PDA

View Full Version : Đời Les

songchungvoi_HIV
02-05-2014, 15:02
Lời tựa: Gửi Đọc truyện 360 tôi là 1 đọc giả thường xuyên của đọc truyên 360 tôi đã đọc rất nhiều truyên trên trang web đọc truyện 360 môt hôm vô tình đọc được truyện ngắn : câu chuyện tình cảm của les nên tôi mới nảy ra ý định viết ra câu chuyện của mình để gửi đến những người như tôi.
[s]Đời Les
Tôi tên Khanh 1 les sb chính hiệu đang sống cùng vk, đã 30 tuổi nhưng vì tôi nhỏ con nên nhìn vẻ ngoài ko ai nghĩ là tôi ở độ tuổi đó. Vk tôi cũng vậy tôi biết mình là les ngay từ khi con học tiểu học vì hồi bé tôi thường hay cỡi trần đá banh, tạt lon, nhảy gù, những trò chơi mà chỉ con trai mới chơi nhưng lúc đó tôi cũng chưa biết mình là les, gia đình tôi cũng ko quá khắt khe với con nên tôi cứ vô tư mà thể hiện mình.
Đến khi học lớp 5 tôi mới biết mình là les nhưng hồi đó người ta gọi là ô môi chứ chẳng ai gọi là les cả, tôi thầm thương 1 cô bé học cùng lớp tên Hạnh gương mặt rất xinh nhưng cô bé đó cũng chỉ vì dụ khị tôi thôi chứ chẳng thương yêu gì tôi cả, sau 1 năm học chung tôi mới nhận ra điều đó, cũng vì Hạnh nên tôi đã bị thất tình & phải thi lại năm đó măc dù tôi đang theo học 1 thầy giáo dạy giỏi nhất trường.
khi lên lớp 6 tôi mới gặp Phương là vk hiện giờ đang sống chung với tôi . một cô bé rất xinh, ít nói, rất hay chọc phá tôi vì Phương biết tôi thích Phương mà. Chúng tôi là 1 cặp trời sinh, là duyên nợ kiếp trước hay sao ấy nên ngay từ ngày đâu tiên gặp P trên ghế nhà trường từ thời trung học tôi đã dành trọn trái tim mình cho P mặc cho P có ghét tôi hay làm gì tôi thì tôi cũng không giận & bỏ qua tất cả cho P.
Mặc cho bạn bè thầy cô dè biễu có thể nói cặp của tôi vào thời gian đó là hot nhất trường vì thập niên 90 ko như bây giờ người ta có cái nhìn rất khắc khe với les. Sau 3 năm học chung tôi đã bỏ trường, bỏ lớp vì tình yêu của mình không được đáp lại, không phải vì Phương không yêu tôi mà là vì Phương không dám bước qua những lời dị nghị ,dèm pha để đến với tôi vì thế nên tôi giân Phương không thèm đi học nữa mặc cho mẹ tôi có nói gì đi nữa thì ý tôi đã quyết không gì có thể thay đỗi được.
Từ đó thời gian tôi ở tiệm net nhiều hơn ở nhà vì tiệm net đối diện nhà P nên tôi đã tạm trú ở đó để được nhìn P, gần P. Nhưng chẳng bao giờ tôi thấy P có thể do tôi cắm đầu vào màn hình computer suốt thì làm sao thấy được chứ hì hì.
Cứ như vậy được một thời gian tôi chat & làm quen được với 1 fem lớn hơn tôi 10 tuổi, tôi đã bỏ nhà đi bụi chạy theo tiếng gọi của tình yêu sét đánh, cuộc đời les sb của tôi bắt đầu từ đây.
Đó là Diễm vì hơn tôi 10 tuổi nên đi đâu tôi cũng mang danh là em của D nhưng đám bạn girl của D biết tôi là gì của D chứ nhưng chẳng ai nói thẳng ra vì tôi còn quá nhỏ phần cũng vì nể D nên ko ai nói ra.
Dần dà D ko đi chơi với girl nữa mà thương xuyên dẫn tôi đi nhậu với les để tôi ko cảm thấy thiệt thòi & buồn chán khi đi chung với đám bạn girl của D. ngày ngổi café đêm đi nhậu, karaoke cứ như thế chúng tôi sống với nhau được 5 năm rồi cũng chia tay. D chạy theo cuộc tình mới bỏ tôi bơ vơ mặc dù tôi vẫn còn rất yêu D người vk đầu đời của tôi.
Tôi đau khổ khăn gói về nhà với mẹ, tôi chấp nhận cho D ra đi để có cuộc sống tốt hơn vì tôi ko có khả năng lo cho D mặc dù là chia tay nhưng tôi vẫn mang danh là em của D để đi chơi chung với người yêu mới của D, nhưng thà là ko gặp ko thấy chứ làm sao tôi có thể trơ mắt ra mà nhìn vk minh âu yếm 1 người khác chứ. Lúc đầu tôi nghĩ đi chơi cho đỡ buồn nhưng nào ngờ đi chơi càng buôn thêm nên tôi quyêt định bỏ hẳn ko qua lại với D nữa mà quay lại với P.
Tôi bắt đầu lân la đến nhà P khi thì rũ đi ăn , đi café, shoping . gặp lại tôi P như vẫn còn yêu tôi nên P đã chấp nhận qua lại với tôi chứ ko như ngày xưa tránh né tôi vì bây giờ 2 đứa đã trưởng thành đã có quyền quyết định cho cuộc đời mình chứ ko như ngày xưa, hơn nữa bây giờ les đã ko còn xa lạ đối với dân sài gòn gì mấy.
Đó là vào những năm 2004 – 2005 chúng tôi thường xuyên qua lại với nhau vì P đi làm nên chúng tôi chỉ gặp nhau vào buổi tối đêm nào tôi cũng đến nhà P. 2 đứa ngồi nuôi muỗi đến khuya lơ khuya lắc tôi mới chịu về lúc đầu còn ngại nên 2 đứa ngồi xa xa dần dần quen hơi nên xít xít lại gân nhau thêm, nhất là vào những đêm thứ 7 vì hôm sau là chủ nhật P ko đi làm nên tôi ngồi chầu đến 1-2 giờ sáng.
Vào 1 đêm lễ 30 – 4 năm mấy thì tôi quên rồi P được nghĩ làm vài hôm nên tôi đã dẫn P đi dạo sg rồi cố tình đi chơi khuya để P ko về nhà được tôi đã sắp đặt sẳn để thử xem P có thật sự yêu tôi ko. Như đã định sẳn đêm đó tôi đưa P về nhà lúc 1h sáng , tôi đứng đợi P gọi cửa nhưng chẳng ai lên tiếng , chẳng ai mở cửa. tôi để P gọi thêm vài tiếng thấy ko co tín hiệu gì trong nhà tôi đã nhanh tay kéo P đi, ko về nhà tôi mà là hotel thẳng tiếng kaka thế là kế hoạch của tôi đã thành công được 50% .

Khi lên phòng tôi để P nằm trên giường còn tôi ngồi coi tivi, khoảng 30” thấy P ko nói gì tôi nghĩ P đã ngủ nên cũng lên giường nằm cạnh P vì là lần đâu 2 đứa qua đêm với nhau nên tôi cũng ko vội vì đêm còn dài mà kaka. Nằm 1 lúc thì tay chân tôi bắt đầu ngứa và quơ quàu tôi nằm sát lại ôm eo P, P vẫn nằm yên ko cữ động gì tôi gát tiếp chân qua đùi P, P cũng vẫn để yên, lúc này thì tôi biết P chưa ngủ đâu vì tôi cảm nhận được hơi thở & nhip tim của P đang đập rất mạnh, 1 lúc sau thì P trở mình nằm sấp xuống còn tôi thì như ko chờ đợi thêm được nữa đã lao vào ôm P thật chặc & hôn lên mặt , cổ , khắp người P từ sau lưng như đã toan tính là đêm nay tôi sẽ cho P biết thế nào là làm vk les nên tôi đã dùng hết sức lực & can đảm làm mọi cách để P thuộc về tôi mãi mãi đó là điều mà tôi mong ước bấy lâu nay.
Tôi ôm ấp hun hít đã đời nhưng P vẫn cứ để yên ko phản đối tôi quyết định làm tới lật P lại định cỡi đồ P ra thì P đã ko chịu để yên nữa, 2 đứa giằng co được 1 lúc thì tôi bỏ cuộc vì ko muốn biến mình thành kẻ xấu trong mắt P. tôi nghĩ khi người ta đã ko đồng ý thì mình cũng ko nên ép nếu ép thì mình có khác gì kẻ đồi bại hơn nữa les ko như boy vs girl. Thế là tôi nằm im ôm P ngủ trong hạnh phúc vì tôi biết P vẫn còn yêu tôi & đã chấp nhận tôi.
Sáng hôm sau tôi đưa P đi ăn cháo vịt Thanh Đa vì P nói muốn ăn cháo vịt, trên đường đi chẳng ai nói với ai tiếng nào vào quán ăn cũng vậy tôi cứ nhìn P mà cười cười, tôi cười cho hạnh phúc của mình & cười cho tương lai của tôi vì từ nay tôi đã có P. ăn xong tôi đưa P về nhà lúc này trời đã trưa, trước khi P vào nhà tôi ko quên nắm tay P & nói cho K xin lỗi vì những gì xảy ra đêm qua nha, P nhìn tôi mĩm cười rồi quay lưng chạy vào nhà.
Kể từ hôm đó tôi như được cấp phép đến gần P hơn , ôm P nhiều hơn tối nào cũng vậy P muốn tôi về là phải cho tôi ôm , hôn 1 cái tôi mới chịu về còn ko thì tôi nhất quyết ko về đuổi cách nào cũng ko về , nói là ôm hôn 1 cái vậy chứ thử cho tôi ôm đi rồi biết tôi ứ mà bỏ ra 2 đứa cứ đứng nép sau cánh cửa ôm nhau thật lâu & hôn những nụ hôn nồng cháy, đúng là thời mới yêu tình yêu lúc nào cũng đẹp.
Cứ như thế chúng tôi yêu nhau được 1 năm , tôi thấy tình yêu của mình đã chín muồi nên xin mẹ ra riêng để có thể chắp cánh cho tình yêu của mình thêm đâm chồi nẩy lộc, nói là xin vậy thôi cứ ý tôi đã quyết thì đố ai cản được. mặc dù mẹ ko đồng ý nhưng tôi vẫn cứ đi ra ngoài thuê nhà trọ ở 1 mình để dể đi chơi với P, vì ở nhà mẹ đi sớm về khuya tôi thấy mình làm phiền mẹ quá nên lại khăn gói ra riêng. Tôi lên kế hoạch là tôi sẽ ra ngoài thuê nhà ở rồi sau đó rước P về ở chung vì là les nên ko thể sống cùng gia định được mặc dù mẹ tôi ko khắc khe với con nhưng tôi cảm thấy bất tiên nên ko muốn sống cùng mẹ.
Sau khi đã ổn định nơi ăn chốn ở tôi nói vs P là hãy về sống cùng tôi nhưng P ko chịu nhiều lần như vậy mà P ko thay đỗi nên tôi cũng ko ép, may thay P lại ko hợp vs gia đình nên hay tranh cãi, tôi quyết định ra riêng cũng vì lý do, này tôi cảm thấy P bị thiệt thòi khi sống cùng gia đình.
Vào 1 ngày đẹp trời tôi mời P đên nhà tôi chơi cho biết, hôm đó là thứ 7 tôi rắp tâm giữ P lại ko cho về vì hôm sau là chủ nhật mà. P thì nữa muốn về nữa ko nhưng lý trí ko thắng được con tim thế là P đã ở lại với tôi đêm đó, cũng cái đêm định mệnh đó đã đưa P vào vòng tay tôi & trở thành vk của tôi đến hôm nay .
Tình yêu & cuộc đời les của tôi là thế đó các bạn. hôm nay tôi viết ra đây câu chuyện này là để gửi đến những bạn les hãy cố gắng sống cho bản thân mình đừng vị một ai đó mà khiến mình phải đau khổ nhất là các bạn sb như tôi hãy là chổ dựa cho fem các bạn nhé có như thế thì tình yêu mới bền vững được.

Nguồn: Wapchoi.Mobi