PDA

View Full Version : dẫm phải mũi kim tiêm,nhưng ko chảy máu,liệu bi hiv

xin em dung khoc
06-02-2014, 13:21
tình hình là hình nhu em bi ám hiv mất rồi,hôm qua đi chơi do do dép rách,em giẫm phải cái ống tiêm vào dưới ngón chân.nhưng kiểm tra lại thì ko thấy chảy máu,chi hơi đau và ko thấy trớt ra,liệu bi hiv k

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 13:23
tình hình là hình nhu em bi ám hiv mất rồi,hôm qua đi chơi do do dép rách,em giẫm phải cái ống tiêm vào dưới ngón chân.nhưng kiểm tra lại thì ko thấy chảy máu,chi hơi đau và ko thấy trớt ra,liệu bi hiv k
Uhm mà cũng lạ. Di chơi mà chứ đâu phải đi lụm rách hay lụm ve chai mà sao toàn đạm phải cái gì đâu k ta. Tui cả đời gần 45 rùi mà sau chưa bao giờ đạp thử cái bơm kim tiêm xem nó ra sau. Bạn K có nguy cơ nhé

Tuanmecsedec
06-02-2014, 13:25

Những gì bạn kể có liên quan gì đến HIV đâu.

xin em dung khoc
06-02-2014, 13:28
tai tính em đa nghi,tự nhiên giẫm phải cái mũi kim tiêm cũ,nghĩa là móng chân chạm vào đâu kim,chân em sút nó bay lên,tháy hơi đau ở ngón chân

Tuanmecsedec
06-02-2014, 13:29
tai tính em đa nghi,tự nhiên giẫm phải cái mũi kim tiêm cũ,nghĩa là móng chân chạm vào đâu kim,chân em sút nó bay lên,tháy hơi đau ở ngón chân

Bạn yên tâm đi không sao đâu.

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 13:29
Con lạy mịa. đầu kim tiêm mà bác sút nó bay lên. Bác làm như bác là nhà ảo thuật gia áh

xin em dung khoc
06-02-2014, 21:04
hôm nay em đi rép rách,nên giẫm phải cây kim,thấy hơi đau nhưng kiểm tra lại ko thấy chảy máu,nếu đó là kim tiêm có máu hiv thì lúc này vết thương của em ko chảy máu chắc ko sao các anh nhi,vì giẫm phải kim nhung chưa chảy máu ma

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 21:09
hôm nay em đi rép rách,nên giẫm phải cây kim,thấy hơi đau nhưng kiểm tra lại ko thấy chảy máu,nếu đó là kim tiêm có máu hiv thì lúc này vết thương của em ko chảy máu chắc ko sao các anh nhi,vì giẫm phải kim nhung chưa chảy máu ma
Bạn có thấy kim dính vào thịt k?? Nếu bạn dẫm phải kim xin thưa rằng kim và chân bạn ở cùng một chỗ. Trong trường hợp này bạn k có nguy cơ. Nhưng cần chích ngừa uôn ván

xin em dung khoc
06-02-2014, 21:11
dạ,em kiễm tra thấy ko hề chảy máu,và cũng ko có vết trầy xưỡc nào hết,tức là chỉ chạm vào đầu kim,giông như đi giép dẫm lên đá đó a

Tuanmecsedec
06-02-2014, 21:12
dạ,em kiễm tra thấy ko hề chảy máu,và cũng ko có vết trầy xưỡc nào hết,tức là chỉ chạm vào đầu kim,giông như đi giép dẫm lên đá đó a

xin em dung khoc
06-02-2014, 21:13

vậy em yên tâm r,vì em chắc chắn là ko hề chay máu,em vừa kiểm tra lại chân em mà,ko có vết trầy xước nào hết

Tuanmecsedec
06-02-2014, 21:14
vậy em yên tâm r,vì em chắc chắn là ko hề chay máu,em vừa kiểm tra lại chân em mà,ko có vết trầy xước nào hết

Như vậy 100% không sao hết.

xin em dung khoc
06-02-2014, 21:15
em cảm ơn a,vậy em yên tâm rồi,