PDA

View Full Version : trung tâm mai khôi

khong ten
29-11-2016, 20:08
cho minh hỏi trung tâm mai khôi có làm buổi tối ko vậy .
mà dến khám ở mai khôi có nhận người ở tỉnh ko ?
mai khôi có gủi bí mật và ko cho gia đình biết dược ko ?
ko có người bảo lảnh dc ko vay

Tuanmecsedec
29-11-2016, 20:12
cho minh hỏi trung tâm mai khôi có làm buổi tối ko vậy .
mà dến khám ở mai khôi có nhận người ở tỉnh ko ?
mai khôi có gủi bí mật và ko cho gia đình biết dược ko ?
ko có người bảo lảnh dc ko vay

Phòng Khám,điều trị Mai Khôi chỉ làm việc giờ hành chánh thôi bạn.Có nhận người ngoài Tỉnh.Nhưng phải có người bảo lảnh.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

khong ten
29-11-2016, 20:23
minh không có ai bảo lảnh thi làm sao để được cấp thuốc . vì minh ko cho ai biết minh bị h hết .

Lục Giang
29-11-2016, 20:28
minh không có ai bảo lảnh thi làm sao để được cấp thuốc . vì minh ko cho ai biết minh bị h hết .ạẹh
hiện tại Mai Khôi ko còn nhận thêm bệnh nhân nữa vì quá tải, tuần vừa rồi tôi có đến hỏi thăm và đc biết thông tin này, nếu mún đăng kí điều trị thì alô tôi hướng dẫn cụ thể chứ đnáh máy dài dòng ko tiện nhé, sẽ có người hướng dẫn nhiệt tình và dẫn đến tận nới làm hồ sơ, người hướng dẫn sẽ bên cnạh nc và hướng dẫn các bước tiếp theo cụ thể, hoàn toàn miễn phí ko mất 1 xu nào hết

khong ten
29-11-2016, 20:44
số điện thôại của bạn là số máy . mà ở đâu . minh nói thật minh ko co tiền mua thuốc

Lục Giang
29-11-2016, 20:56
số điện thôại của bạn là số máy . mà ở đâu . minh nói thật minh ko co tiền mua thuốcẹ, , ẹ
nhắc lại, chúng tôi làm việc từ thiên ko thu 1 cắc, 1 xu nào của bạn, nhiêt tình hướng dẫn và đi cùng bạn đến tận nơi ngồi cùng bạn từ lúc bắt đầu đến khi kết thúc, ko để bạn mất 1 xu nào

khong ten
29-11-2016, 21:10
xin lổi minh ko có ý nói vậy . tai bạn nói mai khôi ko nhận nua minh tính bạn dẫn trung tâm tư nên hỏi thôi . ma số điện thoại bạn lá số máy vậy

Lục Giang
29-11-2016, 22:12
xin lổi minh ko có ý nói vậy . tai bạn nói mai khôi ko nhận nua minh tính bạn dẫn trung tâm tư nên hỏi thôi . ma số điện thoại bạn lá số máy vậy
bạn vào topic của mình sẽ thấy thông tin, ở đây ko đc phép để số đt hay thông tin gì ko liên quan topic cả,

khong ten
29-11-2016, 22:27
vào đó la vào đâu . tôi ko biết

Lục Giang
29-11-2016, 23:22
haizzzz, vậy snág mai 8h30 gọi cho tôi nhé, 0918481224, vui lòng ko nhắn tin

khong ten
30-11-2016, 23:12
xin lổi he Giang . hôm nay minh bận quá nen ko onl xem tin nhan cua bạn được . giờ mới thấy tin của bạn . buổi sáng minh ko ra ngoài dc nên ko dt dc . buổi chiều được ko bạn khoản 3h 4h minh điện nc được ko

Lục Giang
01-12-2016, 01:42
xin lổi he Giang . hôm nay minh bận quá nen ko onl xem tin nhan cua bạn được . giờ mới thấy tin của bạn . buổi sáng minh ko ra ngoài dc nên ko dt dc . buổi chiều được ko bạn khoản 3h 4h minh điện nc được ko
ok bạn, khi nào rảnh thì gọi tôi