PDA

View Full Version : Nhờ các anh tư vấn tư vấn giúp em !!! kích dục bằng miệng.

tranvanhai
09-07-2013, 11:14
Kinh chào : Anh Tuấn
cách đây 2 ngày em có chút sai sót do có men trong làm mất kiểm soát. em có QHTD bằng miệng với nhân viên cafe ở âm đạo,trong khi e bị viêm họng và chiều đó em có nặng mụn cách nhau qhtd bằng miệng khoảng 4tiếng lỡ dịch âm đạo dính lên khu đó vậy tỷ lệ nhiệm hiv của em có hay không. nên uống thuốc phơi nhiễm không anh.
Mà trong ngày mai em có qhtd với vợ em vậy vợ em co lây ko?. vậy nếu em bị vậy vợ em co bị lây không anh.
Mà cách đây 2 năm em có uống thuốc, mà giờ e mới có uống 1 ngày thấy mệt hơn lúc trước uống em sợ wa rồi.
Em Xin chân thành cảm ơn

Tuanmecsedec
09-07-2013, 11:33
Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

Bạn tìm hiểu thêm ở đây :

Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet?)