PDA

View Full Version : Kính gửi bqt diễn đàn

Hoihanlamr
19-01-2015, 18:02
E ko hiểu sao e cứ hỏi câu nào là anh tuấn sađec khoá câu ý, kể cả nói chuyện vớitthành viên khác là tại sao ạ

songchungvoi_HIV
19-01-2015, 18:07
E ko hiểu sao e cứ hỏi câu nào là anh tuấn sađec khoá câu ý, kể cả nói chuyện vớitthành viên khác là tại sao ạ
Bạn hỏi phải hỏi trong topic của chính mình, quy định của BQT ko được comment đặc câu hỏi trong Topic TV khác

Hoihanlamr
19-01-2015, 18:59
Vâng, a hiếu còn dễ gần chứ a tuấn sađec hơi tí là khóa bài

ptsu3
19-01-2015, 19:51
Vâng, a hiếu còn dễ gần chứ a tuấn sađec hơi tí là khóa bài

A nào cũng thế thôi bạn, đã tham gia diễn đàn là phải có luật của diễn đàn, bạn post bài đúng mục , đúng chủ đề , và đúng nội dung thì không ai dám khóa bài của bạn, kể cả Admin

Tuanmecsedec
20-01-2015, 06:35

Diễn đàn thì phải có nội quy,nếu không sẽ loạn như cái chợ.Vì vậy khi tham gia diễn dàn nên đọc nội quy trước.

Bài bạn bị khóa,1 là đã tư vấn xong,2 là post bài hỏi trong chủ đề thành viên khác,3 là bài viết dạng spam v.v.v.v.

Hoihanlamr
20-01-2015, 21:39
A tuấn xem topic toàn người kêu ca anh chứ có ai nói gì a hiếu đâu, a phải sửa đổi đi mới phải

Tuanmecsedec
20-01-2015, 21:41
A tuấn xem topic toàn người kêu ca anh chứ có ai nói gì a hiếu đâu, a phải sửa đổi đi mới phải

Tuanmecsedec là người điều hành cao nhất diễn đàn HIV sẽ biết mình điều hành như thế nào.

Bạn có quyền không tham gia,nếu nội quy hay quy định diendanhiv.vn không phù hợp hay vừa ý của bạn.Còn tham gia diễn đàn thì phải theo quy định hay nội quy đưa ra.

Hoihanlamr
21-01-2015, 21:54
Xin hỏi các anh là tại sao topic của người khác trong diễn đàn e ko thể reply được là sao ạ

Fly
21-01-2015, 21:57
Đi bay với tui đi Hoihanlamr đừng ở đây nói vớ vẩn nữa

Charles
21-01-2015, 21:59
Xin hỏi các anh là tại sao topic của người khác trong diễn đàn e ko thể reply được là sao ạ

Bạn là TV Nhóm cần tư vấn nên có một số quyền bị hạn chế.

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MENBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)

Hoihanlamr
21-01-2015, 22:52
Đi bay với tui đi Hoihanlamr đừng ở đây nói vớ vẩn nữa
Dở à, t ko phải dân chơi

Hoihanlamr
23-01-2015, 19:05
Đây là box góp ý ko phải box đáp về nhứt đầu.... xin hỏi anh hiếu là a năm nay bao nhiêu tuổi ạ

songchungvoi_HIV
23-01-2015, 19:11
Đây là box góp ý ko phải box đáp về nhứt đầu.... xin hỏi anh hiếu là a năm nay bao nhiêu tuổi ạ
songchungvoi_HIV sinh ngày 21/02/1973

trungan1987
23-01-2015, 23:56
Các bạn phải nghĩ vậy nè... 1 topic của 1 ng đang lo lắng và nghi ngờ về nguy cơ của chính họ... nếu ai ai cũng cmt vào topic đó hỏi này nọ thì nhìn sẽ rối bài...
1. Như vậy sẽ khó nhìn ra ai hỏi và ai thắc mắc và ai cần trã lời... nếu trã lời hết cho các bạn trong 1 topic thì bạn nghĩ xem chẳng ra hồn j cả... chẳng khác nào nó tạp nhạp...vì vậy bạn muốn hỏi j thì bạn vào chính topic của các bạn để hỏi, như vậy thì dễ cho BQT trã lời hơn và cũng dễ cho các bạn dễ hỉu hơn...
2. Nếu như ai đó trã lời sai cho ng cần tư vấn thì lúc đó lại ảnh hưởng rất nhìu cho ng đó và khiến cho ng đó lo hơn nữa... bạn đặt trường hợp bạn là ng cần tư vấn... họ trã lời sai đúng tùm lum hết thì lúc đó có phải chính bạn là ng hoang mang ko???

Hoihanlamr
26-01-2015, 19:28
Sợ thật, cứ thấy topic nào a em đang trò chuyện vui vẻ là y như rằng ông tuấn ông ý đóng topic lại =))

Charles
26-01-2015, 19:32
Sợ thật, cứ thấy topic nào a em đang trò chuyện vui vẻ là y như rằng ông tuấn ông ý đóng topic lại =))

Bạn nên nhớ Diễn đàn có nội quy của Diễn đàn. Chủ đề của các TV là nơi hỏi đáp chứ không phải nơi trò chuyện, nếu muốn trò chuyện các bạn có thể vào khu vực chatbox hoặc mở một topic ở box giải tỏa tâm lý.

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 19:32
Trò chuyện thì có chatbox, chứ topic hỏi đáp đâu phải nơi chia sẻ tâm sự. bạn nói vậy là sai rùi, Diễn đàn được sắp xếp như một thư viện, có ngăn có kệ các bài viết phải comment đúng chuyên mục, chứ ko quản lý thì thử hỏi bạn diễn đàn còn ra thể thống gì, có khác nào cái chợ chòm hỏm thích thì viết ko thích thì thôi, muốn viết gì cũng được thì đâu phải diễn đàn:khi875437:

Hoihanlamr
26-01-2015, 20:14
Đề nghị các a lập ra mục ảnh thành viên để các anh em chưa có người yêu tìm được một nửa, cả một topic bàn luận về cuộc sống xã hội chính trị cho vui =))

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 20:17
Đề nghị các a lập ra mục ảnh thành viên để các anh em chưa có người yêu tìm được một nửa, cả một topic bàn luận về cuộc sống xã hội chính trị cho vui =))
cuộc sống xã hội chính trị =>
Quy định và Nội quy của diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/1064-Quy-dinh-va-Noi-quy-cua-diendanhiv-vn)

Hoihanlamr
26-01-2015, 20:24
Thế còn cái vụ ảnh ọt hả anh hiếu T.T

Charles
26-01-2015, 20:31
Thế còn cái vụ ảnh ọt hả anh hiếu T.T

Diễn đàn HIV không như mạng facebook, ai cũng có quyền riêng tư, nếu ai thích trưng ảnh của họ họ sẽ tự trưng,diễn đàn cũng không cấm, miễn đừng trưng ảnh mang tính đồi trụy.