PDA

View Full Version : anh Tuấn ơi em trầm cảm nặng quá rồi

xin1dieuuoc
26-07-2013, 00:09
anh ơi phải làm sao bây giờ 1 tuần nay không ăn không ngủ rồi em như cai xác không hồn về đến nhà nhìn thấy vợ con em nuốt nước mắt vào trong con theo em không dam bế thương nó quá anh ạ chờ đợi đếm từng ngày để đi xn mà sao tg lâu quá vậy được các anh tư vấn là không sao nhưng em cứ nghĩ đền giây phút ấy em không sao chịu nổi anh ạ em xin lỗi các anh vì suy nghĩ của em làm mất lòng tin ở các anh nhưng trong hoàn cảnh này em ko làm được gì cả căng thăng mệt mỏi đàu óc trống rỗng anh ạ e như 1 con số 0 vậy hay em vào chỗ anh anh dẫn em di làm xn nhé em cha biết làm gì cả 1 cái xác vô hồn

khonggiamnua
26-07-2013, 00:32
Tram cam la do o ban.Ban tu cho minh co nguy co thi moi nguoi co noi the nao di nua cung chang giai quyet duoc gi.Vay thi cho ngay xn thoi.

timecanbeback
26-07-2013, 01:04
Híc! Đọc xong nguy cơ của bạn tui thấy có làm sao đâu nhỉ! Ng ta đã băng bó vết thương rồi, Không còn máu chảy ra ngoài! Thì làm sao mà lây cho bạn được. Hơn nữa vết thương nhỏ thì ng ta mới bắt tay lâu đc chứ! Hỏi nếu tay bị thương nặng thì khi gặp đối tác cũng xin lỗi bác vì tay e quá đau không bắt được. Mà đối tác có phải là đối tượng thuộc diện nhiễm HIV cao như GMD đâu! Có lẽ trong quá khứ bạn đã gặp phải tình huống lo sợ phơi nhiễm nên mắc bệnh tâm lý rồi. Yên tâm 100% đi! Bạn mà còn lo sợ thì chúng tôi (những ng dính dáng đến GMD) chắc xác định luôn rồi. Hãy quan tâm đến con bạn và vợ bạn đi! Đọc câu " con bạn nó đòi bố bế mà bạn không bế thấy thương ". Smile up and forget anything about HIV!

CrisM
26-07-2013, 01:11
Co gang vuot qua tam li di, bi tam li thi chi co ban moi giup duoc ban thoi

xin1dieuuoc
26-07-2013, 02:17
vang em cam on cac anh em khong biet phai lam gi ca be tac qua