PDA

View Full Version : Như thế này em có bị nguy cơ gì không a?Handjob (kích dục bằng tay)

boy29
31-07-2013, 11:14
Em chào các Anh Chị, các Anh Chị cho e hói câu a : .trong một lần đi matxa, nhân
viên có dùng tay để kích thích dương vật của e, trong lúc đo kích thích
quá nên em cho tay vào âm đạo của cô ấy, thì tay em bị ướt, sau đó em lại dùng tay vuốt lại vào dương vật của e trong khoảng 10s( em ko nhớ là tay em lúc đó
còn ướt hay ko), em không biết virut Hiv có truyên từ âm đạo cô ấy qua dương vật của e. trung gian la ngón tay của em không?. em xin hỏi e có nguy cơ bị lây nhiễm Hiv ko? , e đang hoang mang quá, Anh Chịcó thể giúp e dc không ạ..em cảm ơn ạ!

Tuanmecsedec
31-07-2013, 11:20
Em chào các Anh Chị, các Anh Chị cho e hói câu a : .trong một lần đi matxa, nhân
quá nên em cho tay vào âm đạo của cô ấy, thì tay em bị ướt, sau đó em lại dùng tay vuốt lại vào dương vật của e trong khoảng 10s( em ko nhớ là tay em lúc đó
còn ướt hay ko), em không biết virut Hiv có truyên từ âm đạo cô ấy qua dương vật của e. trung gian la ngón tay của em không?. em xin hỏi e có nguy cơ bị lây nhiễm Hiv ko? , e đang hoang mang quá, Anh Chịcó thể giúp e dc không ạ..em cảm ơn ạ!

Những gì bạn kể kích dục bằng tay là tình dục an toàn.Bạn không có nguy cơ.

SoRoi
31-07-2013, 11:21
Trường hợp của bạn thì theo mình không có nguy cơ lây nhiễm H đâu,bạn yên tâm.

Nguyen Ha
31-07-2013, 12:13
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Bạn không có nguy cơ nhé.

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
31-07-2013, 12:16
Bạn không có nguy cơ :sure:

CrisM
31-07-2013, 12:56
Bạn không có nguy cơ nhiễm hiv