PDA

View Full Version : QH GMD có sử dụng BCS. Nhưng dùng tay phải rút bcs và cầm vào DV bị xước

yeunhaudi
09-07-2013, 02:57
Chào các anh chị và các bạn. Cách đây 3 ngày mình có qh GMD.
Ban đầu thì GMD dùng bằng tay kích thích cho mình. Sau đó đeo bao vào DV cho mình và quan hệ, được khoảng 5 phút đến khi cb xuất, thì mình rút DV ra dùng tay phải ( không có vết thương hở ) cầm dọc bcs rút ra, rồi lấy chính tay phải để sóc, một hai cái cho tới khi xuất hết ra ngực của GMD.
Khoảng 3 phút sau mình đi rửa bằng nước sạch và đi tiểu luôn.
Sau khi về mình kiểm tra DV có vết xước, nhưng không chảy máu và không thấy rát.
Anh Tuấn và các bạn cho mình lời khuyên, mình đang lo lắng. Vì lúc đó có chút hơi men, không kiểm tra bcs. Và không biết hành vi đó có nguy cơ lây H và các bệnh về đường TD không? Cám ơn các anh chị. Sau này sẽ không có chuyện này xay ra nữa.

Tuanmecsedec
09-07-2013, 03:12
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

yeunhaudi
10-07-2013, 04:12
Xin hỏi ảnh Tuấn, nếu trường hợp vết thương kia bị hở, có rỉ máu thì có sao không anh?

CrisM
10-07-2013, 04:49
Bạn không sao!

minh87hn
10-07-2013, 04:52
Bạn đừng suy luận nữa, bạn không có nguy cơ

Nguyen Ha
10-07-2013, 06:08
Bạn QHTD có mang BCS là bạn an toàn.

yeunhaudi
11-07-2013, 02:41
Cám ơn các bạn đã tư vấn cho mình, nhưng mình đang gặp một vấn đề tâm lý stress, thường xuyên lo âu, đầu thường trống rỗng không tập trung làm việc được, ợ hơi liên tục, và hay bị vã mồ hôi. chỉ muốn nằm nghỉ cho đầu bớt căng thẳng, mà lý do để căng thẳng thì không rõ ràng. Mình rất mong các bạn tư vấn cho mình.

Tuanmecsedec
11-07-2013, 02:57
Đó là tâm tâm lý,tôi rất hiểu,muốn điều trị vấn đề HOANG MANG này bài thuốc đầu tiên là bạn đọc những gì mọi người tư vấn và tin tưởng.