PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dung 2bao cao su và hôn sâu sợ nhiễm hiv?.

kilo1989
25-07-2013, 10:56
em có quan hệ với GMD em có với GMD hôn sau rất sau và rất lâu,không có BJ và đeo bao vô quan hệ,khi quan hệ xong em thấy có dính chút xíu máu ở ngoài bcs ,em hỏi là GMD nói rát quá vì không trơn,em vô kiểm tra cho nước vô bcs thì thấy nước vẫn còn ở trong đó.em hôn sâu và lâu vậy có sao không,,,,,,,,,, vì khi hôn em củng chẳng biết miệng có bị gì không nữa,em cám ơn các anh chị.

SoRoi
25-07-2013, 11:32
ôn không làm lây nhiễm H,bạn QH có sử dụng BCS không rách không tuột thì bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
25-07-2013, 11:37
em co quan he voi GMD em co voi GMD hon sau rat sau va rat lau,khong co BJ va deo bao vo quan he,khi quan he xong em thay co dinh chut xiu mau o ngoai bcs ,em hoi la GMD noi rat qua vi khong tron,em vo kiem tra cho nuoc vo bcs thi thay nuoc van con o trong do.em hon sau va lau vay co sao khong,,,,,,,,,, vi khi hon em cung chang biet mieng co bi gi khong nua,em cam on cac anh chi

Theo như lời bạn kể thì bạn không có nguy cơ.

muathu
25-07-2013, 11:53
em co quan he voi GMD em co voi GMD hon sau rat sau va rat lau,khong co BJ va deo bao vo quan he,khi quan he xong em thay co dinh chut xiu mau o ngoai bcs ,em hoi la GMD noi rat qua vi khong tron,em vo kiem tra cho nuoc vo bcs thi thay nuoc van con o trong do.em hon sau va lau vay co sao khong,,,,,,,,,, vi khi hon em cung chang biet mieng co bi gi khong nua,em cam on cac anh chi Theo nhu loi ban ke thi ban khong co nguy co.

chắc chắn là bạn không có nguy cơ, nhưng phê bình các bạn sống thoáng quá cơ.

CrisM
25-07-2013, 14:18
Bạn không có nguy cơ nhiễm hiv.

keo_tier1_tk6_le
25-07-2013, 14:27
Cam on Bac da chia se thong tin co ich ve dich vu va san pham nay.
thong bao da rat ro rang va day du.
Neu em muon can he voi Bac thi theo so dien thoai nao a?
Cam on Bac nhieu nha