PDA

View Full Version : Gửi anh Tuấn và BQT

samhoimuon
27-07-2015, 17:33
Hồi nãy mình có vô xem bài thì thấy đã bị khóa chủ đề rồi. Mong anh Tuấn cũng như BQT thấu hiểu nỗi lòng của mình. Chuyện mình kể là có sự thật chứ mình ko hề bịa ra. Mình chỉ lo có nguy cơ khi bị loét miệng trong lúc đó thôi. Mình đã ko còn ai hay người thân, bạn bè để có thể trút bầu tâm sự u uất, nặng nề này được. Nên chỉ còn biết cầu cứu ở diễn đàn mà thôi. Còn anh Tuấn và BQT vẫn quyết định và khóa chủ đề thì mình cũng rất buồn và tuyệt vọng. Nhưng dù sao cũng cảm ơn anh Tuấn và BQT, cũng như các bạn đã tư vấn, giúp đỡ, chia sẻ trong vỏn vẹn 2 ngày qua.

oscar1988
27-07-2015, 17:46
Do bạn hoang mang lập đi lập lại một câu hỏi mà bạn đã được tư vấn nên mới khóa bài viết của bạn. bạn vẫn đăng bài chia sẽ được mà, làm gì mà bạn tuyệt vọng, bạn không có nguy cơ và bạn đã được Xn ở tuần thứ 8 kết quả âm tính đã nói lên điều đó rồi. Có buồn thì lên Box chat tâm sự cho đở buồn:khi875437:

Charles
27-07-2015, 18:43
Hồi nãy mình có vô xem bài thì thấy đã bị khóa chủ đề rồi. Mong anh Tuấn cũng như BQT thấu hiểu nỗi lòng của mình. Chuyện mình kể là có sự thật chứ mình ko hề bịa ra. Mình chỉ lo có nguy cơ khi bị loét miệng trong lúc đó thôi. Mình đã ko còn ai hay người thân, bạn bè để có thể trút bầu tâm sự u uất, nặng nề này được. Nên chỉ còn biết cầu cứu ở diễn đàn mà thôi. Còn anh Tuấn và BQT vẫn quyết định và khóa chủ đề thì mình cũng rất buồn và tuyệt vọng. Nhưng dù sao cũng cảm ơn anh Tuấn và BQT, cũng như các bạn đã tư vấn, giúp đỡ, chia sẻ trong vỏn vẹn 2 ngày qua.

Khi chủ đề bị khóa tức đã tư vấn xong mới khóa lại để TV có thời gian đọc lại những gì đã được tư vấn. Nếu bạn muốn giải tỏa tâm lý thì vào đây:

Phòng giải tỏa tâm lý (http://diendanhiv.vn/forums/60-Phong-giai-toa-tam-ly)

Dương Quảng
28-07-2015, 00:32
Chuẩn men.cũng như em tư vấn xong cứ ngai đi ngai lại 1 câu hỏi nên khía là chuẩn