PDA

View Full Version : Đi hớt tóc, cạo mặt bị chảy máu.

SOSO
13-09-2013, 11:57
Chào anh chị em dd

Cách đây 2 tháng mình đi hớt tóc và cạo râu thì bị chảy máu ngay mép. Em sợ quá về nhà lấy alcol lâu vết thương. Em có thây một thợ hớt tóc có thay dao lam. Cho em hỏi: lỡ ông ta cạo cho người trước bị chảy máu thì tay và dao cạo bị dính máu nhưng mà ông ta không biết, sau đó hớt tóc và cạo mặt em, tay ông ta dính máu và dao cạo dính máu dính vết thương bị chảy máu sao các anh. Sau đó khoảng hai tuần, em bị tiêu chảy 3 lần liên tiếp và 3 ngày nay rồi bị cảm chảy mủi, sốt nữa, uống thuốc không hết. Em lo quá các anh ơi.

Tuanmecsedec
13-09-2013, 12:02
Chào anh chị em dd

Cách đây 2 tháng mình đi hớt tóc và cạo râu thì bị chảy máu ngay mép. Em sợ quá về nhà lấy alcol lâu vết thương. Em có thây một thợ hớt tóc có thay dao lam. Cho em hỏi: lỡ ông ta cạo cho người trước bị chảy máu thì tay và dao cạo bị dính máu nhưng mà ông ta không biết, sau đó hớt tóc và cạo mặt em, tay ông ta dính máu và dao cạo dính máu dính vết thương bị chảy máu sao các anh. Sau đó khoảng hai tuần, em bị tiêu chảy 3 lần liên tiếp và 3 ngày nay rồi bị cảm chảy mủi, sốt nữa, uống thuốc không hết. Em lo quá các anh ơi.

Chuyện hớt tóc ráy tai thì yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
13-09-2013, 13:13
Chào anh chị em dd

Cách đây 2 tháng mình đi hớt tóc và cạo râu thì bị chảy máu ngay mép. Em sợ quá về nhà lấy alcol lâu vết thương. Em có thây một thợ hớt tóc có thay dao lam. Cho em hỏi: lỡ ==> ông ta cạo cho người trước bị chảy máu thì tay và dao cạo bị dính máu nhưng mà ông ta không biết, sau đó hớt tóc và cạo mặt em, tay ông ta dính máu và dao cạo dính máu dính vết thương bị chảy máu sao các anh. Sau đó khoảng hai tuần, em bị tiêu chảy 3 lần liên tiếp và 3 ngày nay rồi bị cảm chảy mủi, sốt nữa, uống thuốc không hết. Em lo quá các anh ơi.
1. có thây một thợ hớt tóc có thay dao lam. Có thấy có nghĩa là đã xác định được vấn đề: No Problem
2. lỡ ==> ông ta cạo cho người trước bị chảy máu thì tay và dao cạo bị dính máu nhưng mà ông ta không biết, sau đó hớt tóc và cạo mặt em, tay ông ta dính máu và dao cạo dính máu dính vết thương bị chảy máu sao các anh. Quá mâu thuận với phần 1 ==> Đã xác nhận có thấy sao gọi là lỡ, lỡ có nghĩa chưa hề xảy ra: No Problem

SOSO
13-09-2013, 13:43
Chào anh songchung

Em thấy đâu có mâu thuẫn đâu anh.

Em thấy bác hớt tóc thay dao lam mới để cạo mặt em nhưng em nói là: lỡ bác hớt tóc cạo mặt cho người trước em bị chảy máu và máu đó dính vào tay của bác và thân dao cạo,em thấy bác không lâu dạo cạo chỉ lấy dao lam cũ ra và thay dao lam mới vào. Bác không biết thân dao và tay dính máu và để tay và thân dao dinh máu dính vào vết thương trên mặt của em sao anh.

songchungvoi_HIV
13-09-2013, 13:52
Chào anh songchung

Em thấy bác hớt tóc thay dao lam mới để cạo mặt em nhưng em nói là: lỡ bác hớt tóc cạo mặt cho người trước em bị chảy máu và máu đó dính vào tay của bác và thân dao cạo,em thấy bác không lâu dạo cạo chỉ lấy dao lam cũ ra và thay dao lam mới vào. Bác không biết thân dao và tay dính máu và để tay và thân dao dinh máu dính vào vết thương trên mặt của em sao anh.
Thế người trước bước ra em có thấy máu chảy sối xả? Chuyện tây ông thợ có máu k không lẻ em k thấy? Túm lại k thấy là No Problem. OK?

Tuanmecsedec
13-09-2013, 14:13
Chào anh songchung

Đã thấy thay dao cạo...Vậy mà vẫn suy diễn ra LỠ để tự hù mình.

doankongtu
12-10-2016, 10:57
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.