PDA

View Full Version : Mong được tư vấn.kích dục bằng miệng blow job

Bunny
08-07-2013, 08:04
Hôm qua em và bạn trai mới quen có đi quá giới hạn một chút.

Em có BJ cho anh ấy, lúc anh ấy ra trong miệng em xong thì em nhổ ra ngay thấy có màu đỏ, em lo quá, hình như em bị chảy máu chân răng hay sao ấy? Em có nên uống thuốc phơi nhiễm không?

Em muốn hỏi là bạn trai em trước đây có anal sex với bạn gái cũ nhưng mà không chỉ nhấp vài cái rồi thôi *không có bao, cũng không xuất* thì bạn trai em có bị nguy cơ không ạ? Nghe nói cô bồ cũ rất là lăng nhăng. Em lo quá.

hfbayby
08-07-2013, 08:11

Em có BJ cho anh ấy, lúc anh ấy ra trong miệng em xong thì em nhổ ra ngay thấy có màu đỏ, em lo quá, hình như em bị chảy máu chân răng hay sao ấy? Em có nên uống thuốc phơi nhiễm không?

Em muốn hỏi là bạn trai em trước đây có anal sex với bạn gái cũ nhưng mà không chỉ nhấp vài cái rồi thôi *không có bao, cũng không xuất* thì bạn trai em có bị nguy cơ không ạ? Nghe nói cô bồ cũ rất là lăng nhăng. Em lo quá..

trong nước miếng có en zim phá hủy H. mình nghĩ là ko cần nhưng tốt nhất bạn chờ tư vấn của anh tuấn hoặc lo có thì gọi cho anh ấy nhé.chúc bạn khỏe

Tuanmecsedec
08-07-2013, 09:07

Em muốn hỏi là bạn trai em trước đây có anal sex với bạn gái cũ nhưng mà không chỉ nhấp vài cái rồi thôi *không có bao, cũng không xuất* thì bạn trai em có bị nguy cơ không ạ? Nghe nói cô bồ cũ rất là lăng nhăng. Em lo quá.

Những gì bạn kể không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Không có nguy cơ.