PDA

View Full Version : Em đang rất hoang mang 2 tháng âm tính

LKLK20
29-07-2013, 19:21
vào khoảng ngày 10~12 tháng 5/2013 , em có quan hệ đồng giới với 1 bạn trai lạ !!!!!
em có dùng bao cao su , quan hệ bằng miệng thì không dùng bao cao su
tự nhiên khoảng hơn tuần nay em có bị nóng sốt mệt về đêm , em lo lắng mình bị hiv, nên đã đi xét nghiệm
em xét nghiệm vào ngày 26/7/2013 kết quả âm tính , chị tư vấn cho em nói chỉ là kết quả 3 tháng trước
hẹn em đi lại sau
trong khoảng thời gian đó em rất hoan mang , ăn ngũ ko yên , lúc nào cũng sợ , từ 70kg , chỉ trong 1 tuần em còn 65kg
Mong các anh giúp em , khả năng của em có bị hiv ko? và bao nhiêu lâu nữa để em có thể đi xét nghiệm chính xác
Em là người sống nội tâm nên em dễ bị suy sụp tinh thần , cái gì cũng lo nghĩ nhiều
em cám ơn , chân thành đến các anh chị ban quản trị web

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
29-07-2013, 19:27
Bộ Y tế khuyến cáo xn sau 3 tháng kể từ khi có hành vi nguy cơ. Trường hợp của bạn KHÔNG CÓ NGUY CƠ nên bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả xét nghiệm này (với điều kiện trong thời gian 2 tháng 2 tuần đó bạn ko có hành vi gây nguy cơ nào khác nhé).

Tuanmecsedec
29-07-2013, 20:11
vào khoảng ngày 10~12 tháng 5/2013 , em có quan hệ đồng giới với 1 bạn trai lạ !!!!!
em có dùng bao cao su , quan hệ bằng miệng thì không dùng bao cao su
tự nhiên khoảng hơn tuần nay em có bị nóng sốt mệt về đêm , em lo lắng mình bị hiv, nên đã đi xét nghiệm
em xét nghiệm vào ngày 26/7/2013 kết quả âm tính , chị tư vấn cho em nói chỉ là kết quả 3 tháng trước
hẹn em đi lại sau
trong khoảng thời gian đó em rất hoan mang , ăn ngũ ko yên , lúc nào cũng sợ , từ 70kg , chỉ trong 1 tuần em còn 65kg
Mong các anh giúp em , khả năng của em có bị hiv ko? và bao nhiêu lâu nữa để em có thể đi xét nghiệm chính xác
Em là người sống nội tâm nên em dễ bị suy sụp tinh thần , cái gì cũng lo nghĩ nhiều
em cám ơn , chân thành đến các anh chị ban quản trị web

Trường hợp của bạn xét nghiệm như vậy yên tâm đi.Vì bạn không có nguy cơ.