PDA

View Full Version : Anh Tuấn và mọi người giúp em với.

streesnang
19-07-2013, 01:03
Hôm 18/6/2013 em được mấy người bạn rủ đi chơi sau khi đã uống bia , có QH với GMD . lúc đầu GMD sex bằng miệng cho em khoảng 1 phút rồi QHTD có sử dụng bao cao su , sau khi quan hệ xong em rút DV ra Thì bao cao su bị tuột ra khỏi AD của GMD và rơi xuống giường , em thấy trong bao cao su có chứa tinh dịch của em và không bị rách . sau đó GMD dung bánh xà phòng rủa AD rồi đưa cho em rửa DV .

Em xin hỏi liệu em co bị lây nhiễm HIV không ? bây giờ em đi xét nghiệm dã được chua?

Buonqua
19-07-2013, 01:43
Hom 18/6/2013 em duoc may nguoi ban ru di choi sau khi da uong bia , co QH voi GMD . luc dau GMD sex bang mieng cho em khoang 1 phut roi QHTD co su dung bao cao su , sau khi quan he xong em rut DV ra Thi bao cao su bi tuot ra khoi AD cua GMD va roi xuong giuong , em thay trong bao cao su co chua tinh dich cua em va khong bi rach . sau do GMD dung banh xa phong rua AD roi dua cho em rua DV .

Em xin hoi lieu em co bi lay nhiem HIV khong ? bay gio em di xet nghiem da duoc chua?

Chào bạn: Theo như bạn nói thì BCS bị tuột khi bạn rút ra và đã kiểm tra BCS không rách. TH bạn không có nguy cơ. Bạn an tâm, Lần sau khi xuất xong trước lút rút DV ra nên đưa tay giữ cốn BCS. Nếu muốn test hiv thì chủ yếu là xả stress thôi. chờ ít nhất 6 tuần từ nguy cơ.

CrisM
19-07-2013, 04:11
Trường hợp của bạn bị tuột sau khi xuất tinh nên bạn vẫn an toàn

mongconghien
19-07-2013, 04:20
Bạn không có nguy cơ

streesnang
20-07-2013, 04:39
Bây giờ em đang bị đau cơ và sốt nhẹ em lo lắm , 1 trong các triệu chứng ban đầu của hiv là đổi màu các ngón tay ,vậy thì đổi màu 1 ngón hay là đổi màu cả 10 ngón tay ạ ?

CrisM
20-07-2013, 05:42
Không chẩn đoán hiv qua triệu chứng bạn à!

imported_HTForever
20-07-2013, 06:10
Do stress đấy bạn. Bạn qh an toàn thế thì hiv nó lây sang bằng mắt à? Suy nghĩ thoáng hơn đi là hết triệu chứng liền, mà theo tôi bạn đừng để ý tới cơ thể nữa. Cứ ăn uống sinh hoạt bt là ok, đừng nghĩ đến hiv nữa topic cũ mọi người đã bảo bạn k có nguy cơ rồi còn gì :-)