PDA

View Full Version : Hoang tuởg sợ tiếp xúc với người H

Linhlinhlinh
30-06-2015, 17:17
Anh chị tư vấn giúp em cái bệnh hoang tưởng đc k ạ,.... E làm gì tiếp xúc vs ai cũng sợ ho bị H,..... Chả giám tiếp xúc với ai ngoài gia đình và người yêu

Nguyen Ha
30-06-2015, 17:19
Anh chị tư vấn giúp em cái bệnh hoang tưởng đc k ạ,.... E làm gì tiếp xúc vs ai cũng sợ ho bị H,..... Chả giám tiếp xúc với ai ngoài gia đình và người yêu

Đây không phải là hoang tưởng mà là kỳ thị phân biệt đối xử. Thật buồn cho xã hội vì vẫn còn những người như bạn.

Hoang Tưởng
30-06-2015, 19:27
Bạn muốn hết hoang tưưởng chỉ còn 1 cách là trang bị kiến thức về con đường lây nhiễm có sẵn trên diễn đàn bạn sẽ hết lo lắng. Sống mà ko tiếp xúc vs ai thì cuộc sống bạn chả khác gì ở trong 1 cái lồng kính,mong bạn luôn khõe , chào bạn.

Linhlinhlinh
30-06-2015, 19:29
:(( tại e sợ thôi ạ,.... E xin lỗi,..

Hoang Tưởng
30-06-2015, 19:34

Bạn mà cứ đà này là bị trầm cảm đấy, tốt nhất là tìm hiêểu kiến thức thêm,vui chơi thể thao lành mạnh giữ gìn sưc khõe là sống tới già.

Linhlinhlinh
30-06-2015, 19:37
Dạ e cảm ơn các anh,... Cảm ơn mọi người và diễn đàn,.... Nhờ vậy mà em mới hiểu thêm được nhiều điều

Linhlinhlinh
30-06-2015, 19:38
Chúc diễn đàn mỗi ngày 1 lớn mạnh ạ

Hoang Tưởng
30-06-2015, 19:38
Dạ e cảm ơn các anh,... Cảm ơn mọi người và diễn đàn,.... Nhờ vậy mà em mới hiểu thêm được nhiều điều

Vậy phải chuẩn men không :D

Nguyen Ha
30-06-2015, 19:53

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa tôi khóa lại để tránh ảnh hưởng tới thành viên khác.

Tuanmecsedec
30-06-2015, 21:01

Trích dẫn của box này là :

Zô ta, hai ba, anh em ta cùng đập cho nó không còn đất sống ! Hãy đọc, để nhận diện cho đúng sự phân biệt đối xử và kỳ thị !

Linhlinhlinh
22-07-2015, 19:03
Nhà e có 1 cửa hàg,.... Hđó có 1 nhóm nhìn k phải hiền làh j,.... Xăm trổ ghê lm,.... Chuyện cx chẳg có j cho đến khi 1 trog số đấy gãi đầu và bắn hết mồ hôi vào mặt e ng e,.... Liệu nếu chảg may có máu thì e có s k,.... Bh e lo lắm vẫn k dám txuc vs ny

Charles
22-07-2015, 19:52
Nhà e có 1 cửa hàg,.... Hđó có 1 nhóm nhìn k phải hiền làh j,.... Xăm trổ ghê lm,.... Chuyện cx chẳg có j cho đến khi 1 trog số đấy gãi đầu và bắn hết mồ hôi vào mặt e ng e,.... Liệu nếu chảg may có máu thì e có s k,.... Bh e lo lắm vẫn k dám txuc vs ny

Kỳ thị vừa thôi, tự tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân đi.

Nguyen Ha
22-07-2015, 20:31

BQT khóa rồi nhưng vẫn xin thêm 1 commet nữa. Năm 2015 rồi mà vẫn còn những người như bạn, trong khi xã hội rất cố gắng xóa bỏ sự kỳ thị phân biệt đối xử. Thấy mà buồn tê tái. Bạn thử đặt bạn vào địa vị người khác xem, bạn đứng cạnh ai đó rồi gãi đầu và họ cũng sợ như bạn đang sợ thế này thì bạn thấy sao? Lòng tự ai trỗi dậy hay rơi nước mắt vì tủi thân?