PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD có dùng BCS.

SoRoi
29-06-2013, 12:55
Em đang rất hoan mang mọi người vào tư vấn giúp em với,tình hình là cách đây 3 tuần em có quan hệ với GMD,có dùng BCS,lúc quan hệ thì vì say người có hơi men vào nên em không ra TD,quan hệ 1 lúc sau vẫn không ra,em quan hệ nhẹ nhàng không có mạnh gì cả,quan hệ 1 lúc thì GMD dùng chát bôi trơn để bôi vào AD,tụi em tiếp tục quan hệ nhưng cũng vì có hơi men nên DV của em ỉu xìu lại,thấy thế nên em ko quan hệ nữa.Sau khi xong GMD có rút BCS cho em,em thấy GMD cầm ở đầu BCS và kéo ra.Từ hôm đó về em có hiện tượng như bị cảm,sốt nhẹ,nhưng trc khi e quan hệ với GMD em đã thấy hơi sốt sốt trong người,các triệu trứng đó hết cho đến bây giờ người em thấy ngứa nhiều chổ,gãi vào thì đỏ rồi hết.Em đang rất hoan mang,mọi người tư vấn giúp em với :(.

hivongmotanhsang
29-06-2013, 13:21
Trường hợp của bạn là không có nguy cơ.Từ nay bạn nên tráng xa các dịnh vụ không lành mạnh đó ra bạn nhé.Chào bạn.

SoRoi
29-06-2013, 13:37
nhưng bạn nếu BCS bị rách hay bị lủng thì sao bạn,mình đang hoang mang lắm :(

SoRoi
29-06-2013, 14:19
Anh Tuấn vào tư vấn dùm em 1 câu được không ạh :(,em đang lo lắm ...

SoRoi
29-06-2013, 14:21
Người em hôm nay tự nhiên nó ngứa nhiều chổ,nổi nốt màu đỏ nhỏ nữa :(

CrisM
29-06-2013, 14:51
Bạn là người trong cuộc bạn còn k biết bcs có vấn đề gì k thì sao mọi người tư vấn cho bạn được

SoRoi
29-06-2013, 14:53
Cho em hỏi nếu BCS bị rách thì nó sẽ như thế nào,mình có dễ dàng phát hiện đc không,vì say nên lúc đó mình không có cảm giác gì cả,còn trường hợp nếu BCS bị lủng thì sao anh :(

Tuanmecsedec
29-06-2013, 20:51
Bao cao su rách thì mắt thường nhìn thấy được,rách toẹc ra.

SoRoi
30-06-2013, 09:18
Vậy là nguy cơ BCS của em không rách,em cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em,lúc đầu em đã bị stress rất nặng,nhưng nhờ tìm thấy được diễn đàn và đọc những tư vấn của mọi người thì làm em cảm thấy bớt stress đi và dảm lo lắng 1 phần nào.Lần này chắc em tởm đến già quá,phải cai nhậu lại thôi :(.Một lần nữa em cảm ơn các anh.

SoRoi
05-07-2013, 06:02
Anh Tuấn ơi cho em hỏi một chút,trong trường hợp của em nếu BCS không bị rách thì em có nguy cơ không ạh :(.

Tuanmecsedec
05-07-2013, 06:07
Bao cao su không bị rách làm gì bạn có nguy cơ.

hfbayby
05-07-2013, 06:08
bcs không rách thì lấy đâu ra nguy cơ

SoRoi
05-07-2013, 14:12
Em sợ quá mọi người ơi,em dễ bị stress lại quá,mấy triệu chứng càng ngày cứ hạnh hạ em :(

SoRoi
05-07-2013, 23:21
Mọi người ơi,em đã ngồi nhớ lại tối hôm đó như thế này,
lúc em quan hệ với GMD xong thì em có ngồi nghĩ 1 chút,
em có xem lại BCS,tuy DV của em ỉu xìu nhưng BCS vẫn bao phủ DV của em,
nhìn như có vẻ là bình thường không bị rách gì cả,chỉ một tội là khi rút bao ra em không kiểm tra lại BCS,
em không xuất tinh,và AD của GMD hình như là rất ít,
vì khi quan hệ GMD có bảo em dừng lại để bôi chất trơn,tay em có sờ vào chổ đó của GMD thì thấy nó khô chứ không có AD gì cả,
cho em hỏi nguy cơ bị nhiễm H của em có cao không,hiện tại em đang rất stress và mệt mỏi
chắc do suy nghỉ nhiều,người em có nổi vài vết đỏ và ngứa,
bt em không để ý cơ thể có biểu hiện gì,nhưng khi em để ý thì thấy những đường dài như mạch máu nhỏ và màu đỏ nổi lên vài chổ,như vậy em có bị gì không

.Tình từ ngày em quan hệ với GMD tới bây giờ là gần được 4 tuần rồi,
em không có sốt với ho gì cả,chỉ cảm thấy mệt mỏi chắc vì suy nghĩ nhiều,
em là người ún bia nhiều nên bụng em đã có vấn đề lâu rồi,
hay đau bụng và ỉa chảy,bây giờ vẫn thế mổi lần em đi nhậu về là hay đau bụng với tiêu chảy,
em có dừng nhậu khoản 1 tuần và ăn ún đều đặn
và chỉ toàn ăn đồ của nhà làm thì thấy vấn đề bị đau bụng với tiêu chảy hạn chế đi,
và đi phân hơi đặc lại,nhưng em nghe nói bị tiêu chảy cũng là triệu chứng của H nên em rất sợ,cho em hỏi là em có nguy cơ cao không ạh,vì hiện tại em rất hoan mang và lo lắng,có khi bị stress lại,mong mọi người tư vấn sớm dùm em.
Em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
06-07-2013, 00:01
Do lo lắng suy nghĩ quá nên mới bị như vậy,trường hợp bạn mọi người nói không có nguy cơ thì yên tâm.

namhaysongtot
06-07-2013, 01:04
_Không có nguy cơ đâu bạn an tâm.

SoRoi
08-07-2013, 10:41
Mấy anh cho em hỏi,ở Đà Nẵng thì nên xn ở chổ nào vậy.Trường hợp của em có nên đi xn không,tính đến bây giờ thì em được 4 tuần rồi ạh.

Tuanmecsedec
08-07-2013, 12:11
Trường hợp bạn đã được trả lời rồi, nếu có xét nghiệm để tỏa tâm lý thôi.

Địa chỉ xét nghiệm HIV tự nguyện & miễn phí

1. Phòng tư vấn sức khoẻ cộng đồng
Địa chỉ: 315 Phan Chu Trinh, Tp Đà Nẵng
Điện thoại: 0511.3826213
Fax : 0511.3897218
Nay đã chuyển về K311/42 trường chinh. TP, Đà Nẵng
Điện thoại: 0511.3727405
2. Phòng tư vấn, xét nghiệm miễn phí, giấu tên - Trung tâm y tế quận Thanh Khê
Địa chỉ: 62/63 Hà Huy Tập, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3710172

3. Phòng tư vấn, xét nghiệm - bệnh viện Da liễu
Địa chỉ: 91 Dũng Sĩ Thanh Khê, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3822576

4. Phòng xét nghiệm - Trung tâm y tế quận Sơn Trà
Địa chỉ: quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3847245

5. Phòng xét nghiệm - Trung tâm y tế quận Hải Châu
Địa chỉ: 90 đường Hải Phòng, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3822012

6. Phòng xét nghiệm - Trung tâm y tế quận Ngũ Hành Sơn
Địa chỉ: đường Lê Văn Hiến, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3950268

7. Phòng xét nghiệm - Trung tâm y tế quận Liên Chiểu
Địa chỉ: đường Nguyễn Lương Bằng, quận Liên Chiểu, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3841645

8. Phòng xét nghiệm - Trung tâm y tế huyện Hoà Vang
Địa chỉ: xã Hoà Thọ, huyện Hoà Vang, TP Đà Nẵng
Điện thoại: (0511) 3670835

namhaysongtot
08-07-2013, 12:29
Đi hay không là quyền của bạn.Ở đây mọi người đã tư vấn là bạn không sao thì đi hay không namhaysongtot nghĩ bạn đã có câu trả lời.

SoRoi
09-07-2013, 01:29
Không phải em không tin tưởng mọi người,mà là gần đây người em rất mệt mỏi,ảnh hưởng tới công việc,người cứ hơi nóng nóng,và tiêu chảy cũng hơn 2 tuần rồi mấy anh ạh,không biết em còn stress nữa không mà hiện tại em cũng không suy nghĩ gì nhiều nữa.Cảm thấy thoải mái hơn trước nhiều rồi,em chỉ hỏi lại để chắc chắn 1 lần nữa thôi để yên tâm hơn.Em xin địa chỉ xn là phòng trường hợp mình bị stress quá nặng phải đi xn để giải tỏa tâm lý.Đây là lần đầu tiên em đi chơi GMD,cũng vì nhậu nhẹt say quá không làm chủ đc mình và nghe theo lời khích của bạn bè,em sẽ chẳng bao giờ nhúng chân vào những tệ nạn này nữa,1 lần là quá đủ để nhận ra sự nguy hiểm của các tệ nạn này.Em chân thành cảm ơn mọi người đã dành thời gian tư vấn cho em.

Tuanmecsedec
09-07-2013, 02:14
Stress sẽ đánh ngã quỵ,Bạn có thể xét nghiệm giải tỏa tâm lý.Trường hợp bạn đảm bảo 100% âm tính.

lac_loi
09-07-2013, 03:29
mình ở Đà Nẵng, hôm nào mình gặp nhau ún cf rồi cùng đi xn được không?

SoRoi
09-07-2013, 13:48
Chào bạn,trường hợp của mình mình nghỉ không cần phải đi xn nữa,trừ khi mình bị stress quá và chịu ko nổi thì mình mới đi thôi bạn.

SoRoi
12-07-2013, 02:16
Hiện tại cơ thể mình rất mệt mỏi,người cứ nóng nóng kiểu như sốt,ai có kinh nghiệm gì hay đã trãi qua những trường hợp lo lắng này thì chỉ giúp mình với,mình nên dùng thuốc gì?,ăn gì?,và làm gì để hết mệt mỏi cho những chuyện này không.

namhaysongtot
12-07-2013, 02:23
Hien tai co the minh rat met moi,nguoi cu nong nong kieu nhu sot,ai co kinh nghiem gi hay da trai qua nhung truong hop lo lang nay thi chi giup minh voi,minh nen dung thuoc gi?,an gi?,va lam gi de het met moi cho nhung chuyen nay khong.

Đọc những gi đã được tư vấn coi coi mình có nguy cơ không nếu thực sự không có thì những gi mình suy nghĩ chì là do tâm lý.
Bạn có thể thoát stress bằng cách đọc một cuốn sách,nghe một bản nhạc,hay là đi đâu đó với bạn bè.Đứng tạo cơ hội cho mình suy nghĩ về hiv .

SoRoi
12-07-2013, 02:31
Cảm ơn bạn,bình thường mình đã có áp lực rồi,chuyện gia đình,công việc bạn bè,người iu,khi mà dính thêm chuyện lo sợ về HIV này nữa thì mình như kiểu tức nước vỡ bờ vậy.Mình nghĩ mình bị bệnh mệt mỏi kéo dài,nên nó xảy ra nhiều triệu chứng,mình chẳng biết cách thoát khỏi hoàn cành này như thế nào.

ledangbao
13-07-2013, 09:53
Mình nè.Lúc đâu còn sợ giờ thì hết rồi