PDA

View Full Version : Em có quan hệ với gmd.có kích dục bằng miệng và qh rách bao.

muonhoi
01-07-2013, 13:33
12 ngay truóc em có quan hệ với gmd. có kích thích bàng miệng khoảng 3 phut. sau đó quan he khoàng 2 phut em thấy bao cao su tụt 1/4 em dùng lại và không quan hệ nữa.em cũng không kiểm tra xem bcs có thủng không sau dó em vệ sinh qua bằng nước. 2 ngày sau em bị viêm họng uống kháng sinh thì khỏi luôn. đến ngày thws 3 em bắt đầu bị đau cơ đến giờ vẫn chưa khỏi. em xin hoi là có nguy cơ không. và có phương pháp nào xét nghiệm cho kết quả chính xác tròng 1 tháng khô

Tuanmecsedec
01-07-2013, 21:49
12 ngay truoc em co quan he voi gmd. co kich thich bang mieng khoang 3 phut. sau do quan he khoang 2 phut em thay bao cao su tut 1/4 em dung lai va khong quan he nua.em cung khong kiem tra xem bcs co thung khong sau do em ve sinh qua bang nuoc. 2 ngay sau em bi viem hong uong khang sinh thi khoi luon. den ngay thws 3 em bat dau bi dau co den gio van chua khoi. em xin hoi la co nguy co khong. va co phuong phap nao xet nghiem cho ket qua chinh xac trong 1 thang khong

Trường hợp bạn không có nguy cơ,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý.

muonhoi
01-07-2013, 22:50
Em muon hoi la sau 4 tuan lam xn combo da duoc chua. O son la co lam combo o dau. Em muon biet som de canh ly voi vo. CHu de doi 3 thang maa cu ko lam gi chac vo lam toang len qua. Xin loi em dung di dong ko co tieng viet

Tuanmecsedec
01-07-2013, 23:13
Em muon hoi la sau 4 tuan lam xn combo da duoc chua. O son la co lam combo o dau. Em muon biet som de canh ly voi vo. CHu de doi 3 thang maa cu ko lam gi chac vo lam toang len qua. Xin loi em dung di dong ko co tieng viet

Bạn lưu ý, khi tham gia diễn đàn viết chữ Việt có dấu.

Như lúc đầu,Tôi đã nói trường hợp bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý,nếu lo lắng 4 tuần bạn có thể xét nghiệm HIV Combo.

cuocsongdep
01-07-2013, 23:38
hào bạn bạn không có nguy cơ nên đừng lo lắng. Bcs vẫn phủ đc đầu khấc là không sao hết.

namhaysongtot
02-07-2013, 01:34

1

Trường hợp bạn xét nghiệm để giải tỏa tâm lý tuy nhiên nếu đã đi test thì bạn phải đi đúng 12 chứ còn 4 tuần combo thì chỉ khả quan

mongconghien
02-07-2013, 04:10
Người ta tuột 3/4 luôn đó mà không vấn đề gì. huống chi bác. haha.

muonhoi
02-07-2013, 07:05
ại vì mấy ngày sau thấy triệu chứng nên hoảng. mà lúc quan hệ song em thaty gái mai dâm rưa âm đạo kyc qua lên thấy lo lo. mấy ngày hôm nay đọc gần hết các chủ đề trên diễn đàn rồi cũng đỡ lo khôg còn tâm lý haỏng sợ nữa. 12 tuần chò đợi

Tuanmecsedec
02-07-2013, 07:55
tai vi may ngay sau thay trieu chung nen hoang. ma luc quan he song em thaty gai mai dam rua am dao kyc qua len thay lo lo. may ngay hom nay doc gan het cac chu de tren dien dan roi cung do lo khog con tam ly haong so nua. 12 tuan cho doi

Do tâm lý của bạn,nên mới bị như vậy, mọi người nói không sao thì bạn yên tâm.

muonhoi
03-07-2013, 03:18
bị tâm lý thật là mệt mỏi. một lần rươu, cộng thêm mấy lời kích của bạn bè mà giờ tự đeo một cục đá tảng vảo người.

muonhoi
04-07-2013, 20:10
Em hom nay lai bat dau noi ban do. Va hoi ngua. Lo lang

Nguyen Ha
04-07-2013, 21:28
Em hom nay lai bat dau noi ban do. Va hoi ngua. Lo lang

Bạn tham gia diễn đàn phải viết chữ Việt có dấu. Đấy là quy định.

muonhoi
05-07-2013, 01:17
em xin lỗi vì lúc đó dùng di động lên diên đàn nên không có tiếng viêt.

muonhoi
08-07-2013, 07:35
hôm nay bi cum rồi. mong la 10 tuần nữa đê đi xet nghiệm

muonhoi
09-07-2013, 13:49
híc cứ thấy triệu chứng là uống thuốc thì khỏi. rút cục thì ngùy cơ của em là gì.

Tuanmecsedec
09-07-2013, 14:32
hic cu thay trieu chung la uong thuoc thi khoi. rut cuc thi nguy co cua em la gi.

Bạn bị tâm lý thôi.

thanh88
11-07-2013, 02:59
trên lý thuyết chỉ khi bạn bj sướt dv thì mới đáng lo lắng, bạn tuột 1/4 có nghĩa đầu dv còn được bảo vệ - phần da này dễ bị sướt nhất đấy. thế nên đừng lo lắng. nếu đi xét nghiệm hiv combo thì lý tưởng nhất là trong vòng 4 tuần, bắt đầu từ khoảng ngày thứ 20. ở Vn, tôi đã trao đổi với nhiều trung tâm.phòng chống aids được biết là 100 % các ca at ở 4 tuần đều at ở 12 tuần hết.
khi còn đang hoang mang thì nên sử dụng bcs khi gần vợ.
chúc bạn khỏe và có tin vui

muonhoi
17-07-2013, 02:52
đã có kết quả test nhanh sau 4 tuần âm tính. 2 tuần nữa đi lam pháp nữa. hỏi làm combo thi không o đâu làm tức quá.