PDA

View Full Version : Xét nghiệm các bệnh xã hội ở đâu thì uy tín và không quá đắt ???

mckey
29-12-2014, 19:27
Người yêu em là nam , trước đó bạn đó từng quan hệ oral với 1 người, và giờ bạn đó bị mấy lát nhỏ vùng bẹn và tinh hoàn. Bọn em đang nghi là giang mai. Do sinh viên nên bọn em rất h hoang mang không biết nên đi đâu để xét nghiệm. Tụi em phải giấu gia đình nên k có tiền nhiều. Bọn em sống ở gần thành phố Hồ Chí Minh và Đồng Nai. Mong các anh chị giúp đỡ :((((
Bọn em chân thành cám ơn

Charles
29-12-2014, 19:42
Người yêu em là nam , trước đó bạn đó từng quan hệ oral với 1 người, và giờ bạn đó bị mấy lát nhỏ vùng bẹn và tinh hoàn. Bọn em đang nghi là giang mai. Do sinh viên nên bọn em rất h hoang mang không biết nên đi đâu để xét nghiệm. Tụi em phải giấu gia đình nên k có tiền nhiều. Bọn em sống ở gần thành phố Hồ Chí Minh và Đồng Nai. Mong các anh chị giúp đỡ :((((
Bọn em chân thành cám ơn

Giang mai muốn biết phải đi XN. Các bạn đến các phòng khám Da liễu XN.

Tuanmecsedec
29-12-2014, 22:06
Bọn em chân thành cám ơn

Bạn có thể đến bệnh viên Da Liễu số 2 Nguyễn Thông Q3 khám,không có bao nhiều tiền đâu bạn.