PDA

View Full Version : Bạn gái em có dính bầu, HIV,sợ dính dịch từ ra trải giường

hoabattu
20-09-2013, 22:29
Em và bạn gái có vào nhà nghỉ tâm sự, tuy nhiên muốn giữ gìn cho nhau nên em chỉ sờ vào bên ngoài âm đạo của bạn gái thì thấy nước chảy ra rất nhiều, trong quá trình tay em sờ vào bạn gái thì trước đó bàn tay em cũng chạm vào chất nhờn nhờn trên ra trải giường nhà nghỉ (em nghi là tinh dịch của cặp trước đó còn sót lại) nên em rất lo lắng cho bạn gái không biết có bị sao không, trường hợp đó là tinh trùng thì bạn gái em có thể có thai không, ngoài ra em có sờ vào dương vật thì chất nhờn có chảy ra, sau đó em lại sờ bạn gái, vậy cho em hỏi bạn gái có thể có thai không ạ? Em đang rất lo lắng, xin chân thành cảm ơn anh chị

lamlo933
20-09-2013, 22:33
hoang tưởng rồi bạn

Tuanmecsedec
20-09-2013, 22:48
Em và bạn gái có vào nhà nghỉ tâm sự, tuy nhiên muốn giữ gìn cho nhau nên em chỉ sờ vào bên ngoài âm đạo của bạn gái thì thấy nước chảy ra rất nhiều, trong quá trình tay em sờ vào bạn gái thì trước đó bàn tay em cũng chạm vào chất nhờn nhờn trên ra trải giường nhà nghỉ (em nghi là tinh dịch của cặp trước đó còn sót lại) nên em rất lo lắng cho bạn gái không biết có bị sao không, trường hợp đó là tinh trùng thì bạn gái em có thể có thai không, ngoài ra em có sờ vào dương vật thì chất nhờn có chảy ra, sau đó em lại sờ bạn gái, vậy cho em hỏi bạn gái có thể có thai không ạ? Em đang rất lo lắng, xin chân thành cảm ơn anh chị

Những gì bạn kể do bạn suy nghĩ lo lắng thôi,làm gì có chuyện ra trải giường có dịch của ai đó.Tóm lại những gì bạn kể không sao.

hoabattu
20-09-2013, 22:51
nếu có thật thì có sao k ạ, a trả lời 1 câu này nữa thôi ạ, e hứa k hoang tưởng nữa, nhưng thực sự e lo lắm, vì bạn gái e rất tốt

Tuanmecsedec
20-09-2013, 22:56
nếu có thật thì có sao k ạ, a trả lời 1 câu này nữa thôi ạ, e hứa k hoang tưởng nữa, nhưng thực sự e lo lắm, vì bạn gái e rất tốt

Không sao đâu bạn.

hoabattu
20-09-2013, 22:59
dạ, em cảm ơn a nhiều, nếu không đời này e có lỗi lắm, từ nay e chừa nhà nghỉ, cạch đến già, chúc a và diễn đàn ngày càng thành công

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 07:50
[QUOTE=hoabattu;23116]Em và bạn gái có vào nhà nghỉ tâm sự, tuy nhiên muốn giữ gìn cho nhau nên em chỉ sờ vào bên ngoài âm đạo của bạn gái thì thấy nước chảy ra rất nhiều, trong quá trình tay em sờ vào bạn gái thì trước đó bàn tay em cũng chạm vào chất nhờn nhờn trên ra trải giường nhà nghỉ (em nghi là tinh dịch của cặp trước đó còn sót lại) nên em rất lo lắng cho bạn gái không biết có bị sao không, trường hợp đó là tinh trùng thì bạn gái em có thể có thai không, ngoài ra em có sờ vào dương vật thì chất nhờn có chảy ra, sau đó em lại sờ bạn gái, vậy cho em hỏi bạn gái có thể có thai không ạ? Em đang rất lo lắng, xin chân thành cảm ơn anh chị QUOTE]
Việc thụ thai phải diễn ra bên trong. Có nghĩa là quan hệ chăn gói trực tiếp. Không có chuyện thụ thai chỉ do sờ chạm bên ngoài dù có chất nhờn. Nói như em vậy đi tắm chung hồ bơi thì trong hồ bơi có 100 người vừa nam vừa nữ, khi về nhà mấy cô nữ điều thụ thai rồi. Em tìm xem trên thế giới ni có ai thụ thai do tắm chugn hồ bơi không?
:k5824633:

hoabattu
21-09-2013, 07:57
dạ, nhưng em có tham khảo trên mạng thì có nội dung nói có, ví dụ như nội dung sau, nên e đang lo k biết có nên cho bạn gái 1 viên tránh thai k ạ, mong anh chị trả lời
Chào bạn!
Chất nhờn ở dương vật bạn tiết ra có tác dụng chủ yếu la bôi trơn âm đạo khi hai bạn quan hệ tình dục, tuy nhiên nó cũng chứa một số lượng tinh trùng nhất định (sô lượng này tùy thuộc vào cơ thể của từng người mà nhiều hay ít). Khi bạn sử dụng tay có dính chất nhờn vào âm đạo của bạn gái thì nguy cơ có thai có thể xảy ra, nhưng nó còn phụ thuộc vào:
- Thời gian bạn đưa tay có dính chất nhờn dương vật vào âm đạo bạn gái (vì tinh trùng khi ở môi trường không khí rất dễ chết: chúng sống được khoảng vài chục giây, điều kiện môi trường, độ ẩm không khí cũng làm chúng nhanh chết hơn)
- Việc bạn chỉ tiếp xúc ở ngoài mép âm đạo mà không vào trong, tỷ lệ có thai rất thấp
- Nếu bạn gái tiết nhiều dịch âm đạo, tinh trùng ở tay bạn tiếp xúc với dịch âm đạo rồi vào cơ thể bạn gái, khả năng thụ thai cũng khá là thấp: vì còn phụ thuộc vào số lượng, chất lượng tinh trùng, chưa kể việc tiếp xúc vơi không khí cũng làm suy giảm khả năng sống của chúng.
- Nếu tinh trùng may mắn vào trong cơ thể bạn gái, chúng có thể sống đến 7 ngày, tuy nhiên trong thời gian đó, bạn nữ không rụng trứng thì khả năng có thai là không!
Do vậy tỷ lệ có thai trường hợp này khá là thấp, nhưng cũng không phải là không xảy ra. Các bạn nên theo dõi thêm, có thể bạn gái bạn chỉ chậm kinh do thay đổi chế độ sinh hoạt, thể dục hay có vấn đề về tâm lý. Nếu bạn gái chậm kinh trên 7 ngày, các bạn nên mua que thử thai để biết kết quả chính xác, có khả năng bạn gái bạn có thai.
Chúc các bạn sức khỏe!
Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin về sức khỏe, tâm lý, tình cảm hãy gọi điện đến tổng đài Sức Khỏe Việt ********** để được các bác sỹ và chuyên gia tư vấn trực tiếp
Chào bạn!
Chất nhờn ở dương vật bạn tiết ra có tác dụng chủ yếu la bôi trơn âm đạo khi hai bạn quan hệ tình dục, tuy nhiên nó cũng chứa một số lượng tinh trùng nhất định (sô lượng này tùy thuộc vào cơ thể của từng người mà nhiều hay ít). Khi bạn sử dụng tay có dính chất nhờn vào âm đạo của bạn gái thì nguy cơ có thai có thể xảy ra, nhưng nó còn phụ thuộc vào:
- Thời gian bạn đưa tay có dính chất nhờn dương vật vào âm đạo bạn gái (vì tinh trùng khi ở môi trường không khí rất dễ chết: chúng sống được khoảng vài chục giây, điều kiện môi trường, độ ẩm không khí cũng làm chúng nhanh chết hơn)
- Việc bạn chỉ tiếp xúc ở ngoài mép âm đạo mà không vào trong, tỷ lệ có thai rất thấp
- Nếu bạn gái tiết nhiều dịch âm đạo, tinh trùng ở tay bạn tiếp xúc với dịch âm đạo rồi vào cơ thể bạn gái, khả năng thụ thai cũng khá là thấp: vì còn phụ thuộc vào số lượng, chất lượng tinh trùng, chưa kể việc tiếp xúc vơi không khí cũng làm suy giảm khả năng sống của chúng.
- Nếu tinh trùng may mắn vào trong cơ thể bạn gái, chúng có thể sống đến 7 ngày, tuy nhiên trong thời gian đó, bạn nữ không rụng trứng thì khả năng có thai là không!
Do vậy tỷ lệ có thai trường hợp này khá là thấp, nhưng cũng không phải là không xảy ra. Các bạn nên theo dõi thêm, có thể bạn gái bạn chỉ chậm kinh do thay đổi chế độ sinh hoạt, thể dục hay có vấn đề về tâm lý. Nếu bạn gái chậm kinh trên 7 ngày, các bạn nên mua que thử thai để biết kết quả chính xác, có khả năng bạn gái bạn có thai.
Chúc các bạn sức khỏe!
Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin về sức khỏe, tâm lý, tình cảm hãy gọi điện đến tổng đài Sức Khỏe Việt ********** để được các bác sỹ và chuyên gia tư vấn trực tiếp

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 08:09
dạ, nhưng em có tham khảo trên mạng thì có nội dung nói có, ví dụ như nội dung sau, nên e đang lo k biết có nên cho bạn gái 1 viên tránh thai k ạ, mong anh chị trả lời
Chào bạn!
Chúc các bạn sức khỏe!
Chào bạn!
Chúc các bạn sức khỏe!
Bạn hãy đọc kỷ những phần tôi in đậm nhé. Tôi luôn khẳnh định với bạn rùi đấy sao? Phải diễn ra bên trong mới có khả năng thụ thai. Bạn hiểu câu từ diễn ra bên trong không? Còn thuốc ngừa thai chỉ có tác dụng trước khi bắt dầu giao hợp.

hoabattu
21-09-2013, 09:05
dạ, nhưng em nghĩ nhờn nó vẫn có 1 ít tinh trùng, con nào khỏe + môi trường âm đạo ẩm ướt bên ngoài -> nó bơi theo đi vào trong khả năng thụ thai cũng có chứ ạ

Sáng nay em có quay lại nhà nghỉ đó và đi lên phòng kiểm tra xem (giả đò quên chứng minh) thì đúng là họ k thay ra, nệm, một số dịch nhờn nhờn (em đoán là tinh) còn ở trên ra (chưa thấm hết) nên em nghĩ xác suất lây truyền HIV qua các dịch kia là có chứ ạ (em lại bôi ngay vào âm đạo bạn gái)...hic...em biết là mấy anh nói em hoang tưởng nhưng em thực sự lo ạ, tư vấn e tí xíu nữa thôi ạ

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 09:08
dạ, nhưng em nghĩ nhờn nó vẫn có 1 ít tinh trùng, con nào khỏe + môi trường âm đạo ẩm ướt bên ngoài -> nó bơi theo đi vào trong khả năng thụ thai cũng có chứ ạ

Sáng nay em có quay lại nhà nghỉ đó và đi lên phòng kiểm tra xem (giả đò quên chứng minh) thì đúng là họ k thay ra, nệm, một số dịch nhờn nhờn (em đoán là tinh) còn ở trên ra (chưa thấm hết) nên em nghĩ xác suất lây truyền HIV qua các dịch kia là có chứ ạ (em lại bôi ngay vào âm đạo bạn gái)...hic...em biết là mấy anh nói em hoang tưởng nhưng em thực sự lo ạ, tư vấn e tí xíu nữa thôi ạ
Có biết đọc k và hiểu cụm từ: Diễn ra bên trong không vậy? Đứng là: Đầu thì to mà óc như trái nho. Ngu xi tứ chi phát triển.

hoabattu
21-09-2013, 09:12
hic..dạ anh la em cũng đúng ạ, nhưng em không hiểu biết thật ạ, vậy cả 2 trường hợp có bầu và HIV đều không xảy ra anh ạ vì lỡ dịch nhờn kia của người có H (em hứa đây là câu cuối để khỏi phiền anh ạ)

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 09:15
hic..dạ anh la em cũng đúng ạ, nhưng em không hiểu biết thật ạ, vậy cả 2 trường hợp có bầu và HIV đều không xảy ra anh ạ vì lỡ dịch nhờn kia của người có H (em hứa đây là câu cuối để khỏi phiền anh ạ)
HaHa, không hiểu biết mà dám dẫn con gái nhà người ta vào nhà nghĩ hả............. Em là quỷ thì có.:k5824633:

hoabattu
21-09-2013, 09:20
dạ, hic, vậy là k có nguy cơ gì cả hả anh

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 09:24
dạ, hic, vậy là k có nguy cơ gì cả hả anh
Nguy cơ là coi chừng Ba Mẹ cô bé bắt gặp là Má em nhìn không ra em đó.:zk2044::zk2044:

muathu
21-09-2013, 09:27
HaHa, không hiểu biết mà dám dẫn con gái nhà người ta vào nhà nghĩ hả............. Em là quỷ thì có.:k5824633:em muốn nhẩy lầu quá:zk2031:

songchungvoi_HIV
21-09-2013, 09:35
em muốn nhẩy lầu quá:zk2031:
Áh, có người tự tử kìa, help me, help me. :monkeys10:

muathu
21-09-2013, 09:40
Áh, có người tự tử kìa, help me, help me. :monkeys10:anh làm e đau bụng quá,có khi nào em có bầu không, em muốn tự tử thật đấy, nhẩy từ tầng mấy thì chết được ạ, làm ơn trả lời giúp em:monkeys26:, thôi bớt nóng không được mắng nữa anh nhé, hạ hỏa hạ hỏa, ảo tung chảo, hảo hảo chua cay

hoabattu
22-09-2013, 20:58
giờ em mới nghĩ lại lúc em sờ ( thú thật em chà hơi mạnh nhưng tắt điện không thấy rõ lắm) em chỉ chà bên ngoài nhưng cũng k nhớ rõ là có vào bên trong không nên cho em hỏi, có dấu hiệu nào để nhận biết màng trinh đã rách không ạ, ví dụ lúc mình chà thì cô ấy nhói 1 cái hoặc rát, hoặc ra máu ạ

hoabattu
25-09-2013, 22:33
sao k ai tư vấn cho e hết :((

Tuanmecsedec
25-09-2013, 22:36
sao k ai tư vấn cho e hết :((

Bạn hỏi vụ MÀNG TRINH thì bó tay rồi, có nước đem bạn gái đi khám sẽ biết.

hyvong
25-09-2013, 22:37
giờ em mới nghĩ lại lúc em sờ ( thú thật em chà hơi mạnh nhưng tắt điện không thấy rõ lắm) em chỉ chà bên ngoài nhưng cũng k nhớ rõ là có vào bên trong không nên cho em hỏi, có dấu hiệu nào để nhận biết màng trinh đã rách không ạ, ví dụ lúc mình chà thì cô ấy nhói 1 cái hoặc rát, hoặc ra máu ạ
bạn đừng hỏi những câu hỏi đó ở đây. mọi người đang lo lắng . bạn đừng làm mọi người bực mình

songchungvoi_HIV
25-09-2013, 22:44
Rách thì đem ra chỗ vé xe vá lại, vậy là xong