PDA

View Full Version : Quan hệ GMD có sử dụng BCS nhưng dương vật không cương cứng.

Xinchimotlan
11-07-2013, 04:51
Kính gửi Anh Tuấn/ Anh chị em trong diễn đàn:

Câu chuyện của em như sau : trong chuyến công tác ở Singapore thì em có khu Geylang để chơi. Ban đầu GMD có sử dụng miệng và em xuất tinh. khoảng 5 phút sau khi vệ sinh sạch sẽ bằng nnước và xà bông thì em tiếp tục quan hệ GMD qua đường âm đạo và có sử dụng BCS.Tuy nhiên DV của em ko được cương cứng. Ban đầu GMD ngồi ở trên người em sau 1 phút lại đổi tư thế. Khi đó em thấy BCS vẫn còn bảo vệ DV và ko thấy dấu hiệu truột ra trước khi quay về tư thế ban đầu. Do lần đầu tiên QH với GMD nên em rất sợ nên yêu câu dừng. Khi đó e lại ko để ý là BCS có trượt ra hay ko chỉ thấy GMD cầm lên kiểm tra BCS. Khi đó e mớii giật mình và kiểm tra bằng nước. Thấy BCS OK

Về nhà em hết sức lo lắng, ăn ngủ thật thường, bị ngứa ở người, lưỡi trắng, mỏi khớp chân và đặc biệt nổi 1 cục hạch ở cổ. Do em bị viêm Amidan nên có sẵn 2 cục rồi.

Mong Anh Tuấn tư vấn trường hợp của em. Ở bên Singapore thì GMD thì bao lâu người ta khám sức khoẻ một lần.

Em cám ơn Anh và mọi người nhiều

minh87hn
11-07-2013, 04:57
Bạn quan hệ tình dục an toàn, không có nguy cơ

Xinchimotlan
11-07-2013, 05:18
A Tuấn có thể tư vấn trong trường hợp của em với. GMD ở Singapore thì có đc khám sức khoẻ thường xuyên không. Em lo lắng ko quá Anh. Lo nhất là vợ con em

Tuanmecsedec
11-07-2013, 07:21
A Tuan co the tu van trong truong hop cua em voi. GMD o Singapore thi co dc kham suc khoe thuong xuyen khong. Em lo lang ko qua Anh. Lo nhat la vo con em

Trường hợp của bạn kể không có nguy cơ.

Xinchimotlan
11-07-2013, 07:33
Em cám ơn anh nhiều. Anh Tuấn có biết ở Singapore thì GMD có được khám sức khỏe định kỳ không.

Chân thành cám ơn sự tư vấn của anh

Xinchimotlan
11-07-2013, 21:38
Anh Tuấn cho e hỏi trong trường hợp của em thì BcS có trượt hay do em suy nghĩ quá nhiều. Em chỉ nhớ là trc khi đổi về thu thế nằm DV của e không cương cứng nhưng vẫn thấy BCS ôm DV. Thêm nữa em nghe bảo ở Singapore thì GMD được khám sức khoẻ 3tháng 1 lần. Thông tin này có đúng không anh nhỉ. Em stress quá nên mấy tháng nay không làm đc gì cả. Ngủ dậy là mơ thấy ác mộng.

E cám ơn Anh nhiều

Tuanmecsedec
11-07-2013, 21:43
Anh Tuan cho e hoi trong truong hop cua em thi BcS co de truot ra khong Anh. Them nua em nghe bao o Singapore thi GMD duoc kham suc khoe 3thang 1 lan. Thong tin nay co dung khong anh nhi. Em stress qua nen may thang nay khong lam dc gi ca. Ngu day la mo thay ac mong.

E cam on Anh nhieu

Rất tiếc câu hỏi của bạn ( Singapore thì GMD được khám sức khoẻ 3tháng 1 lần ).Mình không trả lời được ,vì mình ở Việt Nam và không có xâm nhập vào những lĩnh vực này.Trở lại câu hỏi bạn (BcS có dễ trượt ra không Anh).Bao cao su nếu bị tuột thì cảm nhận và mắt thường sẽ nhìn thấy.

cuocsongdep
12-07-2013, 00:04
quan hệ sd bcs là an toàn rồi. Bạn đừng quá lo lắng.

CrisM
12-07-2013, 02:06
Bạn không có nguy cơ

namhaysongtot
12-07-2013, 02:13
Kinh gui Anh Tuan/ Anh chi em trong dien dan:

Cau chuyen cua em nhu sau : trong chuyen cong tac o Singapore thi em co khu Geylang de choi. Ban dau GMD co su dung mieng va em xuat tinh. khoang 5 phut sau khi ve sinh sach se bang nnuoc va xa bong thi em tiep tuc quan he GMD qua duong am dao va co su dung BCS.Tuy nhien DV cua em ko duoc cuong cung. Ban dau GMD ngoi o tren nguoi em sau 1 phut lai doi tu the. Khi do em thay BCS van con bao ve DV va ko thay dau hieu truot ra truoc khi quay ve tu the ban dau. Do lan dau tien QH voi GMD nen em rat so nen yeu cau dung. Khi do e lai ko de y la BCS co truot ra hay ko chi thay GMD cam len kiem tra BCS. Khi do e moii giat minh va kiem tra bang nuoc. Thay BCS OK

Ve nha em het suc lo lang, an ngu that thuong, bi ngua o nguoi, luoi trang, moi khop chan va dac biet noi 1 cuc hach o co. Do em bi viem Amidan nen co san 2 cuc roi.

Mong Anh Tuan tu van truong hop cua em. O ben Singapore thi GMD thi bao lau nguoi ta kham suc khoe mot lan.

Em cam on Anh va moi nguoi nhieu

Như vậy là an toàn rùi bạn.

Xinchimotlan
12-07-2013, 02:22
Em cám sự tư vấn của mọi người.

Xinchimotlan
18-07-2013, 04:39
Anh Tuấn ơi. Hôm nay ăn cơn tự nhiên thấy hơi đau đau ở hàm dưới rờ thì thấy 1 cục hạch, ân vào thì thấy hơi đau đau. Nhân được sự tư vấn của mọi người em rất yên tâm nhưng mà sao các triệu chứng cứ xuất hiện. Anh có thể tư vấn cho em thêm một lần nữa không không trường hợp BCS có tuột ra được ko Anh. Dù trc khi đổi tư thế em thấy vẫn còn ôm DV. Thêm nữa nếu tuột BCS thì sẽ nằm ở trong AD của GMD đúng ko Anh

Cám ơn Anh và mọi người nhiều

Nguyen Ha
18-07-2013, 05:04
Mọi người đã trả lời là bạn không có nguy cơ. Đừng lo lắng quá mà đi soi mói cơ thể của mình. Không ai chuẩn đoán HIV qua các triệu chứng đâu bạn ạ. Yên tâm nhé không sao đâu.

Xinchimotlan
18-07-2013, 06:11
Cám ơn Nguyên Hà đã tư vấn. Anh Tuấn có thể xác nhận lại một nữa là em có hay không nguy cơ. Em có nhiều triệu chứng quá nên lo quá Anh àh

Tuanmecsedec
18-07-2013, 06:41
Cam on Nguyen Ha da tu van. Anh Tuan co the xac nhan lai mot nua la em co hay khong nguy co. Em co nhieu trieu chung qua nen lo qua Anh ah

Mọi người đã trả lời cho bạn không sao thì bạn yên tâm.

yeucuocsong123
18-07-2013, 07:50
Bạn đã kiểm tr BCS rồi còn gì, không sao đâu. Hạch như nào, tôi 7 tuần rồi cũng có 1 cục, đau như đau dây thần kinh. Bạn đc mấy tuần rồi sao ko đi XN cho an tâm?

Xinchimotlan
18-07-2013, 07:53
Hạch ở dưới hàm bên trái đó bạn, sờ gần đấy có dây thần kinh và cảm thấy đau nữa. Mình ngủ máy lạnh nên đau họng cả tuân nay. Mình tầm được hơn 3 tháng rồi nhưng mà sợ quá nên không dám đi. Nguy cơ của bạn là gì. Đã đi XN chưa

yeucuocsong123
18-07-2013, 08:01
Hach o duoi ham ben trai do ban, so gan day co day than kinh va cam thay dau nua. Minh ngu may lanh nen dau hong ca tuan nay. Minh tam duoc hon 3 thang roi nhung ma so qua nen khong dam di. Nguy co cua ban la gi. Da di XN chua

Mình hạch bên phải, nó cũng dười cằm, nó đau nhoi nhói giật xuống cả cổ và ngực. Thế mới chết tôi. Mình mới dc 7 tuần thôi, có sài PEP, mai định đi XN thử xem. Bạn không bị sao đâu, bạn XN đi cho xả stress. Nguy cơ mình hả: Không biết tuột BCS lúc nào nữa, lúc rút ra thấy không còn ở DV. @@

Xinchimotlan
18-07-2013, 08:12
Mình thì không có đau nhói, chỉ ấn vào là hơi hơi đau thôi. Trước lúc có hành vi thì Mình cũng thỉnh thoảng đau ở vị trí đó. Có kết quả thì thông báo cho mình với nhé. Hy vọng mọi sự tốt lạnh sẽ đến với bạn và mình.

Please inform me.

Xinchimotlan
21-07-2013, 23:25
Anh Tuấn ơi, tối hôm qua nằm ngủ thì em phát hiện bị nổi hạch ở dưới hàm trái và phải, có kích thước khác nhau, di chuyển, rắn hơi đau (nếu sờ bình thưởng vào sẽ không thấy). Chỉ khi nằm nghiêng bên trái thì sẽ rờ thấy hạch ở dưới hàm bên trái và bên phải thì tương tự. E đang bị loét miệng và viêm họng cả tuần nay rồi. Đấy có phải là dấu hiệu ban dầu ko anh

Em nằm trằn trọc cả đêm để chờ trời sáng mong anh tư vấn.

cuocsongdep
21-07-2013, 23:35
viêm họng thì bị nổi hạch ở cổ là đúng rồi. bạn không có nguy cơ. đừng soi mói cơ thể nhiều.

Nguyen Ha
22-07-2013, 00:26
Anh Tuan oi, toi hom qua nam ngu thi em phat hien bi noi hach o duoi ham trai va phai, co kich thuoc khac nhau, di chuyen, ran hoi dau (neu so binh thuong vao se khong thay). Chi khi nam nghieng ben trai thi se ro thay hach o duoi ham ben trai va ben phai thi tuong tu. E dang bi loet mieng va viem hong ca tuan nay roi. Day co phai la dau hieu ban dau ko anh

Em nam tran troc ca dem de cho troi sang mong anh tu van.

Nổi hạch do nhiều nguyên nhân chứ đâu cứ phải là HIV. Nhiệt miệng do nóng trong người và có khả năng là nguyên nhân gây nổi hạch. Bạn làm thịt Ngan, gà, vịt bao giờ chưa? Ở dưới cổ chúng bao giờ chả có chuỗi hạch ta thường gọi là tật đấy. Con người khi ko để ý thôi chứ nếu cứ soi mói cơ thể của mình kiểu gì chả thấy.
Yên tâm đi không sao đâu.

Xinchimotlan
22-07-2013, 01:36
Em cám ơn chị Nguyên Hà đã tư vấn. Loét miệng của em là do cắn phải miệng và nóng trong người, em bị nhiệt miệng quanh năm àh. A Tuấn có thể tư vấn thêm cho em được không. Trường hợp của em là quan hệ mà DV không cương cứng

Em cám ơn anh nhiều.

Xinchimotlan
22-07-2013, 01:37
Em cám ơn chị Nguyên Hà đã tư vấn. Loét miệng của em là do cắn phải miệng và nóng trong người, em bị nhiệt miệng quanh năm àh. A Tuấn có thể tư vấn thêm cho em được không. Trường hợp của em là quan hệ mà DV không cương cứng

Em cám ơn anh nhiều.

Tuanmecsedec
22-07-2013, 02:08
Em cam on chi Nguyen Ha da tu van. Loet mieng cua em la do can phai mieng va nong trong nguoi, em bi nhiet mieng quanh nam ah. A Tuan co the tu van them cho em duoc khong. Truong hop cua em la quan he ma DV khong cuong cung Em cam on anh nhieu.

Mọi người đã trả lời cho bạn rất rõ ràng,bạn yên tâm không có nguy cơ.