóa bài viết.lý do ở đây : Nội Quy : Thành viên khi tham gia chuyên mục Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/1066-Noi-Quy-Thanh-vien-khi-tham-gia-chuyen-muc-Hoi-va-dap-lien-quan-den-HIV-AIDS)

onggiaquang
13-08-2013, 22:17
thế theo ý bạn là mình dùng thuốc à , huhuh mua ở đâu vậy bạn , sao tư nhiên em nổi mận đỏ ơ cánh tay , ngứa nữa , :sosad: dùng thuốc nghe nói hại gan nữa

hoanggiangst88
13-08-2013, 22:26
thế theo ý bạn là mình dùng thuốc à , huhuh mua ở đâu vậy bạn ,
không cần dùng thuốc điều bạn cần là đừng lo lắng và xóa bỏ ám ảnh đó ra khỏi đầu và sống lành mạnh.

onggiaquang
13-08-2013, 22:36
cảm ơn bạn , tư nhiên đọc xong lời khuyên bạn kia hết ngủ nổi rồi . mặc dù mình nghĩ là không có nguy cơ nhưng vẫn lo , mai là ngày thử 3 , 72 tiếng để quyết định , không bik có sao không nữa , mình nghĩ là không cần thuốc , xin lỗi vì nhìu chuyên nhưng lo lắm các bác ạ :sosad:

Nguyen Ha
13-08-2013, 22:39
cảm ơn bạn , tư nhiên đọc xong lời khuyên bạn kia hết ngủ nổi rồi . mặc dù mình nghĩ là không có nguy cơ nhưng vẫn lo , mai là ngày thử 3 , 72 tiếng để quyết định , không bik có sao không nữa , mình nghĩ là không cần thuốc , xin lỗi vì nhìu chuyên nhưng lo lắm các bác ạ :sosad:

Trường hợp của bạn không cần dùng thuốc nên đừng lo lắng.

hoanggiangst88
14-08-2013, 00:09
phải tin vào bản thân mình và mọi người chứ. lúc khó khăng này sẽ vượt qua. trường hợp bạn không có nguy cơ nên đừng lo lắng mất ngủ làm suy sụp cơ thể.

onggiaquang
15-09-2013, 14:54
anh tuấn ơi cho em hỏi là em đã đi xn hiv combi ag/ab va âm tính , em yên tâm nhưng em mún hỏi là test ag/ab thì áp dụng cho 4 tuân thôi hay sao , rồi 3 thang thi mình dùng test khác hay ag/ab test vẫn ok a ? anh tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
15-09-2013, 15:09
anh tuấn ơi cho em hỏi là em đã đi xn hiv combi ag/ab va âm tính , em yên tâm nhưng em mún hỏi là test ag/ab thì áp dụng cho 4 tuân thôi hay sao , rồi 3 thang thi mình dùng test khác hay ag/ab test vẫn ok a ? anh tư vấn giúp em

Nếu 3 tháng thì chỉ cần xét nghiệm tìm kháng thể (HIV ab ) test nhanh hoặc Elisa.Trường hợp bạn yên tâm không cần thiết xét nghiệm nữa.

onggiaquang
15-09-2013, 15:27
cảm ơn anh, nhưng em mún hỏi thêm là nếu sau 3 tháng mà vẫn test hiv ag/ab combi âm tính thì kết quả chính xác phải không anh, vì em có người bạn có nguy cơ lâu rồi và test âm tính = hiv combi ag/ab . Nói chung là sau 3 tháng hiv ag/ab combi vẫn áp dụng được phải không a

Not afraid2
15-09-2013, 16:14
cảm ơn anh, nhưng em mún hỏi thêm là nếu sau 3 tháng mà vẫn test hiv ag/ab combi âm tính thì kết quả chính xác phải không anh, vì em có người bạn có nguy cơ lâu rồi và test âm tính = hiv combi ag/ab . Nói chung là sau 3 tháng hiv ag/ab combi vẫn áp dụng được phải không a
Chuẩn rồi bạn, Ag/Ab Combo là pp xn kép tìm cả kháng nguyên lẫn kháng thể kháng Hiv nên các nguy cơ trước đó 3 tháng vẫn chuẩn xác.

onggiaquang
15-09-2013, 16:40
cảm ơn bạn , nhưng mình mong anh tuấn trả lời vì nó cân người trong lĩnh vực

onggiaquang
16-09-2013, 18:04
mọi ngưởi ơi, em nhớ lại trường hợp mình là có lấy tay cho vào âm đạo cô ấy sau đó có lại cầm dv của mình , vậy nó có nguy cơ không a . vì em chỉ lo vết thương ỡ tay nên ko để ý đến chi tiết trên huhu

Tuanmecsedec
16-09-2013, 18:12
mọi ngưởi ơi, em nhớ lại trường hợp mình là có lấy tay cho vào âm đạo cô ấy sau đó có lại cầm dv của mình , vậy nó có nguy cơ không a . vì em chỉ lo vết thương ỡ tay nên ko để ý đến chi tiết trên huhu

Cũng không có nguy cơ.

onggiaquang
16-09-2013, 18:13
cảm ơn anh tuấn nhìu , chúc anh và mọi anh chị trong diễn đàn lun lun gặp nhiu may mắn và hanh phúc