PDA

View Full Version : Cac a tu van dum em ve viec e da tung QH voi GMD !!

lovelove
24-07-2013, 03:08
Câu chuyện của e xảy ra cách đây 9 tháng rồi, lúc đó say quá e cùng với thằng bạn đã đi tìm GMD để quan hệ, trước khi quan hệ thì có kích thích bằng miệng sau đó đeo BCS ( loại durex) vào nhưng DV của em nó ko có cương cứng lắm nhưng em vẫn nhớ là vẫn còn che dc DV, quan hệ dc vài phút thì DV của e nó xìu nhưng vẫn còn dính với BCS , lúc này GMD mới lấy BCS ra và lại tiếp tục kích thích bằng miệng rồi đeo BCS vào quan hệ tiếp việc đó được lặp lại 3 lần trong vòng 10 phút và cuối cùng thì e xuất tinh trong AD của GMD lúc đó say quá e cũng ko nhớ rõ là cô ấy dung tay tuột BCS ra hay ko nhưng lúc e vào nhà vệ sinh thì nhìn vào bồn cầu thì có thấy cái BCS chứa tinh dịch trong đó.
Về nhà mấy ngày sau thì e có triệu chứng nóng trong người hơi thở ra nóng và nó kéo dài 3 4 ngày gì là tự khỏi ngoài ra còn bị viêm họng uống thuốc cũng 3 4 ngày là hết, sao đó khoảng 1 tuần e có bị nổi hạch ở dưới cổ, e rất sợ và có lên diễn đàn nhờ các anh tư vấn 1 lần và các a có bảo là trường hợp của e là ko có nguy cơ, mãi cho đến 2 tháng sau thì cái hạch đó nó cũng hết.
Rồi cách đây 2 ngày e có bị nóng sốt nhưng cứ nghĩ là trúng gió nên uống thuốc cảm ngủ 1 đêm là hết, sáng hôm sau e mới phát hiện là khắp người e nó nổi nhưng chấm đỏ đỏ từ đầu đến chân và rất là ngứa, có người e nói là e bị sốt phát ban và củng có người nói e là bị dị ứng nhưng e cũng ko bít là bị gì vì trước giờ chưa từng bị nổi như vậy, đến nay đã 2 ngày rồi mà vẫn ko thấy nó hết, nếu ở trong nhà thì ko sao chứ hể ra ngoài nắng hay gió là bắt đầu nó nổi đỏ lên các a ah,ngoài ra trên khoé miệng e có nổi cái gì mà e tra hình trên google thấy nó rát giống với nấm herpes gì đó mà e chạm vào thấy ko có đau, các a tư vấn dùm em đó có phải là triệu chứng của H ko, e lo lắng quá các a à.

lovelove
24-07-2013, 03:11
Câu chuyện của e xảy ra cách đây 9 tháng rồi, lúc đó say quá e cùng với thằng bạn đã đi tìm GMD để quan hệ, trước khi quan hệ thì có kích thích bằng miệng sau đó đeo BCS ( loại durex) vào nhưng DV của em nó ko có cương cứng lắm nhưng em vẫn nhớ là vẫn còn che dc DV, quan hệ dc vài phút thì DV của e nó xìu nhưng vẫn còn dính với BCS , lúc này GMD mới lấy BCS ra và lại tiếp tục kích thích bằng miệng rồi đeo BCS vào quan hệ tiếp việc đó được lặp lại 3 lần trong vòng 10 phút và cuối cùng thì e xuất tinh trong AD của GMD lúc đó say quá e cũng ko nhớ rõ là cô ấy dung tay tuột BCS ra hay ko nhưng lúc e vào nhà vệ sinh thì nhìn vào bồn cầu thì có thấy cái BCS chứa tinh dịch trong đó.
Về nhà mấy ngày sau thì e có triệu chứng nóng trong người hơi thở ra nóng và nó kéo dài 3 4 ngày gì là tự khỏi ngoài ra còn bị viêm họng uống thuốc cũng 3 4 ngày là hết, sao đó khoảng 1 tuần e có bị nổi hạch ở dưới cổ, e rất sợ và có lên diễn đàn nhờ các anh tư vấn 1 lần và các a có bảo là trường hợp của e là ko có nguy cơ, mãi cho đến 2 tháng sau thì cái hạch đó nó cũng hết.
Rồi cách đây 2 ngày e có bị nóng sốt nhưng cứ nghĩ là trúng gió nên uống thuốc cảm ngủ 1 đêm là hết, sáng hôm sau e mới phát hiện là khắp người e nó nổi nhưng chấm đỏ đỏ từ đầu đến chân và rất là ngứa, có người e nói là e bị sốt phát ban và củng có người nói e là bị dị ứng nhưng e cũng ko bít là bị gì vì trước giờ chưa từng bị nổi như vậy, đến nay đã 2 ngày rồi mà vẫn ko thấy nó hết, nếu ở trong nhà thì ko sao chứ hể ra ngoài nắng hay gió là bắt đầu nó nổi đỏ lên các a ah,ngoài ra trên khoé miệng e có nổi cái gì mà e tra hình trên google thấy nó rát giống với nấm herpes gì đó mà e chạm vào thấy ko có đau, các a tư vấn dùm em đó có phải là triệu chứng của H ko, e lo lắng quá các a à

Tuanmecsedec
24-07-2013, 03:14
Những gì bạn kể cho thấy bao cao su không có sự cố là không sao.

lovelove
24-07-2013, 03:18
Ngoài ra e còn nhớ là lúc DV e xìu xuống thì cô GMD ấy có tháo bao ra và kích dục bằng miệng sau đó lại dùng cái bao ấy đeo vào DV và quan hệ tiếp, vậy cho e hỏi hành vi đó có an toàn ko a?

Tuanmecsedec
24-07-2013, 03:21
Ngoai ra e con nho la luc DV e xiu xuong thi co GMD ay co thao bao ra va kich duc bang mieng sau do lai dung cai bao ay deo vao DV va quan he tiep, vay cho e hoi hanh vi do co an toan ko a?

Hành vi kích dục bằng miệng,diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự,bạn có thể tìm hiểu thêm.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

timecanbeback
24-07-2013, 03:32
Chào bạn!
Đã 9 tháng rồi sao bạn không làm 1 cái test nhanh HIV cho yên tâm! Không sau này thấy biểu hiện gì cũng nghĩ đến H thì mệt lắm.
Đọc bài bạn thấy bạn có đeo và tháo BCS 3 lần (cùng 1 chiếc) mình cũng không hiểu là đeo lại thế nào? bạn còn nhớ có thể nói lại được không (vì có 1 số thành viên nói rất khó để đeo lại BCS)
Và hình như bạn bị bệnh herper rồi (HSV). Bệnh này lây qua quan hệ miệng. Khi hệ miễn dịch suy yếu thường sẽ tái phát. Nó gần giống như nhiệt miệng.

Về cơ bản là bạn không có nguy cơ với H! Chúc sk!

lovelove
24-07-2013, 03:49
Ko phải là e đeo 3 lần cùng 1 chiếc mà là đeo 3 chiếc a ah trong đó có 2 cái durex e mua và 1 cái của GMD, cụ thể hơn là xài xong tháo ra rồi bỏ lấy cái khác, chỉ có tới lần thứ 3 thì mới tháo ra và đeo vào QH xong là e xuất tinh lun, còn từ đó tới nay e ko quan hệ lần nào nữa nên ko có khả năng bị bệnh herpes qua quan hệ miệng dc a ah, e có đọc báo thì nguyên nhân của herpes còn do bị nóng sốt vì cách đây 2 ngày e có bị nóng sốt trong đêm và uống thuốc là hôm sau hết. Nhưng h người e nó nổi toàn là chấm đỏ từ đầu tới chân và rất ngứa uống thuốc dị ứng rồi mà cũng ko hết kèm thêm lại bị nổi cái quái quỉ ở miệng nữa nên e mới lo à.

timecanbeback
24-07-2013, 03:59
Vậy không sao đâu! Nếu thấy nốt đỏ toàn thân không hết thì nên đi khám da liễu bạn ah! Khám sớm điều trị sẽ dễ hơn!