PDA

View Full Version : Hỏi lần cuối dứt khoát rồi em ngừng pep liền chiều nay

tony
04-05-2014, 13:01
Hiện tại em mệt mỏi quá, xin anh chi khẳng định lại lần cuối cùng rồi em ngưng liền

1, em sợ tay (đặc biệt móng tay) của bạn em có máu từ rãi ghẻ rùi cào trực tiêp vào mụn bọc sau ưng em, mụn ra máu.

2. tay bạn em hoặc tay em có vô tình chạm vào máu từ ghẻ của bạn em sau đó tay này chạm vào mài mụn mới nặn, chạm vào mắt em,..

xin anh chị khẳng định em nên dừng pep liền không? em đã uống 13 ngày

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:10
Hiện tại em mệt mỏi quá, xin anh chi khẳng định lại lần cuối cùng rồi em ngưng liền

1, em sợ tay (đặc biệt móng tay) của bạn em có máu từ rãi ghẻ rùi cào trực tiêp vào mụn bọc sau ưng em, mụn ra máu.

2. tay bạn em hoặc tay em có vô tình chạm vào máu từ ghẻ của bạn em sau đó tay này chạm vào mài mụn mới nặn, chạm vào mắt em,..

xin anh chị khẳng định em nên dừng pep liền không? em đã uống 13 ngày
Lúc thì nói uống 26 ngày lúc nói uống 13 ngày vậy túm lại uống hết đi, khỏi hỏi, vì hỏi hoài trả lời rùi cũng uống, có ngưng đâu

tony
04-05-2014, 13:12
Lúc thì nói uống 26 ngày lúc nói uống 13 ngày vậy túm lại uống hết đi, khỏi hỏi, vì hỏi hoài trả lời rùi cũng uống, có ngưng đâu

13 ngày = 26 viên anh ơi, vây là uống hết luôn hả anh

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:22
13 ngày = 26 viên anh ơi, vây là uống hết luôn hả anh
Uống hay k là chuyện của em, ngay từ đầu BQT đâu yêu cầu uống, em tự mua, rùi tự uống, rùi hỏi có nên uống tiếp k, rùi đc chia sẻ k có nguy cơ cần uống và em vẫn uống, giờ ngưng hay k là tùy em