PDA

View Full Version : Hy vọng BQT và thành viên diendanhiv sẽ có một chương trình từ thiện vào dịp Tết!

TLA
10-12-2013, 17:48
Kính gửi Ban Quản trị diedanhiv.vn và các thành viên!
Đã sắp đến Tết Âm Lịch, đây là những ngày lễ lớn và ý nghĩa với người Việt Nam em rất hy vọng chúng ta có một hoạt động từ thiện để động viên những hoàn cảnh khó khăn dịp Xuân về.
Nhiều người không tham gia các hoạt động từ thiện của Nhà nước hay một số Tổ chức vì e ngại những đóng góp của họ không đến tận tay người cần giúp đỡ (lý do tại sao thì ai cũng hiểu), nhưng ở Diễn đàn này thì khác, BQT và các thành viên sẽ trực tiếp bỏ công sức để những món quà nhỏ đến đúng địa chỉ.
Với số lượng thành viên hiện tại và khoảng thời gian gần 2 tháng nữa sẽ đến Tết, mỗi người một hành động nhỏ sẽ chúng ta sẽ có thể mang lại niềm vui lớn cho nhiều người.

Mong nhận được chương trình cụ thể của BQT và sự hưởng ứng của các thành viên!

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 18:36
Kính gửi Ban Quản trị diedanhiv.vn và các thành viên!
Đã sắp đến Tết Âm Lịch, đây là những ngày lễ lớn và ý nghĩa với người Việt Nam em rất hy vọng chúng ta có một hoạt động từ thiện để động viên những hoàn cảnh khó khăn dịp Xuân về.
Nhiều người không tham gia các hoạt động từ thiện của Nhà nước hay một số Tổ chức vì e ngại những đóng góp của họ không đến tận tay người cần giúp đỡ (lý do tại sao thì ai cũng hiểu), nhưng ở Diễn đàn này thì khác, BQT và các thành viên sẽ trực tiếp bỏ công sức để những món quà nhỏ đến đúng địa chỉ.
Với số lượng thành viên hiện tại và khoảng thời gian gần 2 tháng nữa sẽ đến Tết, mỗi người một hành động nhỏ sẽ chúng ta sẽ có thể mang lại niềm vui lớn cho nhiều người.

Mong nhận được chương trình cụ thể của BQT và sự hưởng ứng của các thành viên!

songchungvoi_HIV thay mặt BQT chân thành lời chia sẻ và góp ý quý báo này của bạn, thật sự những điều bạn khao khát thì BQT cũng đã nghĩ tới, Hôm offline 01/12 vừa rùi BQT cũng đã có đưa ý kiến này ra thảo luận, BQT sẽ có kết luận sớm nhất để trả lời câu hỏi này cho bạn nhé. Một lần nữa chân thành cảm ơn rất nhiều

nguoihanhphuc
14-12-2013, 19:50
Hôm nào có chương trình nhớ nhắn tin inbox em nhé.

OnlyLove
05-01-2014, 05:45
Hy vọng rằng sẽ đc tham gia 1 chương trình từ thiện cùng với các anh chị em :)