PDA

View Full Version : Anh Tuấn cho em hỏi trường hơp của em thì bao nhiêu % em lo lắm

phamnhan008
28-10-2013, 05:24
Em có quan hệ với GMD bị rách BCS (xong việc em mới phát hiện) và em đã đi bệnh viện (quan hệ lúc 20h đến sáng 10h em vào viện uống thuốc rồi thời gian chưa tới 20 giờ) bs cho em uống Lamzidivir 56 viên uống 28 ngày ,em đã dùng xong thuốc uống đúng giờ và đúng liều ,Vậy nếu trường hợp xấu nhất xảy ra là cô gái MD đó có H thì tỉ lệ bị nhiễm em có cao không ,tỉ lệ thành công của thuốc là bao nhiêu % vậy anh ,em đang lo lắm

trungan1987
28-10-2013, 05:47
Em có quan hệ với GMD bị rách BCS (xong việc em mới phát hiện) và em đã đi bệnh viện (quan hệ lúc 20h đến sáng 10h em vào viện uống thuốc rồi thời gian chưa tới 20 giờ) bs cho em uống Lamzidivir 56 viên uống 28 ngày ,em đã dùng xong thuốc uống đúng giờ và đúng liều ,Vậy nếu trường hợp xấu nhất xảy ra là cô gái MD đó có H thì tỉ lệ bị nhiễm em có cao không ,tỉ lệ thành công của thuốc là bao nhiêu % vậy anh ,em đang lo lắm
Bạn đã có chủ để ở đây: http://diendanhiv.vn/threads/4215-Moi-nguoi-giup-minh-voi-ve-xet-nghiem-hiv-sau-uong-pep
Bạn mún hỏi thêm j thì post vào tiếp...
Ko được mở thêm chủ đề mới...

Charles
28-10-2013, 06:00

Vì có nguy cơ với Hiv mới phải dùng thuốc phơi nhiễm. Bạn uống thuốc đầy đủ và đúng liều, đúng giờ ==> thành công sẽ rất cao. Chúc bạn may mắn.

HIV/AIDS.
28-10-2013, 07:13
Bãn đã có chủ đề cũ. Vây tôi đng1 chủ đê này lại