PDA

View Full Version : Cho Em Hỏi Xíu !

soquatroi1
14-12-2014, 11:35
Đường lây nhiễm hiv , 1. Là tiêm chích ma túy chung kim tiêm , 2. Là quan hệ tình dục AD va HM , 3. Là từ mẹ sang con . rồi còn đường nào nữa ko ạ ? kích dục bằng tay có chút xíu nguy cơ nào bị lây nhiễm ko ạ? anh chị cho em hỏi !

ptsu3
14-12-2014, 11:48
Đường lây nhiễm hiv , 1. Là tiêm chích ma túy chung kim tiêm , 2. Là quan hệ tình dục AD va HM , 3. Là từ mẹ sang con . rồi còn đường nào nữa ko ạ ? kích dục bằng tay có chút xíu nguy cơ nào bị lây nhiễm ko ạ? anh chị cho em hỏi !

Kích dục = tay không có nguy cơ với HIV , khi nào ta chảy máu be bét đưa vào âm đạo mới đáng lo, nhưng ko ai đang chảy máu lại đi kích dục = tay cả, vì vậy hành vi này được coi là : không có khả năng lây nhiễm !

Tuanmecsedec
14-12-2014, 11:50

Chủ đề này không cần thiết vì đã tư vấn rồi.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Chủ đề: Tay của GMD dính tinh trùng kích dục dương vật. giúp e với (http://www.diendanhiv.vn/threads/21020-Tay-cua-GMD-dinh-tinh-trung-kich-duc-duong-vat-giup-e-voi)