PDA

View Full Version : tay gmd dính dịch âm đạo chọc vàoc mắt,sợ bị hiv

nguyen van nam
23-11-2014, 21:23
*truong hop 1 :

cach đây 4 ngay ,em di tim gmd,em có hôn và liếm,mút đầu vú gmd,sau em bảo gmd lấy tay chọc vào âm đạo kích thich,xong đó vài phut,em hôn tay gmd,vô tình ngón chạm vào mắt em.cho em hòi em co nguy co ko.

*trường hợp 2;'
nhu hôm nay em đi xe,dang ngồi,1 ông ngồi ghe tren vung tay ra đằng sau,chạm vào sát mắt em,sau em thay tay ông ấy có 1 chấm đò đinh dam,lieu co khi nào máu vao mắt e k,em có nguy co ko

Tùng đẹp trai
23-11-2014, 21:26
*truong hop 1 :

Cach đây 4 ngay ,em di tim gmd,em có hôn và liếm,mút đầu vú gmd,sau em bảo gmd lấy tay chọc vào âm đạo kích thich,xong đó vài phut,em hôn tay gmd,vô tình ngón chạm vào mắt em.cho em hòi em co nguy co ko.

=> không có nguy cơ

*trường hợp 2;'
nhu hôm nay em đi xe,dang ngồi,1 ông ngồi ghe tren vung tay ra đằng sau,chạm vào sát mắt em,sau em thay tay ông ấy có 1 chấm đò đinh dam,lieu co khi nào máu vao mắt e k,em có nguy co ko

=> không có nguy cơ

nguyen van nam
23-11-2014, 21:30
=> không có nguy cơ

=> không có nguy cơ
nhung tay gmd dính dịch âm dao,va em ko de ý xem tay gmd có chảy máu ko nua

Tùng đẹp trai
23-11-2014, 21:32
nhung tay gmd dính dịch âm dao,va em ko de ý xem tay gmd có chảy máu ko nua

Bạn yên tâm đi . Không có nguy cơ đâu !!!

nguyen van nam
23-11-2014, 21:39
em lo qua.............

Tùng đẹp trai
23-11-2014, 21:42
em lo qua.............

Em cứ yên tâm với những gì đã được tư vấn :)
Tý nữa các anh admin và mod sẽ trả lời em nhưng sẽ tương tự thôi :)
ko có nguy cơ

nguyen van nam
23-11-2014, 21:52
Em cứ yên tâm với những gì đã được tư vấn :)
Tý nữa các anh admin và mod sẽ trả lời em nhưng sẽ tương tự thôi :)
ko có nguy cơ
nhung em so tay nguoi tren xe chảy máu lăm,hiocccccccccccccc

nguyen van nam
23-11-2014, 22:03
nhung em so tay nguoi tren xe chảy máu lăm,hiocccccccccccccc

Tuanmecsedec
23-11-2014, 22:41
*truong hop 1 :

cach đây 4 ngay ,em di tim gmd,em có hôn và liếm,mút đầu vú gmd,sau em bảo gmd lấy tay chọc vào âm đạo kích thich,xong đó vài phut,em hôn tay gmd,vô tình ngón chạm vào mắt em.cho em hòi em co nguy co ko.

*trường hợp 2;'

Những gì bạn kể hoàn toàn 100% không có nguy cơ.

Charles
24-11-2014, 07:21
*truong hop 1 :

*trường hợp 2;'

Những gì bạn đang lo lắng không có nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 07:43
*truong hop 1 :

*trường hợp 2;'
*truong hop 1 + *trường hợp 2;' : => Ko có nguy cơ
Vui lòng bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

niemtinvaconghien
24-11-2014, 12:42
tay GMD chọt vào có thủng mắt không?? mà lo thế bạn