PDA

View Full Version : Ở TPHCM có chỗ nào XN HIV uy tín và giá cả ntn ạ ?

SinPet
16-01-2015, 17:11
Cho em hỏi tại TPHCM có chỗ nào xét nghiệm HIV uy tín và giá cả như thế nào ạ ad cho em xin 1 ít thông tin và giá tiền khi xét nghiệm , em qhtd có bcs nhưng hồi trước có qh với bạn gái không sử dụng bcs nên hơi lo ạ ? Em muốn hỏi lần qhtd cuối cùng của em cách đây cũng được gần 3 tháng liệu có thể XN đc chưa ạ , em thấy các biểu hiện lâm sàng em cũng từng có vd như sốt nhẹ , viêm họng , mệt mỏi , tiêu chảy , nổi mụn trước ngực....liệu có nguy cơ

Tuanmecsedec
16-01-2015, 18:11
Cho em hỏi tại TPHCM có chỗ nào xét nghiệm HIV uy tín và giá cả như thế nào ạ ad cho em xin 1 ít thông tin và giá tiền khi xét nghiệm , em qhtd có bcs nhưng hồi trước có qh với bạn gái không sử dụng bcs nên hơi lo ạ ? Em muốn hỏi lần qhtd cuối cùng của em cách đây cũng được gần 3 tháng liệu có thể XN đc chưa ạ , em thấy các biểu hiện lâm sàng em cũng từng có vd như sốt nhẹ , viêm họng , mệt mỏi , tiêu chảy , nổi mụn trước ngực....liệu có nguy cơ

Bạn có thể đến Pastuer hoặc Nhiệt Đới,phí xét nghiệm cở 150 ngàn trở lại thôi bạn.

songchungvoi_HIV
17-01-2015, 07:18
XN HIV ko phải dựa vào uy tín của cái bảng thương hiệu hay dựa vào nơi đông khách hàng, Một khi đã ko tin vào KQ thì cho dù XN ở bất kỳ nơi nào dù Pastuer hay Nhiệt đới hoặc qua Mỹ thì cũng ko bao giờ tin mình an toàn

SinPet
17-01-2015, 12:01
Sao em nghe nói là XN tới gần cả triệu luôn mà XN có kết quả liền ấy

songchungvoi_HIV
17-01-2015, 12:06
Sao em nghe nói là XN tới gần cả triệu luôn mà XN có kết quả liền ấy
Tào lao, XN gì cả triệu Ba, Ba ở trển xuống hả?? Combo giá 250K, các XN test nhanh giá không quá 150k, Ko có XN lấy liền, KQ nhanh nhất sau 2 giờ

SinPet
17-01-2015, 12:14
Tào lao, XN gì cả triệu Ba, Ba ở trển xuống hả?? Combo giá 250K, các XN test nhanh giá không quá 150k, Ko có XN lấy liền, KQ nhanh nhất sau 2 giờ
Vâng tks ad em đc khoảng 30 ngày kể từ ngày qh cuối cùng vậy XN đc chưa ad

songchungvoi_HIV
17-01-2015, 12:18
Vâng tks ad em đc khoảng 30 ngày kể từ ngày qh cuối cùng vậy XN đc chưa ad
Sau 4 đến 5 tuần XN Combo Ag/Ab, sau 6 đến 12 tuần chốt HIV 1/2 Ab

SinPet
17-01-2015, 12:26
thế XN Ag/Ab âm tính vậy có nguy cơ vẫn nhiễm HIV nữa ko ad

songchungvoi_HIV
17-01-2015, 12:56
thế XN Ag/Ab âm tính vậy có nguy cơ vẫn nhiễm HIV nữa ko ad
Bạn hỏi câu này đứa bé lớp 1 vẫn trả lời được