PDA

View Full Version : Viêm tai giữa nhiễm trùng cơ hội

mayman11
01-03-2015, 05:18
Chào cả nhà mình từ đêm qua không ngủ được mình thấy tai mình chẩy nước và ù tai chắc bị nhiễm trùng cơ hội rồi sáng nay tính nên bv khám nhưng vừa tết lại vừa chủ nhật nên không biết có bs trực không viêm tai giữa nguy hiểm phết gét việt nam kiểu này bv cứ nghỉ chủ nhật huuu để lâu có thể bị viêm sương chũm và viêm vỏ não áp xe não nguy hiểm lắm chẩy mủ trong tai phải lấy ra không nhiễm trùng ,,mong mọi người cẩn thận với nhiễm trùng cơ hội và quan tâm tới sk của bản thân mình hơn nhé huuu

Charles
01-03-2015, 06:52
Chào cả nhà mình từ đêm qua không ngủ được mình thấy tai mình chẩy nước và ù tai chắc bị nhiễm trùng cơ hội rồi sáng nay tính nên bv khám nhưng vừa tết lại vừa chủ nhật nên không biết có bs trực không viêm tai giữa nguy hiểm phết gét việt nam kiểu này bv cứ nghỉ chủ nhật huuu để lâu có thể bị viêm sương chũm và viêm vỏ não áp xe não nguy hiểm lắm chẩy mủ trong tai phải lấy ra không nhiễm trùng ,,mong mọi người cẩn thận với nhiễm trùng cơ hội và quan tâm tới sk của bản thân mình hơn nhé huuu

Bạn nên khám chuyên khoa Tai - Mũi - Họng. Đây là phòng mạch của 4 trong số các chuyên gia tai mũi họng hàng đầu của TPHCM, bạn có thể tham khảo:

PGS.TS Nguyễn Thị Ngọc Dung
Nguyên giám đốc BV Tai Mũi Họng TPHCM
Hiệu trưởng trường đại học Y khoa Phạm Ngọc Thạch
27 Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, TPHCM
ĐT lấy số khám bệnh (từ 14h chiều): 08.8.38299811 - 38205689 - 5004199
Thời gian từ: 18h30 - 21h

GS.BS (http://GS.BS) Trương Minh Ký
BS Việt Kiều, nhiều uy tín tại Pháp
201 đường 3 tháng 2, phường 9 quận 10, TPHCM
Thời gian: 16-18h, giá khám: 150.000 đồng/ lần
ĐTDĐ: 012 23 666 509

GS.TS Nguyễn Hữu Khôi
Nguyên chủ nhiệm bộ môn Tai mũi họng, BV Đại học Y dược TPHCM
464 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TPHCM (qua cầu Sơn)
Thời gian khám từ 16 -19h mỗi ngày trừ chủ nhật.
ĐTDĐ: 0908154760

PGS.TS.BS Lâm Huyền Trân
Trưởng Khoa Liên chuyên khoa Tai Mũi Họng - BV Nguyễn Tri Phương
194/46 Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TPHCM
ĐT: 08.38343439

mayman11
01-03-2015, 07:15
​em biết rồi sáng nay em đi ngay anh hiii

mayman11
01-03-2015, 10:46
1chào cả nhà ,,mình vừa đi khám tai xong kết quả viêm tai giữa may mà chưa ăn sâu xương sọ não vẫn bình thường uống thuốc rồi 3 ngày sau bác sĩ rửa tại chỗ tại bên phải mình chả nghe thấy ghì

Tuanmecsedec
01-03-2015, 10:48
1chào cả nhà ,,mình vừa đi khám tai xong kết quả viêm tai giữa may mà chưa ăn sâu xương sọ não vẫn bình thường uống thuốc rồi 3 ngày sau bác sĩ rửa tại chỗ tại bên phải mình chả nghe thấy ghì

Nếu phát hiện sớm thì không sao.

sadlove
01-03-2015, 21:50

Hnay sức khỏe của bạn sao rồi, bớt hơn chút nào ko bạn?

danhmattuonglai
02-03-2015, 20:28
chúc bạn luôn mạnh khỏe nha

mayman11
03-03-2015, 09:51
​cám ơn các bạn mình thấy tốt nên nhiều

mayman11
04-03-2015, 15:42
Hic mới đi rửa tai xong cứ ù ù chưa nghe được

songchungvoi_HIV
08-03-2015, 11:19
Viêm tai giữa ko phải là bệnh nhiễm trùng cơ hội trong nhiễm HIV.
Bấm vào đây xem:
Các bệnh nhiễm trùng cơ hội do nấm ở bệnh nhân nhiễm HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/18302-Cac-benh-nhiem-trung-co-hoi-do-nam-o-benh-nhan-nhiem-HIV-AIDS)Điều trị nhiễm trùng cơ hội thường gặp (http://diendanhiv.vn/threads/7132-Dieu-tri-nhiem-trung-co-hoi-thuong-gap)