PDA

View Full Version : Kiem dam chua hiv

Tatcavigiadinh
19-10-2013, 19:35
Cho mình hỏi bị kiêm tiêm đâm có chứa hiv . Đâm vào cơ thể mà không bơm máu vào có nguy cơ không hic hic

Charles
19-10-2013, 19:43
Cho mình hỏi bị kiêm tiêm đâm có chứa hiv . Đâm vào cơ thể mà không bơm máu vào có nguy cơ không hic hic

Kim tiêm chứa máu có Hiv, khi máu đã khô mà đâm vào cơ thể thì không có nguy cơ.

Tatcavigiadinh
19-10-2013, 19:57
Làm sao em biết khô hay không . Mình chỉ biết nó đâm rồi chạy không có bơm máu vào vì mình phát hiện nó chạy mẹ rồi

Tuanmecsedec
19-10-2013, 20:00

Hỏi 1 câu lạ nhĩ,HIV có trong máu.Nếu máu không bơm vào cơ thể mà cũng hỏi có nguy cơ không.

Tuanmecsedec
19-10-2013, 20:02
Chịu khó bỏ thời gian tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn,còn hơn ngồi đây gõ phím hỏi những câu đại loại như thế này.

Chủ đề: Ngy ngờ cao tay nặn mụn (http://www.diendanhiv.vn/threads/3597-Ngy-ngo-cao-tay-nan-mun)

songchungvoi_HIV
20-10-2013, 07:38
Làm sao em biết khô hay không . Mình chỉ biết nó đâm rồi chạy không có bơm máu vào vì mình phát hiện nó chạy mẹ rồi
Câ hỏi rất ấn tượng: "Kiêm Đâm Chứa HIV" . Và còn xác định Kim đó có máu HIV, hay thật, lẽ ra nên đặt câu hỏi: "Em bị kim tiêm đâm liệu có nguy cơ với HIV?" Đây mới là câu hỏi chuẩn
:yociexp21:

Tatcavigiadinh
21-10-2013, 18:25
Cho mình hỏi . Mình đi chơi về tự nhiên cảm giác chân rát thế mình xem . Có khoản 3 giọt máu ngay chân mình không biết phải kim đâm không . Cứu mình với

Tuanmecsedec
21-10-2013, 18:49
Cho mình hỏi . Mình đi chơi về tự nhiên cảm giác chân rát thế mình xem . Có khoản 3 giọt máu ngay chân mình không biết phải kim đâm không . Cứu mình với

Vẫn là câu hỏi CÓ PHẢI...

Tatcavigiadinh
21-10-2013, 20:55
Bạn Tuấn cho hỏi mình hỏi câu này hơi hoang tưởng nhưng vì lo nên mình hỏi nãy đi chơi . Mình hít thở sâu Đau sau lưng bên trái Đau nhói Á phải kiêm đâm không Anh tuấn

Tuanmecsedec
21-10-2013, 22:42
Bạn Tuấn cho hỏi mình hỏi câu này hơi hoang tưởng nhưng vì lo nên mình hỏi nãy đi chơi . Mình hít thở sâu Đau sau lưng bên trái Đau nhói Á phải kiêm đâm không Anh tuấn

Tôi khóa topic này.Bạn nên tìm hiểu HIV để trấn an tinh thần bạn lại,không khéo mang bệnh thần kinh.