PDA

View Full Version : Mong a Tuấn và mọi người tư vấn

kijack88
18-07-2013, 10:41
Em xin chào anh Tuấn và mọi người ạ. Rất may mắn khi hôm nay em tìm được diễn đàn của anh Tuấn và mọi người ạ.
Hiện tại em đang rất hoang mang khi gần 1 tuần trước có đi mát xa thư giãn cũng với mấy anh em cùng cơ quan sau khi có uống rượu say xong ạ. Đây là lần đầu tiên em đi mát xa kiểu như vậy, khi vào thì có cô mát xa tắm cho em ( cô ấy không tắm cùng mà chỉ đứng tắm toàn thân cho em trong khi cô ấy vẫn đang mặc quần áo ), sau đó thì mát xa toàn thân và Handjob có dùng dầu bôi trơn cho em ạ. Trong quá trình kích thích đó thì em có dùng tay sờ mông và sờ ngực cô ấy. Sau khi xuất tinh xong thì cô ấy tắm cho em như lúc đầu ( tất cả quá trình từ đầu đến cuối cô ấy đều mặc quần áo). Sau đó cô ấy dùng khăn tắm ở quán để lau cho em. Về nhà được 4 hôm thì thấy xuất hiện ngứa ran ở tay và chân mà không thấy nổi mụn hay mẩn đỏ gì cả. Em có tham khảo trên mang thì thấy HIV cũng có triệu chứng như vậy.
Vây mong mọi người tư vấn là em có bị nhiễm HIV không ạ? Các vật dụng ở quan và tay của cô mát xa cố thể là môi trường để HIV nhiễm vào từ ông khách trước không ạ? Mong mọi người tư vấn cho em vì hiện tại em đang rất hoang mang và cũng sắp lấy vợ nữa, em không muốn căng thẳng thế này.

Bladmaster
18-07-2013, 11:15
Hiv lây qua đường nào của bạn vậy

kijack88
18-07-2013, 11:26
Hiv lây qua đường nào của bạn vậy

Bạn có thể cho mình lời khuyên rõ ràng hơn không về việc mình có nguy cơ lây nhiễm HIV từ cô gái đó không? Vì kiến thức về HIV của mình rất ít và phổ thông. Hiện tại tâm trạng mình đang hoang mang lo lắng lắm. Mong mọi người và anh Tuấn tư vấn cho em ạ. Chân thành cảm ơn bạn cũng như mọi người

khonggiamnua
18-07-2013, 11:30
Bạn không có nguy cơ.Không có sự thâm nhập thì không cần lo lắng

kijack88
18-07-2013, 11:40
Bạn không có nguy cơ.Không có sự thâm nhập thì không cần lo lắng

Vậy không có nguy cơ tức là không cần xét nghiệm phải không anh? Thế các triệu chứng như em nói là ngứa lòng bàn tay và chân có khả năng là do HIV phát ra sau 4 ngày không ạ? Và các mức độ nguy cơ như thế nào mới cần đi xét nghiệm vậy mọi người?

Nguyen Ha
18-07-2013, 11:40
Em xin chào anh Tuấn và mọi người ạ. Rất may mắn khi hôm nay em tìm được diễn đàn của anh Tuấn và mọi người ạ.
Hiện tại em đang rất hoang mang khi gần 1 tuần trước có đi mát xa thư giãn cũng với mấy anh em cùng cơ quan sau khi có uống rượu say xong ạ. Đây là lần đầu tiên em đi mát xa kiểu như vậy, khi vào thì có cô mát xa tắm cho em ( cô ấy không tắm cùng mà chỉ đứng tắm toàn thân cho em trong khi cô ấy vẫn đang mặc quần áo ), sau đó thì mát xa toàn thân và Handjob có dùng dầu bôi trơn cho em ạ. Trong quá trình kích thích đó thì em có dùng tay sờ mông và sờ ngực cô ấy. Sau khi xuất tinh xong thì cô ấy tắm cho em như lúc đầu ( tất cả quá trình từ đầu đến cuối cô ấy đều mặc quần áo). Sau đó cô ấy dùng khăn tắm ở quán để lau cho em. Về nhà được 4 hôm thì thấy xuất hiện ngứa ran ở tay và chân mà không thấy nổi mụn hay mẩn đỏ gì cả. Em có tham khảo trên mang thì thấy HIV cũng có triệu chứng như vậy.
Vây mong mọi người tư vấn là em có bị nhiễm HIV không ạ? Các vật dụng ở quan và tay của cô mát xa cố thể là môi trường để HIV nhiễm vào từ ông khách trước không ạ? Mong mọi người tư vấn cho em vì hiện tại em đang rất hoang mang và cũng sắp lấy vợ nữa, em không muốn căng thẳng thế này.

Theo như lời bạn kể thì bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

khonggiamnua
18-07-2013, 11:42
Quan hệ không an toàn
Chia sẽ kim tiêm,truyền máu..

Mẹ sang con

Tuanmecsedec
18-07-2013, 11:55
Tất cả mọi người đã trả lời bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.Bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức trên diễn đàn.

kijack88
18-07-2013, 14:32
Tất cả mọi người đã trả lời bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.Bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức trên diễn đàn.

Nghe anh Tuấn và mọi người nói như vậy em cũng thấy an tâm hơn, em xin cảm ơn mọi người trên diễn đàn. Từ nay có cho tiền cũng không dám vào những chỗ như thế này nữa, thư giãn chẳng thấy đâu mà chỉ thấy stress căng thẳng mệt mỏi.

kijack88
19-07-2013, 14:52
Tất cả mọi người đã trả lời bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.Bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức trên diễn đàn..

Mặc dù tâm lý đã thoải mái hơn, nhưng Anh Tuấn cho em hỏi lần cuối cùng cho an tâm ạ! Như trường hợp của em có chắc chắn 100% không lây nhiễm HIV không ạ? Em đang phân vân không biết có nên chờ thời gian để đi xét nghiệm không?

mongconghien
19-07-2013, 14:57
hình như là ông đang kể chứ không phải là đang lo, tui nghĩ muốn nhăn não mà không thấy tí nguy cơ nào cả, ông có muốn tui vạch lá tìm sâu để ông khỏi ngủ không?

Nguyen Ha
19-07-2013, 21:09
Đúng rồi! Hãy sống lành mạnh, lần này thoát nạn nhưng nếu ko sống lành mạnh "đi đêm lắm có ngày gặp ma".

kijack88
28-07-2013, 19:10
Báo cáo anh Tuấn và chị Hà, do stress nặng nên em đã đi xét nghiệm PCR ở 21 Trung Liệt và cho kết quả âm tính " bác sỹ ở đây tư vấn xét nghiệm phương pháp này vì em mới chỉ có 13 ngày", với kết quả này em đã an tâm được chưa ạ? Có cần xét nghiệm combo 4 tuần, 6 tuần, 12 tuần không ạ?

kijack88
28-07-2013, 22:46
Sao hôm nay không anh chị nào tư vấn cho vậy?