PDA

View Full Version : Anh Tuanmecsedec và các bạn vào giúp mình với!!!Hoang mang quá.

sontana
04-07-2013, 03:14
Cách đây mấy ngày em có QH vs GMD lúc đầu thì có Oral sex ( em sợ bị xước ở giai đoạn này ) nhìn thì không có hiện tượng gì cả. Lúc QH thì em có sử dụng bcs nhưng sau đó thì em bảo GMD bỏ ra vì sợ bị rách, sau đó dùng 1 cái bcs khác ( cả 2 cái đều không bị rách ). Đây là lần đầu em QH vs GMD nên rất sợ. 1 tuần nay thì không thấy cơ thể có hiện tượng gì khác cả. Mong anh giải đáp xem em có nguy cơ lây nhiễm không??? Em xin chân thành cảm ơn!

Tuanmecsedec
04-07-2013, 03:24
Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

Bạn tìm hiểu thêm ở đây:

Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

mongconghien
04-07-2013, 04:05
Bạn kĩ như vậy, bao không rách khó không lo. ORAL chỉ là nguy cơ trên lý thuyết còn thực tế thì............ Bạn hiểu rồi hen