PDA

View Full Version : Cho em hỏi tí

nldd04
09-01-2014, 14:21
Cho e hỏi !! Bạn e bị h =. tay bạn đó bị nước ăn mà nắm tay e có vết thương xin hỏi có sao không ( bạn ấy chưa đi điều trị dù e khuyên hết minh ==!!!

songchungvoi_HIV
09-01-2014, 14:23
Cho e hỏi !! Bạn e bị h =. tay bạn đó bị nước ăn mà nắm tay e có vết thương xin hỏi có sao không ( bạn ấy chưa đi điều trị dù e khuyên hết minh ==!!!
Bạn bấm vào đây xem: Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)

Tuanmecsedec
09-01-2014, 14:24

Có gì đâu mà nguy cơ HIV.

nldd04
09-01-2014, 14:34
Tại bạn bị h mà e khuyên mãi ko chịu đi điều trị vì sợ ko có tiền xn cd4 ==. Tay bạn đó bị nước ăn mà tay e thì bi thuơg đó a

songchungvoi_HIV
09-01-2014, 14:41
Tại bạn bị h mà e khuyên mãi ko chịu đi điều trị vì sợ ko có tiền xn cd4 ==. Tay bạn đó bị nước ăn mà tay e thì bi thuơg đó a
Điều trị thì XN miễn phí đâu có tốn tiền, khuyên bạn em đến TTYTDP nơi bạn em ở đăng ký điều trị đi. Miễn phí hoàn toàn

Tuanmecsedec
09-01-2014, 14:46

Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV để trang bị cho mình,đừng để những cái không hay mà vô tình xúc phạm đến người bạn.Đường lây nhiễm HIV thì kiến thức có sẵn trên diễn đàn.

Tuanmecsedec nói thật,nếu xem đây là một người bạn thì nên tìm hiểu kiến thức HIV.Cảm thấy không trang bị được thì nên tránh xa người bạn,đừng để họ bị xúc phạm nữa.