PDA

View Full Version : Mong anh Tuấn tư vấn giúp em. em lo quá.

is2312
11-07-2013, 08:19
Hôm ngày 1/7 em có QHTD với người yêu của em. Cả 2 sau khi oral sex thì có quan hệ qua đường hậu môn. Có xài BCS và gel.
Nhưng người đó làm rất mạnh nên em đau lắm, người này có vẻ bạo dâm vì cắn nát cổ và ngực của em..
Cả 2 cũng có 3 lần QH nhưng chỉ oral thôi vì không quan hệ được vào hậu môn của em.
Nhưng em lại thường xuyên bị chảy máu chân răng.
Và giờ sau hơn 7 ngày quan hệ rồi thì em lại hay tự nhiên bị chảy máu chân răng.

Và hậu môn của em lại rất đau thắt. Không biết có phải do em nóng trong người hay không vì mấy bữa nay em cũng ăn nhiều dầu mỡ lắm. Trước khi quan hệ với người này thì em hay thường xuyên đi kiểm tra HIV ở Hoà Hảo & Pastuer. Nhưng sau khi tụi em quan hệ thì người đó có tâm sự với em rằng. Người đó có quan hệ với 1 người nữa trong suốt 2 năm, mỗi tuần 1 lần, nhưng có xài đầy đủ cả. Nhưng điều này làm em hoang mang lắm, tuy có tình cảm thật sự nhưng dường như em không chịu được, và tự nhiên em suy nghĩ rất nhiều. Em lo sợ. Không biết em có sao không vậy ạ. Một số biểu hiện ủa em bây giờ: Chảy máu chân răng thường xuyên và đau thắt hậu môn bình thường lẫn khi đi vệ sinh.

Tuanmecsedec
11-07-2013, 08:25
Những gì bạn kể không có nguy cơ.Nhưng bạn lưu ý khi quan hệ bằng đường hậu môn.Vì hậu môn không được cấu tạo để quan hệ tình dục. Ở hậu môn có rất nhiều mạch máu, khi quan hệ tình dục qua hậu môn rất dễ bị xây xước và chảy máu. HIV có trong tinh dịch của nam giới sẽ xâm nhập vào cơ thể bạn tình thông qua các vết xước và tổn thương của hậu môn

is2312
11-07-2013, 08:28
Dạ vậy là em có cần xét nghiệm Combo vào ngày 1/8 không anh. Vậy hậu môn tạm thời đau vậy rồi sẽ hết hả anh. Em có lục lọi trong diễn đàn xem về oral sex. Nhưng việc em hay bị chảy máu chân răng vậy thì lúc oral hay hôn em chảy máu thì có sao không anh?