PDA

View Full Version : Mọi người giúp em với :( Cho em xin ý kiến.)

Thanh Tien
21-07-2013, 00:34
Em đã nghi ngờ mình bị HIV 2>3 năm nay nhưng ngại đi xn nên cứ để kệ cho đến bây h .
Hồi đó em bị nổi cục hạch to dưới nách , mông hay bị sưng những cục to như hạch nặn ra toàn máu + mủ.
Cho đến bây h hiện tương ở mông vẫn thỉnh thoảng tái phát , cơ thể giảm 5>7 kg khoảng 10% , các cơ hay giật giật , mồn hay mọc nốt nhiệt lâu khỏi , hay mọc nốt ở cổ , da đầu , dưới tai , da yếu , hay bị đỏ , dễ trấy xước, thâm tím.

namhaysongtot
21-07-2013, 00:59
_Muốn biết có bị nhiễm hiv thì chỉ có đi xét nghiệm thôi bạn.Triệu chứng sẽ không phản ánh được là bạn có bị nhiễm hay không.Thời gian của bạn đã đủ để biết xét nghiệm có bị nhiễm hay không.

CrisM
21-07-2013, 01:28
Việc bạn nổi hạch và chảy mủ kèm ít máu ở mông có thể xảy ra 2trường hợp. Một là bạn bị hạch ở mông, hai là bạn bị rò hậu môn. Bạn nên đến bệnh viện, cụ thể là khoa Hậu môn trực tràng để thăm khám bạn nhé! Còn về vấn đề hiv mod Namhaysongtot đã chia sẻ rồi.

giupemvoi7
21-07-2013, 15:31
những triệu chứng đó ko phản ánh lên được điều gì, bạn nên đi xn để biết rõ tình trạng sức khoẻ

cuocsongdep
21-07-2013, 23:48
chào bạn bạn nên đi xn. nếu người bình thường có những biểu hiện đấy thì bạn cũng kêu người ta có H hay sao cho nên những biểu hiện đấy không đánh giá đc 1 người bị nhiễm hay là không mà phải cần đến xn bạn nhé. chúc bạn âm tính. hãy manh mẽ nên. có tin gì thông báo cho diễn đàn mình nhé.