PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng tay.

http
14-08-2013, 15:04
Thưa mọi người trên diễn đàn, em năm nay 25 tuổi, và khỏe mạnh chưa QHTD với GMD bao giờ. Tuy nhiên, do 1 lần công tác, đối tác có rủ đi mát xa, đây cũng là lần đầu tiên em mát xa kiểu như thế này vì trước đây em cũng chỉ mát xa ở những cơ sở uy tín lành mạnh. Trước khi mát xa thì em được cô mát xa tắm qua, sau đó là mát xa và không hiểu lúc đấy nghĩ gì thì em đã đồng ý cho cô ấy kích thích bằng tay không bcs cho đến lúc xuất tinh. Trong lúc đó thì em cũng chạm và sờ mó người cô gái nhưng không có chạm vào AD của cô gái. Khi về em cũng đã đi xét nghiệm 27 ngày combo âm tính ở 21 Trung Liệt. Tuy nhiên, các triệu chứng vẫn cứ xuất hiện như đau cơ khớp, và có hạch ở hàm dưới tai và cổ. Vì em cũng đã tham khảo là kích thích bằng tay là TD an toàn nhưng vì có triệu chứng nên em vẫn thấy lo. Mọi người tư vấn cho em là combo 27 ngày âm tính đã an toàn chưa ạ? Em có phải làm 6 tuần và 12 tuần không ạ? Và đã có ai 27 ngày âm tính mà dương tính ở những tuần sau không ạ? Em xin cảm ơn mọi người.

ntqn1992
14-08-2013, 15:14
Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ, bạn không cần xét nghiêm nữa, hiện nay chưa có trường hợp nào combo 27 ngày âm tính mà lật kèo ở 12 tuần, bạn an toàn,Bạn xét nghiêm lúc nào cũng âm tính, còn các triệu chứng là do bạn lo lắng và căng thẳng gây ra thôi, bớt lo lắng thì các triệu chứng sẽ tự biến mất, YÊN TÂm nhé.

hoanggiangst88
14-08-2013, 16:09
Thưa mọi người trên diễn đàn, em năm nay 25 tuổi, và khỏe mạnh chưa QHTD với GMD bao giờ. Tuy nhiên, do 1 lần công tác, đối tác có rủ đi mát xa, đây cũng là lần đầu tiên em mát xa kiểu như thế này vì trước đây em cũng chỉ mát xa ở những cơ sở uy tín lành mạnh. Trước khi mát xa thì em được cô mát xa tắm qua, sau đó là mát xa và không hiểu lúc đấy nghĩ gì thì em đã đồng ý cho cô ấy kích thích bằng tay không bcs cho đến lúc xuất tinh. Trong lúc đó thì em cũng chạm và sờ mó người cô gái nhưng không có chạm vào AD của cô gái. Khi về em cũng đã đi xét nghiệm 27 ngày combo âm tính ở 21 Trung Liệt. Tuy nhiên, các triệu chứng vẫn cứ xuất hiện như đau cơ khớp, và có hạch ở hàm dưới tai và cổ. Vì em cũng đã tham khảo là kích thích bằng tay là TD an toàn nhưng vì có triệu chứng nên em vẫn thấy lo. Mọi người tư vấn cho em là combo 27 ngày âm tính đã an toàn chưa ạ? Em có phải làm 6 tuần và 12 tuần không ạ? Và đã có ai 27 ngày âm tính mà dương tính ở những tuần sau không ạ? Em xin cảm ơn mọi người.
Bạn không có nguy cơ nên tìm hiểu thêm về các đường lây truyền của hiv nhé. Lo lắng quá mức làm xuất hiện các triệu chứng trên thôi. chúc bạn lấy lại tự tin trong cuộc sống !

timecanbeback
14-08-2013, 16:22
Hic! Khẳng định 1 câu là ông bạn không sao nhé! Đừng có đi xn nữa! :vip:

Not afraid2
14-08-2013, 17:43
Handjob là qhtd an toàn + với kết quả xn ÂT của bạn chứng tỏ bạn hoàn toàn an toàn với H.

http
14-08-2013, 17:54
cảm ơn các anh, tại em thấy có nhiều triệu chứng quá, nên lo, không biêt có bị làm sao không nữa

Not afraid2
14-08-2013, 18:00
Do stress với soi mói cơ thể thôi bạn ạ, những trường hợp như của bạn xét nghiệm là chỉ để giải toả tâm lý thôi, yên tâm nhé!

NTP123
14-08-2013, 18:09
Bạn đọc các đường quan hệ an toàn,hand job thì an toàn 100% nhá,đừng suy nghĩ nữa ảnh hưởng đến sức khỏe

dragon
14-08-2013, 18:21
quay tay thi an toàn 100% rồi

khonggiamnua
14-08-2013, 18:28
Còn quay chân thì sao :angry:

SoRoi
14-08-2013, 18:33
Còn quay chân thì sao :angry:
Chưa tìm đc chổ nào quay chân cả :angry:

trungan1987
14-08-2013, 18:42

những j bạn kể hoàn toàn ko có nguy cơ...
những triệu chứng của bạn là do bạn lo lắng quá, rùi stress, biểu hiện của stress giống hệt với H.
còn hạch ở dưới tai và cổ thì ai ai cũng có hạch hết bạn ah.
bạn ko có nguy cơ ( kết quả xn compo 27 ngày âm tính của bạn đã khẳng định điều đó). bạn ko cần phải xn ở 6 tuần và 12 tuần

joolee91
14-08-2013, 20:32

HJ chỉ có sướng thoy .HJ là tình dục an toàn ko có nguy cơ lây nhiễm :D NO RISK . Và bạn sẽ hỏi lại là có cần test thêm 12 tuần để kết luận ko thì NO NEED . Thân chào .

NTP123
14-08-2013, 20:50
ko cần bán máu lại lần nữa đâu,sống lành mạnh để khỏi lo nha bạn

http
15-08-2013, 09:31
Vâng, Cảm ơn mọi người, đọc tư vấn của mọi người, em thấy yên tâm hơn rồi căn bản có triệu chứng, cảm giác người cứ tây tây lờ đờ, mà còn nổi hạch với đau cơ khớp nữa. Bây giờ suốt ngày soi mói cơ thể xem có bị làm sao không. Em cũng không còn dám gần bạn gái em nữa, sợ bị lây cho bạn gái. À mà còn cái vụ ngứa nữa chứ, em cứ thấy lâm râm ngứa người mà không thấy phát ban hay nổi mụn nước gì cả? Thế có bị làm sao không các anh/chị?

Tuanmecsedec
15-08-2013, 09:32
Vâng, Cảm ơn mọi người, đọc tư vấn của mọi người, em thấy yên tâm hơn rồi căn bản có triệu chứng, cảm giác người cứ tây tây lờ đờ, mà còn nổi hạch với đau cơ khớp nữa. Bây giờ suốt ngày soi mói cơ thể xem có bị làm sao không. Em cũng không còn dám gần bạn gái em nữa, sợ bị lây cho bạn gái. À mà còn cái vụ ngứa nữa chứ, em cứ thấy lâm râm ngứa người mà không thấy phát ban hay nổi mụn nước gì cả? Thế có bị làm sao không các anh/chị?

Do bạn lo lắng (Stress) cũng gây ra cảm giác ngứa người.

http
15-08-2013, 09:36
Anh Tuấn đánh giá thế nào về trường hợp của em ạ, em đã an tâm 100% được chưa? Hay vẫn còn triệu chứng thì phải đi xét nghiệm tiếp ạ?

dragon
15-08-2013, 09:41
uống nước mát nhiều vào đi , nước sâm đó, bạn nóng trong người quá đó

Tuanmecsedec
15-08-2013, 09:52
Anh Tuấn đánh giá thế nào về trường hợp của em ạ, em đã an tâm 100% được chưa? Hay vẫn còn triệu chứng thì phải đi xét nghiệm tiếp ạ?

Kích dục bằng tay (nôm na ) như là thủ dâm,gồm tự thủ dâm và nhờ đối tác (bạn tình ) kích dục là tình dục an toàn.Vì vậy,bạn xét nghiệm là không cần thiết trong trường hợp này.

http
15-08-2013, 16:38
Anh Tuấn cho em hỏi 1 câu cuối được không ạ? Từ lúc bắt đầu tham vấn đến giờ, đã bao giờ anh gặp trường hợp xn combo 27 ngày âm tính mà lật kèo ở các tuần sau chưa ạ? Vì đã có lúc em ko muốn để ý nữa, và cũng bớt stress hơn nhưng triệu chứng vẫn còn anh ạ ( Nhất là việc đang làm việc mà người cứ lả lả đi ). Em đang băn khoăn không biết có nên đi xét nghiệm nữa không vì có thể trong lúc mát xa có những nguy cơ nào đó mà em không để ý. Anh Tuấn đánh giá thế nào về trường hợp của em ạ?

Tuanmecsedec
15-08-2013, 16:41
Anh Tuấn cho em hỏi 1 câu cuối được không ạ? Từ lúc bắt đầu tham vấn đến giờ, đã bao giờ anh gặp trường hợp xn combo 27 ngày âm tính mà lật kèo ở các tuần sau chưa ạ? Vì đã có lúc em ko muốn để ý nữa, và cũng bớt stress hơn nhưng triệu chứng vẫn còn anh ạ ( Nhất là việc đang làm việc mà người cứ lả lả đi ). Em đang băn khoăn không biết có nên đi xét nghiệm nữa không vì có thể trong lúc mát xa có những nguy cơ nào đó mà em không để ý. Anh Tuấn đánh giá thế nào về trường hợp của em ạ?

Thực sự mà nói chưa thấy ca nào.

http
15-08-2013, 16:47
Em cảm ơn anh, vậy theo anh thì vẫn còn triệu chứng nhưng em có cần phải đi xét nghiệm nữa không ạ?

http
15-08-2013, 17:43
Mọi người tư vấn chốt cho em với :(:sad:

Nguyen Ha
15-08-2013, 18:12
Em cảm ơn anh, vậy theo anh thì vẫn còn triệu chứng nhưng em có cần phải đi xét nghiệm nữa không ạ?

Trường hợp của bạn ko có nguy cơ, xét nghiệm thế là đủ rồi, ko cần xét nghiệm nữa.

timecanbeback
15-08-2013, 18:35
Đã bảo TH của bạn không cần phân vân nữa mà! Sao hỏi chi nhiều vậy! Quên về H đi! Nó không lây thế đâu

http
15-08-2013, 19:50
Vâng, em cảm ơn mọi người, em sẽ cố gắng quên HIV đi. Mệt mỏi quá rồi.

http
02-09-2013, 16:12
Các anh chị ơi, thực sự là em đã không nghĩ đến HIV rồi nhưng tự nhiên 3 hôm nay bụng em cứ lâm râm đau, bị đi ngoài nhưng không phải tiêu chảy, rồi họng hơi rát rát và còn hơi bị sổ mũi nhẹ, người thì cứ ngây ngây nữa như cảm cúm vậy. Em thì cũng đã làm thêm 1 cái xét nghiệm determine hiv1/2 6 tuần ở 50C Hàng Bài cho kết quả âm tính. Nhưng những triệu chứng trên làm em lo quá, không biết có bị làm sao không? Mọi người tư vấn cho em với, có cần phải xn tiếp ở 12 tuần theo khuyến cáo không ạ?

dragon
02-09-2013, 16:22
HandJod không bao giờ có nguy cơ nhé bạn

Not afraid2
02-09-2013, 16:29
Các anh chị ơi, thực sự là em đã không nghĩ đến HIV rồi nhưng tự nhiên 3 hôm nay bụng em cứ lâm râm đau, bị đi ngoài nhưng không phải tiêu chảy, rồi họng hơi rát rát và còn hơi bị sổ mũi nhẹ, người thì cứ ngây ngây nữa như cảm cúm vậy. Em thì cũng đã làm thêm 1 cái xét nghiệm determine hiv1/2 6 tuần ở 50C Hàng Bài cho kết quả âm tính. Nhưng những triệu chứng trên làm em lo quá, không biết có bị làm sao không? Mọi người tư vấn cho em với, có cần phải xn tiếp ở 12 tuần theo khuyến cáo không ạ?
Hiv sơ nhiễm ko có triệu chứng bạn nhé. Những triệu chứng bạn có là do thời tiết mà ra, với lại trước bạn cũng bị nhưng ko để ý thôi. Nếu vẫn còn lăn tăn bạn cứ làm cái test ở 12 tuần để giải toả tâm lý thoát hẳn khỏi H nhé, bạn chắc chắn vẫn âm tính.

Nguyen Ha
02-09-2013, 20:42

Đau bụng do nhiều nguyên nhân ko liên quan đến H. Triệu chứng xuất hiện do stress quá mà ra. Trường hợp của bạn ko có nguy cơ xn như thế là đủ rồi ko phải xn nữa.

http
03-09-2013, 11:29
Đau bụng do nhiều nguyên nhân ko liên quan đến H. Triệu chứng xuất hiện do stress quá mà ra. Trường hợp của bạn ko có nguy cơ xn như thế là đủ rồi ko phải xn nữa.
Vâng, tại tự nhiên triệu chứng đau họng với sụt sịt mũi này nó lại xảy đến ở khoảng gần 8 tuần nên em thấy lo vì em thấy 2 triệu chứng này phổ biến của việc có HIV. Lo quá anh Tuấn, chị Hà ơi :(( . Mà dạo này em còn hay bị máy mắt nữa, không biết có điềm gì không đây? Hu hu

2013
03-09-2013, 11:41
Bạn ơi bạn đừng lo nữa kết qua combo 27 ngày âm tính, determi 6 tuần âm tính là khó bị lật ngược vào tuần 12 rồi vả lại bạn chỉ kích dục bằng tay trừ khi tay của cô nhân viên đó chảy máu nhiều thì mới lo mà đã chay máy nhiều dao mà làm việc được. Nhìn bạn lo đi lo lại mình buồn muốn khóc đay nè mình quan hệ bị thủng bao giờ mới 11 ngày.

http
03-09-2013, 13:30
Anh Tuấn, chị Hà không vào chia sẻ cho em nữa sao? :(

lac_loi
03-09-2013, 13:42
Bạn không cần đi đâu hết, nếu bạn chỉ quay tay thôi thì an toàn 100%.

Tuanmecsedec
03-09-2013, 13:55
Anh Tuấn, chị Hà không vào chia sẻ cho em nữa sao? :(

Vấn đề của bạn mọi người đã trả lời bạn không có nguy cơ.

http
03-09-2013, 14:38
Vấn đề của bạn mọi người đã trả lời bạn không có nguy cơ.

Vậy triệu chứng viêm họng với sổ mũi của em là không liên quan đến HIV phải không anh?

Tuanmecsedec
03-09-2013, 14:40
Vậy triệu chứng viêm họng với sổ mũi của em là không liên quan đến HIV phải không anh?

Viêm họng ,sỗ mũi do bệnh thời tiết thông thường thôi.