PDA

View Full Version : Sợ nhiễm HIV từ người ngồi bên cạnh

solayhiv
22-02-2014, 18:45
Các anh ơi, không biết có phải vì em lo sợ quá hay không mà hôm nay trên đường về quê, em đi bằng oto. e đang ngồi thì có một anh trông mặt mày dữ tợn, tay chân sước sát, đầu các ngón tay dính cá gì đó đen đen, anh tâ cứ ngồi cậy, rồi lúc ngồi cứ ngồi sát vào em,em ngồi trong nên không ngồi cách được nữa. không biết anh ta có phai dân tiêm chích không, em chị sợ thù đời lại đâm kim tiêm vào em. giờ về nhà rồi mà em vẫn lo lắng.

HIV/AIDS.
22-02-2014, 18:49
Các anh ơi, không biết có phải vì em lo sợ quá hay không mà hôm nay trên đường về quê, em đi bằng oto. e đang ngồi thì có một anh trông mặt mày dữ tợn, tay chân sước sát, đầu các ngón tay dính cá gì đó đen đen, anh tâ cứ ngồi cậy, rồi lúc ngồi cứ ngồi sát vào em,em ngồi trong nên không ngồi cách được nữa. không biết anh ta có phai dân tiêm chích không, em chị sợ thù đời lại đâm kim tiêm vào em. giờ về nhà rồi mà em vẫn lo lắng.
Bạn suy nghĩ quá nhiều về HIV rùi đó. Bị kim tiêm đâm thì bạn sẽ biết liền thôi

solayhiv
22-02-2014, 18:58
Em sợ nhiều lúc em ngủ gật, có bị kim tiêm đâm cũng không biết. giờ em cứ bị ám ảnh chuyện này quá.

songchungvoi_HIV
22-02-2014, 19:41
Em sợ nhiều lúc em ngủ gật, có bị kim tiêm đâm cũng không biết. giờ em cứ bị ám ảnh chuyện này quá.
Bạn bấm vào đây xem:
Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)

solayhiv
22-02-2014, 20:09
.Em cũng nghĩ mình đang kỳ thị, nhưng em cứ thấy lo lắng, các anh nói vài câu để em có thể giải toar được suy nghĩ của mình với, chứ giờ em đọc thì em lai thây lo lắng và nhiễu loạn.

Tuanmecsedec
22-02-2014, 20:11

Đây là câu trích dẫn của box này : Kỳ thị và phân biệt đối xử
(http://www.diendanhiv.vn/forums/26-Ky-thi-va-phan-biet-doi-xu)

Zô ta, hai ba, anh em ta cùng đập cho nó không còn đất sống ! Hãy đọc, để nhận diện cho đúng sự phân biệt đối xử và kỳ thị !

anhankipko
23-02-2014, 00:11
bạn về nhà nói với bố mẹ mua cái kim tiêm rồi chờ lúc bạn ngủ đâm 1 cái vào người bạn xem bạn có cảm giác gì ko?
Đúng là hoang tưởng hết mức.:zk20145:

Kienbank
23-02-2014, 00:56
Đang ngủ đâm cho phát có mà dựng đứng chứ ở đó nói k biết:k4744254:

Charles
23-02-2014, 01:11
Người ta cũng chỉ là khách đi xe buýt như bạn chứ người ta thù hằn gì bạn mà fải lấy kim tiêm đâm vào người bạn. Đúng là SUY DIỄN, HOANG TƯỞNG

solayhiv
23-02-2014, 09:21
BQT xóa bài viết không dấu theo quy định của diendanhiv.vn

songchungvoi_HIV
23-02-2014, 09:32
BQT xóa bài viết không dấu theo quy định của diendanhiv.vn

Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)

solayhiv
23-02-2014, 09:53
Em vẫn còn hoang mang nên không để ý. Em xin viết lại, tại thời gian vừa qua em đọc được nhiều thông tin về việc trả thù đời, nên em lo lắng llắng lắm. Với cả lúc em đi tiêm, bác sĩ tiêm em không thấy đa lắm, không để ý có khi không thấy đau.

solayhiv
23-02-2014, 19:34
Ui không ai trả lời cho em tiếp à, được trả lời em cảm thấy an tâm hơn.

Tuanmecsedec
23-02-2014, 20:21
Em vẫn còn hoang mang nên không để ý. Em xin viết lại, tại thời gian vừa qua em đọc được nhiều thông tin về việc trả thù đời, nên em lo lắng llắng lắm. Với cả lúc em đi tiêm, bác sĩ tiêm em không thấy đa lắm, không để ý có khi không thấy đau.

Ui không ai trả lời cho em tiếp à, được trả lời em cảm thấy an tâm hơn.

Những gì bạn đang lo HOÀN TOÀN không phải con đường lây nhiễm HIV.Bạn lo lắng không có cơ sở.