PDA

View Full Version : Mong các anh tư vấn giùm em!đi massage và nhân viên Oral sex.

songkhoe1208
11-07-2013, 01:52
Hồi đầu tháng 6 sau khi có hơi cồn em có đi massage và nhân viên Oral sex cho em. Em đã ra trong miệng cô ấy. Về nhà em có rửa tay và rửa dv bằng xà phòng mà ko để ý xem có xây xước j ko. Và em cũng bị rát dv 2 ngày sau đó.
Gần đây e có triệu chứng toát mồ hôi ban đêm. Mấy ngày nay thì tay chân(từ đầu gối xuống)hay tê, mỏi, không thật chân. Đứng yên 1 lúc là thấy chân tê đi rồi. Tay chân bủn rủn hay run. 2 hôm trước còn đau nửa đầu và trong tai nữa.
Đọc các triệu chứng trên mạng em thấy lo quá. Mọi người tư vấn cho em. Kể từ ngày có Os thì cũng gàn 6 tuần rồi.

khonggiamnua
11-07-2013, 02:28
Các nghiên cứu cho thấy HIV có rất ít khả năng lây qua đường miệng

Trên dd này hầu như chưa 1 ai bị HIV qua OS.Nên bạn an tâm sau 3 tháng hãy đi xét nghiệm để xóa H ra khỏi đầu

Tuanmecsedec
11-07-2013, 02:58
Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

Bạn tìm hiểu thêm ở đây:

Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

songkhoe1208
11-07-2013, 06:55
Em tự kiểm tra triệu chứng thì thấy ko phải bị lậu, giang mai, sùi mào gà, herpes...gì cả vì gần 6 tuần rồi mà có mấy cái triệu như của HIV thế kia nên em sợ quá.
Mọi người xem hộ em là em phải làm thế nào? Liệu em có dính H ko? :((

Tuanmecsedec
11-07-2013, 07:14
Nếu vậy bạn yên tâm đi.

songkhoe1208
11-07-2013, 07:25
Vâng. E cảm ơn anh. Mấy hôm nữa e đi làm cái test cho chắc vậy.