PDA

View Full Version : Tư vấn dùm em nguy cơ cao không ăn bắp có dính máu

khongbietvisao
04-06-2015, 00:59
Miệng không có vết thương nhưng bị chảy máu chân răng mà ăn bắp có dính máu thì có nguy cơ không ( máu do đứt tay dính vào bắp hơi nhiều ) cua ng an chung với em , nguy cơ em có cao không , em cảm ơn ;((

Charles
04-06-2015, 05:23
Miệng không có vết thương nhưng bị chảy máu chân răng mà ăn bắp có dính máu thì có nguy cơ không ( máu do đứt tay dính vào bắp hơi nhiều ) cua ng an chung với em , nguy cơ em có cao không , em cảm ơn ;((

HIV không lây qua đường ăn uống (dù mồm miệng bạn có như nào). Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân, cũng như để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
04-06-2015, 15:11

100% không có nguy cơ.

khongbietvisao
04-06-2015, 15:14
Dạ em cảm ơn đã giải đáp lo lắng cho em . Miệng em không sao hết tại vì em bị chảy máu răng thường xuyên đó huhu . Cảm ơn anh Tuấn và mọi người .

minh khiêm
10-06-2015, 17:22

100% không sao bạn nhé.

Charles
11-06-2015, 10:04
Dạ em cảm ơn đã giải đáp lo lắng cho em . Miệng em không sao hết tại vì em bị chảy máu răng thường xuyên đó huhu . Cảm ơn anh Tuấn và mọi người .

Chảy máu răng hay mồm bạn có làm sao đi nữa cũng không có nguy cơ. Bạn hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.