PDA

View Full Version : Xin anh chị tư vấn

hoanghon
01-05-2014, 16:09
Hôm nay em có nói chuyện với 1 người bạn lâu ngày mới gặp lại, trong lúc nói chuyện thì em có đi ra ngoài 1 chút, khi vào thì bạn ấy nói với em bạnv ấy bị sida, em sợ quá, không biết lúc em đi ra ngoài bạn ấy có bỏ vật gì nhọn dưới ghế em ngồi hay không mà khi em ngồi xuống xíu đứng lên thì nghe dưới đùi non ngứa, em rờ vào ngãi thì nghe cợm giống như bị vật gì đó nhọn đâm vào nhưng em không nghe đau, em sợ quá! anh chị diễn đàn tư vấn giúp em.

2013
01-05-2014, 16:13
Hoang tưởng nữa. vật gì đâm vào mà không nghe đau. mà gài cái gì dưói ghế là cái gì trừ khi bơm kim tiêm thì mới có nguy cơ mà nếu thế nó lộ ra cả khúc

Charles
01-05-2014, 16:14
Hôm nay em có nói chuyện với 1 người bạn lâu ngày mới gặp lại, trong lúc nói chuyện thì em có đi ra ngoài 1 chút, khi vào thì bạn ấy nói với em bạnv ấy bị sida, em sợ quá, không biết lúc em đi ra ngoài bạn ấy có bỏ vật gì nhọn dưới ghế em ngồi hay không mà khi em ngồi xuống xíu đứng lên thì nghe dưới đùi non ngứa, em rờ vào ngãi thì nghe cợm giống như bị vật gì đó nhọn đâm vào nhưng em không nghe đau, em sợ quá! anh chị diễn đàn tư vấn giúp em.

không biết lúc em đi ra ngoài bạn ấy có bỏ vật gì nhọn dưới ghế em ngồi hay không mà khi em ngồi xuống xíu đứng lên thì nghe dưới đùi non ngứa, em rờ vào ngãi thì nghe cợm giống như bị vật gì đó nhọn đâm vào nhưng em không nghe đau => Kỳ thị, hoang tưởng, suy diễn.

hoanghon
01-05-2014, 16:14
vậy là sao anh, lúc đó em cũng không để ý nữa, em co sao không anh?

Charles
01-05-2014, 16:16
vậy là sao anh, lúc đó em cũng không để ý nữa, em co sao không anh?

Bạn cần tìm hiểu kiến thức về HIV tại diễn đàn.

Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)