PDA

View Full Version : anh Tuấn trả lời cho em. em đang lo lắng quá

liverpool123
19-07-2013, 08:45
cách đây hơn 2 tháng em có đi xăm. lúc em xăm thì ở đó có 1 người khác xăm nữa. trong lúc xăm người thợ xăm cho người kia lấy tay ( đang đeo găng tay xăm cho người kia. găng tay này đã xoa lên vết xăm của người kia nhiều lần. ) xoa lên vết xăm của em. em lo lắng nên đã mua thuốc pep để uống. có 1 lần em uống chậm gần 3 tiếng. sau khi xăm xong mấy ngày em còn nghe 1 người bạn em nói là người chủ cửa hàng xăm đó bị nghiện khiến em càng lo lắng. em lo là người thợ xăm cũng bị rồi cố tình hại em. vì em xăm ở sau lưng nên nếu người ấy cố tình hại em cũng không nhìn thấy được. gần đây người em có 1 số nốt đỏ và em còn nhiệt miệng nữa. em rất lo lắng mong anh tuấn trả lời

Tuanmecsedec
19-07-2013, 08:50
cách đây hơn 2 tháng em có đi xăm. lúc em xăm thì ở đó có 1 người khác xăm nữa. trong lúc xăm người thợ xăm cho người kia lấy tay ( đang đeo găng tay xăm cho người kia. găng tay này đã xoa lên vết xăm của người kia nhiều lần. ) xoa lên vết xăm của em. em lo lắng nên đã mua thuốc pep để uống. có 1 lần em uống chậm gần 3 tiếng. sau khi xăm xong mấy ngày em còn nghe 1 người bạn em nói là người chủ cửa hàng xăm đó bị nghiện khiến em càng lo lắng. em lo là người thợ xăm cũng bị rồi cố tình hại em. vì em xăm ở sau lưng nên nếu người ấy cố tình hại em cũng không nhìn thấy được. gần đây người em có 1 số nốt đỏ và em còn nhiệt miệng nữa. em rất lo lắng mong anh tuấn trả lời

Vì bạn lo lắng quá dùng Pep trong trường hợp này.Bạn đã dùng xong chưa?

liverpool123
19-07-2013, 08:59
em đã uống thuốc xong rồi anh à. em có chậm 3 lần. 1 lần 3 phút 1 lần 13 phút và 1 lần gần 3 tiếng ạ. anh cho em hỏi em có bị nhiễm không. em lo lắng quá

Tuanmecsedec
19-07-2013, 09:00
em đã uống thuốc xong rồi anh à. em có chậm 3 lần. 1 lần 3 phút 1 lần 13 phút và 1 lần gần 3 tiếng ạ. anh cho em hỏi em có bị nhiễm không. em lo lắng quá

Bạn đã ngưng thuốc bao lâu rồi.Có 1 lần chậm gần 3 giờ thì nguy hiểm

liverpool123
19-07-2013, 09:05
em ngưng thuốc gần 1 tháng rưỡi rồi. nguy cơ của em có cao không anh. lần trước em gọi điện anh nói là không sao mà. em lo quá

Tuanmecsedec
19-07-2013, 09:08
em ngưng thuốc gần 1 tháng rưỡi rồi. nguy cơ của em có cao không anh. lần trước em gọi điện anh nói là không sao mà. em lo quá

Thật ra bạn lo lắng thôi.

liverpool123
19-07-2013, 09:13
thế nguy cơ người kia dùng găng tay xoa lên vết xăm của em có cao không anh. trên găng tay có dính nhiều mực xăm anh à

mongconghien
19-07-2013, 15:27
Vụ găng tay đó không thể là hành vi nguy cơ cho bạn được. Đừng lo lắng quá. Thằng Suarez mê xăm lắm đấy, đúng là fan LVP

Bladmaster
19-07-2013, 15:47
Nếu cùng lúc xoa cả hai vết thì bạn này có nguy cơ chứ a mong cống hiến

liverpool123
19-07-2013, 16:18
người đó xoa tay ( đeo găng tay ) lên vết xăm của người kia nhiều lần và có dính mực xăm. sau đó chạm nhẹ lên vết xăm của em. sau khi người đó chạm vào em vào phòng vệ sinh lấy nước xả qua chỗ xăm đó. như vậy có nguy cơ không ạ.

Bladmaster
19-07-2013, 16:30
Có dính máu ko bác !!!!!hay chỉ có mực thôi!!!bác phải nói rõ ra tình huống này chưa rõ lắm

mongconghien
23-07-2013, 04:29
Có ông nghệ nhân tattoo nào mà siêu đẳng xăm cùng một lúc 2 người không hà bạn. lúc đó thì có nguy cơ. Còn đằng này có time cách quảng giữa 2 lần xăm, H ra môi trường kiểu này hơi bị khó sống.