PDA

View Full Version : Nguy cơ bị dính dịch tiết của người nhiễm HIV và bị trầy tay.

TNnghiemtuc
31-07-2015, 07:55
Em có chở người nhà đi tái khám HIV ở bv tỉnh. Lúc ngồi đợi ở ngoài lóng ngóng thế nào mà bị dính một bãi nước bọt mà theo quan sát có cả máu nữa. Em sợ quá liền chùi tay vào cái khăn giấy, lúc đó tay em không bị trầy xướt gì cả. Thế nhưng tầm 5, 7p sau do bất cẩn em bị cái cạnh bàn nơi để bình nước uống quệt xước tay 3cm có chảy một ít máu ở lòng bàn tay lúc nãy. Anh chị ơi như vậy em có bị sao không ạ. Lo quá.

Sophanhiv
31-07-2015, 07:57
Em có chở người nhà đi tái khám HIV ở bv tỉnh. Lúc ngồi đợi ở ngoài lóng ngóng thế nào mà bị dính một bãi nước bọt mà theo quan sát có cả máu nữa. Em sợ quá liền chùi tay vào cái khăn giấy, lúc đó tay em không bị trầy xướt gì cả. Thế nhưng tầm 5, 7p sau do bất cẩn em bị cái cạnh bàn nơi để bình nước uống quệt xước tay 3cm có chảy một ít máu ở lòng bàn tay lúc nãy. Anh chị ơi như vậy em có bị sao không ạ. Lo quá.

100% không có nguy cơ,yên tâm đi.

Charles
31-07-2015, 08:09

Đã là người có cái nhìn kỳ thị (hoanghonbuon (http://diendanhiv.vn/members/52112-hoanghonbuon)) thì tạo nick nào cũng chỉ kỳ thị mà thôi. Bạn nên tìm hiểu kiến thức có sẵn tại diễn đàn trang bị cho bản thân, và cũng là để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Tuanmecsedec
31-07-2015, 08:59

Những gì bạn kể hoàn toàn 100% không có nguy cơ.

Tỉnh mộng lên đi (gái) ...Đừng có lơ mơ mà ở trên cung trăng.

Chủ đề: Lo lắng sợ con bị nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/32719-Lo-lang-so-con-bi-nhiem-HIV)
<tbody>
171.232.152.193 : Could Not Resolve Hostname

Post IP Addresses

hoanghonbuon 171.232.152.193
TNnghiemtuc 171.232.152.193

Registration IP Addresses

</tbody>