PDA

View Full Version : Nghi ngờ vết rạch ở đùi!

shiloh
24-09-2013, 20:23
Thực ra em không muốn lôi vấn đề này ra nữa,nhưng vì mấy hôm nay em bị stress kinh khủng quá!
Chả là em có ngủ nhà bạn em,sáng hôm sau về nhà em có thấy một vết xước ở trên đùi!

Em vốn đang lo lắng về nguy cơ blowjob,và tinh thần không tốt nên sang nhà bạn ngủ anh em nói chuyện cho đỡ buồn!
Bạn em thì cũng rất hay đi blowjob,và đi ăn bánh trả tiền có dùng BCS,có lúc nó còn vét máng cho mấy em mát xa!
Nó bảo nó từng có quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su nhiều lần với một cô bé hớt tóc gội đầu,em nhớ là từ hồi năm trước!
Nó bảo nó quan hệ lần cuối không sử dụng BCS với cô bé đó là trước tết,và sau đó không liên lạc nữa!
Về sau nó bảo nó đã xét nghiệm ở Pasteur,đưa kết quả xong là nó cầm về!Lúc thì bảo là chả thèm xem,lúc thì bảo là xem rồi negative hết!
Em thấy vết xước nên lo lắng rằng bạn em bị nhiểm và đã dùng vật gì cào và lây nhiễm cho em,nên em rất lo lắng!

Vài hôm sau,em rủ bạn em đi xét nghiệm,lúc đầu nó bảo không đi,nhưng về sau lại chịu đi!xét nghiệm tại bệnh viện Hòa Hảo bằng pp combo Ag/ab thì bạn em Negative,và em cũng negative!

Em cũng bớt lo,nhưng cứ nghĩ nào là hay là nó đang trong thời kì cửa sổ?
hay là nó đang điều trị phôi nhiễm,hay là trước khi xét nghiệm nó mua Pep về uống rồi đi xét nghiệm,vì sáng dậy em thấy nó đánh răng rửa mặt xong,uống 1 viên gì ấy!lúc nào em cũng nghĩ nó đã giở trò gì với kết quả xét nghiệm!
Em sợ nhất là bạn em đã dương tính,nhưng anh Tuấn,chị Hà,và anh Hiếu cũng nói là không có thuốc gì uống vào mà dương tính xét nghiệm ra âm được!
Đêm đó,bạn em thức dây mở cửa phòng đi tiểu hay gì đó,khoảng 2,3 lần!Mỗi lần dậy thì em đều tỉnh dậy mơ màng biết!
Nhưng em không hiểu sao rạch em mà em không biết?
Em biết đã làm phiền mấy anh chị,nhưng bữa giờ em stress lắm,ngủ còn mơ thấy,và suy diễn ra đủ thứ động cơ để chắc chắn là bạn em làm,em biết đa nghi là xấu tính,nhưng không hiểu sao em rất sợ!
Em cũng tìm trên giường rồi ,chả thấy gì để tạo ra vết xước này cả?(2,3 ngày sau em mới chụp lại vết này)Lúc đầu em quan sát nó cũng như thế này,vết thương khá nông!
http://i220.photobucket.com/albums/dd26/goiom1210/IMG_0741_zpsc174d656.jpg
EM muốn hỏi:
1.Rốt cuộc em có cần đi xét nghiệm nữa không?
2.Em có nguy cơ không?
3.có khi nào pp combo ag/ab không phát hiện ra kháng thể không?(vì test cả kháng nguyên lẫn kháng thể nên test kháng thể bị giảm)
4.vết xước này có làm virus xâm nhập được không ạ?

Tuanmecsedec
24-09-2013, 20:26
EM muốn hỏi:
2.Em có nguy cơ không?
3.có khi nào pp combo ag/ab không phát hiện ra kháng thể không?(vì test cả kháng nguyên lẫn kháng thể nên test kháng thể bị giảm)

Vết xước này chỉ do va quẹt bị trầy thôi.

shiloh
24-09-2013, 20:33
Nhưng em đã kiểm tra sáng hôm sau thì em thấy vết xước mới mà anh Tuấn!
Và nhiều khả năng là buổi tối hôm trước,nhưng trên giường không có vật bén nhọn gì cả!
thực ra với tình huống này em không dùng pep là đúng hay sai hả anh?
Bạn em test combo ag/ab âm tính rồi!

Tuanmecsedec
24-09-2013, 20:38
Nhưng em đã kiểm tra sáng hôm sau thì em thấy vết xước mới mà anh Tuấn!
Và nhiều khả năng là buổi tối hôm trước,nhưng trên giường không có vật bén nhọn gì cả!
thực ra với tình huống này em không dùng pep là đúng hay sai hả anh?
Bạn em test combo ag/ab âm tính rồi!

Một quyết định đúng. Bạn muốn hỏi về liên quan đến xét nghiệm HIV,nên post bài đúng box :Xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/forums/23-Xet-nghiem-HIV)

shiloh
24-09-2013, 20:43
rốt cuộc em có nguy cơ không anh Tuấn?
Em có cần đi xét nghiệm không?

VUAHOANGTUONG
24-09-2013, 20:46
KO NGUY CƠ anh bạn... cái này ngoài da mà... có đi vào mạch máu ông đâu :( @@!

shiloh
24-09-2013, 20:50
Đang mất ăn mất ngủ vì nguy cơ Blowjob!
Tự nhiên sang nhà bạn ngủ,xuất hiện vết này,quên luôn nguy cơ blowjob!

Tuanmecsedec
24-09-2013, 20:53
rốt cuộc em có nguy cơ không anh Tuấn?
Em có cần đi xét nghiệm không?

Bạn lo lắng quá không sao đâu.

chacemchetwa
24-09-2013, 21:09
Bạn k có nguy cơ nên k cần dùng pep.

songchungvoi_HIV
24-09-2013, 21:11
Thực ra em không muốn lôi vấn đề này ra nữa,nhưng vì mấy hôm nay em bị stress kinh khủng quá!
Chả là em có ngủ nhà bạn em,sáng hôm sau về nhà em có thấy một vết xước ở trên đùi!

Em vốn đang lo lắng về nguy cơ blowjob,và tinh thần không tốt nên sang nhà bạn ngủ anh em nói chuyện cho đỡ buồn!
Bạn em thì cũng rất hay đi blowjob,và đi ăn bánh trả tiền có dùng BCS,có lúc nó còn vét máng cho mấy em mát xa!
Nó bảo nó từng có quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su nhiều lần với một cô bé hớt tóc gội đầu,em nhớ là từ hồi năm trước!
Nó bảo nó quan hệ lần cuối không sử dụng BCS với cô bé đó là trước tết,và sau đó không liên lạc nữa!
Về sau nó bảo nó đã xét nghiệm ở Pasteur,đưa kết quả xong là nó cầm về!Lúc thì bảo là chả thèm xem,lúc thì bảo là xem rồi negative hết!
Em thấy vết xước nên lo lắng rằng bạn em bị nhiểm và đã dùng vật gì cào và lây nhiễm cho em,nên em rất lo lắng!

Vài hôm sau,em rủ bạn em đi xét nghiệm,lúc đầu nó bảo không đi,nhưng về sau lại chịu đi!xét nghiệm tại bệnh viện Hòa Hảo bằng pp combo Ag/ab thì bạn em Negative,và em cũng negative!

Em cũng bớt lo,nhưng cứ nghĩ nào là hay là nó đang trong thời kì cửa sổ?
hay là nó đang điều trị phôi nhiễm,hay là trước khi xét nghiệm nó mua Pep về uống rồi đi xét nghiệm,vì sáng dậy em thấy nó đánh răng rửa mặt xong,uống 1 viên gì ấy!lúc nào em cũng nghĩ nó đã giở trò gì với kết quả xét nghiệm!
Em sợ nhất là bạn em đã dương tính,nhưng anh Tuấn,chị Hà,và anh Hiếu cũng nói là không có thuốc gì uống vào mà dương tính xét nghiệm ra âm được!
Đêm đó,bạn em thức dây mở cửa phòng đi tiểu hay gì đó,khoảng 2,3 lần!Mỗi lần dậy thì em đều tỉnh dậy mơ màng biết!
Nhưng em không hiểu sao rạch em mà em không biết?
Em biết đã làm phiền mấy anh chị,nhưng bữa giờ em stress lắm,ngủ còn mơ thấy,và suy diễn ra đủ thứ động cơ để chắc chắn là bạn em làm,em biết đa nghi là xấu tính,nhưng không hiểu sao em rất sợ!
Em cũng tìm trên giường rồi ,chả thấy gì để tạo ra vết xước này cả?(2,3 ngày sau em mới chụp lại vết này)Lúc đầu em quan sát nó cũng như thế này,vết thương khá nông!
EM muốn hỏi:
2.Em có nguy cơ không?
Ui trùi, mình đã tốn biết bao nhiêu nước bọt phân tích, tỷ tê, to nhỏ, vậy mà cái thèng Ku ny nó vẫn không thấm nhể, hem biết cái đầu nó bị giề? chắc nên đưa Ku ny xét nghiệm não là tốt nhất
:zk20145:

shiloh
24-09-2013, 22:31
Không phải đâu anh Hiếu!em nghe lúc đó xong,em hết sợ!
Mấy ngày nay cơn sợ hãi nó lại ập đến,em lo lắng đến mức không biết phải làm sao luôn!

VUAHOANGTUONG
24-09-2013, 22:40
cái vết thương đó phãi đủ sâu rộng... virus nhìu... bơm trực tiếp vào vết thương ông....
VD: ông lát 1 miếng thịt cho có máu + sâu sâu xíu máu ào ào ra... rồi cha kia hút máu chả tưới lên chổ ông vừa lát... là ông có nguy cơ :D

shiloh
24-09-2013, 22:48
Tui vừa xem mấy hình mấy em dùng dao lam rạch tay!
Có khi nào cái này là dao lam rạch không ta,tắt đèn tối thui vậy,dao lam bén quá nên rạch ngọt ngây!
Ngủ không bít lun,có khi nào dao lam,hay dao mổ hông ta

songchungvoi_HIV
24-09-2013, 22:56
Tui vừa xem mấy hình mấy em dùng dao lam rạch tay!
Có khi nào cái này là dao lam rạch không ta,tắt đèn tối thui vậy,dao lam bén quá nên rạch ngọt ngây!
Ngủ không bít lun,có khi nào dao lam,hay dao mổ hông ta
Em đề nghị anh Tuấn khóa topic này lại vì quá hoang tưởng nếu không sẽ làm cho nhiều người bị hoang mang, Thaks anh Tuấn

shiloh
24-09-2013, 23:18
Anh ơi!đừng khóa,khóa em rồi trong lúc em khủng hoảng,biết giải bày tâm sự với ai...:((

VUAHOANGTUONG
24-09-2013, 23:29
KO sao bạn ơi .... thì ai cũng hoang mang.... anh em đã chia sẽ zậy rồi :D

phải đủ sâu... rộng... nồng độ virus.... phải trực típ cho virus vào máu... phải có đủ lượng virus... mà ví dụ máu trên dao lam... thì virus nó vào Không khí nó bất hoạt 1 phần và chết 1 phần thì sao nhiễm bạn :D

Nguyen Ha
25-09-2013, 02:00
Ui trùi, mình đã tốn biết bao nhiêu nước bọt phân tích, tỷ tê, to nhỏ, vậy mà cái thèng Ku ny nó vẫn không thấm nhể, hem biết cái đầu nó bị giề? chắc nên đưa Ku ny xét nghiệm não là tốt nhất
:zk20145:

Vậy là nó ko tin vào lời tham vấn của anh em mình trên đt nên lại vào đây kêu than. Thật sự là em cũng nói mòn lưỡi rồi nguyenha@.botay.com.vn

Tuanmecsedec
25-09-2013, 07:31
Topic này mọi người đã chia sẻ xong.Để điều kiện cho thành viên có thời gian tự tìm hiểu kiến thức.Mình khóa chủ đề này lại.