PDA

View Full Version : Kim đâm

Choemhoi
12-09-2013, 18:49
Em đi uống nước vô tình chạm tay dưới bàn . Đau em rút tay lại liền , nhìn có kim . Mà đâm ko sâu vừa trúng mũi kim em rút lại . Em có nguy cơ ko Anh

2013
12-09-2013, 18:52
Kim của bơm tiêm hay gì bạn? Bạn có bị nó bơm vào không?

Tuanmecsedec
12-09-2013, 18:54
Em đi uống nước vô tình chạm tay dưới bàn . Đau em rút tay lại liền , nhìn có kim . Mà đâm ko sâu vừa trúng mũi kim em rút lại . Em có nguy cơ ko Anh

Ám ảnh HIV quá mức .

Chủ đề: Cho em hoi Nước miếng người hiv Văn vào mắt (http://www.diendanhiv.vn/threads/1940-Cho-em-hoi-Nuoc-mieng-nguoi-hiv-Van-vao-mat)

Choemhoi
12-09-2013, 19:00
À ko bị bơm . Em nói thiệt Anh Tuấn em nhìn kỷ mà bạn em cũg đi chung và thấy mà hjc

Choemhoi
12-09-2013, 19:02
Em có sao ko Anh Tuấn em bị đâm trúng rút tay ra liền bản năng tự rút chứ ko phải em rút

2013
12-09-2013, 19:08
:)) chuyển viện tâm thần được rồi. Khám sớm để còn điều trị tốt

Choemhoi
12-09-2013, 20:02
Người ta lên hỏi thật nói chuyện kiểu đó hả . Con người có ăn học ko , Bộ ba má bạn ko cho bạn ăn học sao ? Chuyển viện là ý gì ?

songchungvoi_HIV
12-09-2013, 20:15
Người ta lên hỏi thật nói chuyện kiểu đó hả . Con người có ăn học ko , Bộ ba má bạn ko cho bạn ăn học sao ? Chuyển viện là ý gì ?
Tôi thấy nick bạn đăng nhập khá lâu, và cũng đọc kiến thức tại Diễn Đàn rùi, như vậy cũng khá am hiểu vấn đề có hay không nguy cơ đúng khộng? Tại sao khi kim đâm bạn không xác định xem kim củ hay mới, Kiểm tra xem kim đâm có chảy máu không và có sâu không? Có xử trí vêt thương không? Chuyện như thế không lo làm đúng quy trình, rùi lại đi hỏi mọi người có hay không nguy cơ? Diễn đàn là nơi lưu trữ kiến thức để các bạn tìm hiểu và trang bị cho mình khi có nguy cơ, Bạn lại lên diễn đàn hỏi có hay không có? Câu hỏi bạn hỏi chúng tôi theo lẽ chúng tôi phải là người trắc nghiệm lại chính bạn mới đúng. Nên suy gẫm lại kiến thức của chính mình nhé. Nếu không nhận được kiến thức gì từ diễn đàn thì đừng nên lên diễn đàn nữa. OK?

Choemhoi
12-09-2013, 20:41
Kim đâm có máu Anh mà ko đâm sâu chỉ đâm nhẹ cái thôi . Vì mưa to quá em ko về nên ko có nước xà phòng . Em ko nặn gì cả . Và em thấy tay em có chấm máu mà máu ko chảy . Em có sao ko Anh song chung hiv

songchungvoi_HIV
12-09-2013, 20:51
Kim đâm có máu Anh mà ko đâm sâu chỉ đâm nhẹ cái thôi . Vì mưa to quá em ko về nên ko có nước xà phòng . Em ko nặn gì cả . Và em thấy tay em có chấm máu mà máu ko chảy . Em có sao ko Anh song chung hiv
Có đâm có máu nhưng chỉ là một tí nhỏ chưa sâu thì không hề có nguy cơ, nhưng phải chi bạn vào phòng WC của quán rửa qua dưới vòi nước thì còn gì bắng, Không năn thì OK rùi, nếu kim đó bạn kiểm tra và xác định kim cũ thì càng tuyệt cú mèo, kết luận bạn không có nguy cơ trong trười hợp này

2013
12-09-2013, 22:04
Xin lỗi bạn nhé

Choemhoi
13-09-2013, 07:44
Thanks các Anh . Ko gì đâu mà xl bạn