PDA

View Full Version : anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp em với.

chimsecodon47
10-07-2013, 04:13
Cách đây đúng khoảng 1 năm.e có quan hệ với bạn gái khoảng 3 lần.sau khoảng hơn 1 tháng kể từ lần đầu và sau hơn tuần kể từ lần cuối thì e bị sốt cao khoảng 38,5 độ,giống như sốt siêu vi.lúc quan hệ có dùng bao cao su sau đó bạn gái e lấy tay rút ra ,và cũng dùng cái tay đó cầm vào dương vật của em để oralsex bằng miệng.sau đó tiếp tục dùng bcs quan hệ bình thường.lúc đi rửa e thây đầu dương vật rát rát có vết xước.sau này bạn gái có tâm sự là đã từng quan hẹ với 2 người bạn trai trước đó.dao này e thấy hay nhức mỏi vai lưng.lên đọc trên diễn đàn thấy có những triệu chứng như vậy.hiện tại e đang rất hoang mang.không biết mình có nằm trong nhóm nguy cơ không nữa.e có nên phải đi xét nghiêm không.nếu ở tphcm thì xét nghiêm ở đâu, em ở xa. Nên xuống hcm chỉ được 3 or 4 ngày.liệu có nhận đươc kết quả sớm ko.mong anh tuấn và mọi người tư vấn giúp em.e xin cảm ơn

khonggiamnua
10-07-2013, 04:17
QH sử dụng bcs đúng cách là không sao

Chưa chắc bạn gái bạn có H

CrisM
10-07-2013, 04:47
Quan hệ có bcs nên không có nguy cơ, không cần xét nghiệm

minh87hn
10-07-2013, 04:49
Bạn quan hệ tình dục an toàn không có nguy cơ

Nguyen Ha
10-07-2013, 04:51
QHTD có mang BCS là bạn ko có nguy cơ. 3tháng sau nguy cơ đi xn là biết có H hay ko mà sao bạn phải để 1 năm sống trong sợ hãi?

Tuanmecsedec
10-07-2013, 06:42
Trường hợp của bạn như mọi người đã nói không có nguy cơ,bạn yên tâm.

chimsecodon47
10-07-2013, 10:29
QHTD có mang BCS là bạn ko có nguy cơ. 3tháng sau nguy cơ đi xn là biết có H hay ko mà sao bạn phải để 1 năm sống trong sợ hãi?[/quote]

Cảm ơn chị.Tại công việc của e cũng bận.ko có thời gian.cứ đêm về suy nghĩ đến điều đó lại thấy lo lắng,thấy có lỗi với ba má.e chưa đi mát xa hay chơi gmd bao giờ,bây giờ mà bị như thế này thì uổng công ba má nuôi quá.e có nhiều mối quan hệ trong nghành y nên xét nghiệm ở địa phương thì hơi ngại,nên muốn xuống hcm nhưng chưa có dịp.cuối tháng này e xuống hcm có việc,chắc là đi xét nghiệm luôn,chứ tâm lý giờ thì đang bất ổn quá. Trương hợp của e có cần xét nghiệm ko.có thể tư vấn cho e xét nghiệm ở đâu nhanh và chính xác trong vòng 3 or 4 ngày có kết quả ko.e cảm ơn

chimsecodon47
10-07-2013, 10:33
Cảm ơn anh tuấn và mọi người nhiều.a tuấn và mọi người cho e hỏi.e có cần phải xét nghiệm không .xét nghiệm ở đâu chính xác va nhanh có kết quả trong 3 or 4 ngày không.tại cuối tháng này e đi hcm có việc được vài ngày.e xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
10-07-2013, 10:46
Trường hợp của bạn không có nguy cơ,nên không cần xét nghiệm,với lại mới 3,4 ngày không xét nghiệm được.

chimsecodon47
10-07-2013, 15:00
E quan hệ cách đây 1 năm rùi mà.ý em hỏi là từ khi xét nghiệm đến khi trả kết quả là bao lâu đó anh.

Tuanmecsedec
10-07-2013, 21:45
Câu hỏi này không trả lời cụ thể được,vì tùy nơi,có chổ sau vài chục phút đến vài giờ và cũng có chổ 1 hay 2 ngay có khi cả tuần.Nếu bạn lên TPHCM thì đến Hòa Hảo xét nghiệm sau 2 giờ có kết quả.