PDA

View Full Version : Xin tư Vấn , 84 ngày ngày Âm tính sau nguy cơ

ratlamet
02-08-2013, 12:35
chuyện là thế , em có đi quan hệ 1 lần với nhân viên massage , có dùng tay để kích thích DV , rồi quan hệ dc chừng 10p thì em cảm thấy như bị rách bao , em dừng QH và đi về . nối tiếp những ngày sau đó thì em cũng xuất hiện những triệu chứng mà chưa bao giờ xuất hiện ở cơ thể em ( như người liên tục mệt mỏi kéo dài , loét lưỡi , khô miệng, trắng lưỡi , đau nhứt các đầu ngón tay,chân ,hay nổi mân ngứa ..) . em khám tổng quát thì ko bị jì cả . em lo lắng quá , đến sợ chã nghi dc ji cả ..62 ngày sau nguy cơ em lấy hết can đảm đi XN HIV ở 1 bệnh viện đa khoa tư nhân -> Anti Hiv nhanh (âm tính ) ..tưởng mừng dc rồi , lên mạng đọc thì sau 3,6 tháng mới chính xác ..hix . do sợ quá nên em XN liên tục ngày 72 , 84 sau nguy cơ ở BV cũ ->Anti hiv nhanh (Âm tính ) ..xin dc hỏi với mấy bác tình hình em có khả quan ko mấy bác . hix nói thật em sọ đi XN lắm , mỗi lần là 1 lần như địa ngục chờ đợi . em XN lúc nào cũng tầm 45 -> 60p có kết quả à . tiên đây em xin hỏi cai pp Xn đó có chính xác ko mấy bác . có thể tin tưởng ko . còn nói đến triệu chứng thì vẫn còn đầy ..hix. cứ hết rồi bị lại ak . mong các anh giúp đỡ cho . em lo quá à . Xn típ ko mấy anh ??

Nguyen Ha
02-08-2013, 12:42
Bạn yên tâm 100% với kết quả này. Chúc mừng bạn! Bạn xả stress hết triệu chứng ngay.

CrisM
02-08-2013, 12:50
Bạn không nhiễm hiv, chúc mừng nhé

ntqn1992
02-08-2013, 16:10
hoàn toàn an tâm với kết quả này, xoã stress đi bạn.

ratlamet
04-08-2013, 12:47
Bạn không nhiễm hiv, chúc mừng nhé

vậy có cần xét nghiệm thêm lần nào và với pp khác lần nào nữa ko bác . vì ở BV đó hình như chỉ có PP Anti-hiv(nhanh) la dùng để xét nghiệm ..em định xét nghiệm cả detamine 1/2 , hay elisa ,combo, gì đó nữa cho yên tâm chứ em lo sợ lắm à . các pp tìm kháng thể khác mọi người xài rất nhiều như elisa, detamin 1/2 ..còn pp em sủ dụng ít dc sử dụng quá , em cũng hơi lo . và liệu 84 ngày đã chính xác theo em dc bít pp tính ngày của các bác là 3 tháng 90 ngày đủ mà .

Nguyen Ha
04-08-2013, 12:58
vậy có cần xét nghiệm thêm lần nào và với pp khác lần nào nữa ko bác . vì ở BV đó hình như chỉ có PP Anti-hiv(nhanh) la dùng để xét nghiệm ..em định xét nghiệm cả detamine 1/2 , hay elisa ,combo, gì đó nữa cho yên tâm chứ em lo sợ lắm à . các pp tìm kháng thể khác mọi người xài rất nhiều như elisa, detamin 1/2 ..còn pp em sủ dụng ít dc sử dụng quá , em cũng hơi lo . và liệu 84 ngày đã chính xác theo em dc bít pp tính ngày của các bác là 3 tháng 90 ngày đủ mà .

84 ngày âm tính là OK rồi. Không cần phải xét nghiệm lại nữa.

ratlamet
04-08-2013, 12:59
em muốn hỏi típ là pp này ( Anti hiv(nhanh) ) là pp tìm khang thể nó nhạy nên rất có thể cho + giả , nhưng đã - thì yên tâm phai ko mấy bác .

Nguyen Ha
04-08-2013, 13:54
em muốn hỏi típ là pp này ( Anti hiv(nhanh) ) là pp tìm khang thể nó nhạy nên rất có thể cho + giả , nhưng đã - thì yên tâm phai ko mấy bác .

Phải rồi!

dragon
04-08-2013, 15:04
chúc mừng bạn đã an toàn,